ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครรู้จักบ้าง
  • ใครรู้จักบ้างครับคู่นี้ แล้วเด็กๆตัวนี้ล่างสุด
    มันให้กำเหนิดทายาท เป็นที่น่าภาคภูมิใจ
    เรียบร้อยแล้วครับ เมื่อวันที่ 11 -05 - 55
    คิดว่ามันจะได้ใคร ต้องติดตามตอนต่อไปครับ
    ใครได้พี่น้องชุดนี้ไป เผยโฉมหน้าให้ชมหน่อยนะครับ
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    202263.jpg 196K
    202264.jpg 194K
    202276.jpg 198K
    202273.jpg 49K
  • พ่อตัวนี้พี่น้อง hotman ใช่ป่าวครับ
    ถ้าผมจำไม่ผิดน่าจะชื่อ cabull
  • ถูกต้องครับ อยู่แถวๆ สมุทรปราการครับ
    ใครมีข้อมูลดีๆบอกเล่าเก้าร้อย หน่อยนะครับ
    มีใบอยู่ครับ แต่โดนเจ้าเตอร์ งาบไปเรียบร้อยแล้วครับ
  • ...อยากเห็นพี่น้อง..มีการพัฒนาการเป็นอย่างไรกันบ้าง....รอดูครับ...
  • ยังเล็กเหมือนเดิมครับ แต่ตอนนี้ เจ้าเตอร์นี่ให้ลูกแล้วครับสวยงามมากครับ
    รอดูอีกสักพัก เดี๋ยวจะลงรูปให้ดูครับ
    แล้วตัวสีแดงของคุณเป็นพี่น้องกับของผมหรือเปล่าครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15000.JPG 177K
    SDC14940.JPG 217K
    202264.jpg 194K
  • ตัวแม่ครับ.........
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC04.JPG 77K
  • เจ้าเตอร์สวยขึ้นเยอะครับ.........รอดูหลานๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    293161[1].jpg 63K
  • คอกหน้าคู่นี้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    Katy Merry VS Rock Man.JPG 59K
  • ขออภัยครับ katy marry นี่สายใหนครับไช่กอตติสายฟังกัสใหมครับ
    ของผมเป็นกอตติ 100 เป็นสายฟังกัส-ไดม่อนครับ
    เห็นมันเหมือนๆกันนะครับ
  • เจ้าเตอร์เป็นหมาที่น่ารักมากครับ นิสัยดี ผมว่าดูมันวิ่งมันเดินเหมือนหมูมากกว่าครับ