ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบ ตัวแทนเอฟวัน แหลมฉบัง
  • พอดีเพิ่งมาย้ายมาอยู่ เลยไม่ค่อยรู้นะครับ เพราะ อ่าน ในตัวแทนชลบุรี อยู่ไกลอ่ะครับ ไม่สะดวกเรื่องการเดินทางครับ และขอคำแนะนำเรื่องคลีนิคตัดหู ในโซน ชลบุรี แหลมฉบังด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ
  • อยากรู่ว่ามีร้านที่แหลมฉบังร้านไหนขายเอฟวันบ้างครับ....แล้วก็อยากรู้ว่าคลินิกไหนตัดหู สวยๆโซนแหลมฉบังด้วยนะครับ เพื่อนๆ พี่ๆ คนไหนรู้ บอกด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • ตัดหูร้านหมอดังครับชลบุรี เอฟวันร้านหมาสวยศรีราชาครับ
  • dekpe ......มีเบอร์โทศัพท์ติดต่อทางคลินิคไหมครับ ที่ร้าน หมาสวยผมได้มาแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
  • ไม่มีครับ แต่ร้านหาไม่ยากหรอกครับ
  • อยูาแหลมฉบังหรอค่ะ อยู่เหมือนกันเลย ร้านขายเอฟวันก็จะมีอยู่ตรงสี่มุมเมืองน่ะค่ะ แล้วก็ร้านขายสุนัข กัลยาฟาร์ม ร้านขายสุนัขตรงฮาร์เบอร์มอลล์ จะถูกกว่าที่อื่นหน่อย แต่เป็นของแท้นะคะ ยังไงก็ลองไปถามกู ว่างๆก็เอาสุนัขมาเล่นด้วยกันก็ได้ค่ะ ^ ^
  • happybrownie ที่ฮาร์เบอร์มอล์ นี่อยู่ตรงไหนครับ อยากทราบครับ แล้วมีร้าน ตัดหูแนะนำไหมครับ ผมอยู่แถวสี่มุมเมืองครับ ใกล้ๆคอนโดเพชรรุ่งครับ ขอบคุณนะครับ
    :)