ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอให้น้องๆหมดใวๆนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    050520121721.jpg 242K
  • ขอแจมด้วยสำหรับแนวนี้ผมก็ชอบimage
    ไฟล์แนบ
    221955[1].jpg 201K
  • ขอบคุณคับ พี่พี่ ที่เข้ามา ชม เข้ามาาเยี่ยม ในกระทู้อิอิ ลองเอาภาพนี้มาไห้ ชม image
    ไฟล์แนบ
    พ่อ ลุก.JPG 46K
  • พ่อจะ มีแววเหมือนพ่อมันไหม อิอิ :)
  • ดูจะเครียดนะ หน้าย่นเชียว :-D
  • image ออกมาย่นแบบ นี้โทด ใครไมไ่ด้ นอก จาก เพอเฟก พี่โต 55555+ ..... แต่ ตัว นี้ ชอบส่วนตัว อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    qwert.JPG 53K
  • hi, which pups are left and whats the price, thankyou
  • hi... cann't sell it........ because it 's father (left pic.) of pups (right pic.) :-D :-D
  • ของผมก็ย่นครับimage
    ไฟล์แนบ
    m3.1.JPG 46K
  • ย่นย่นimageimageimageimage
    RED TRIPLE X
    ไฟล์แนบ
    k01.JPG 61K
    k02.JPG 47K
    k03.JPG 53K
    k04.JPG 50K
  • kakaลองติดต่อ combo betong ดูนะครับ หมาครอกเดียวกะเพอร์เฟค
    น่าจะสะดวกกว่าเพราะอยู่ทางใต้เหมือนกัน
  • สายเลือดนี้.... ไว้ใจได้คับพี่ kaka.... ผมโชคดีที่ พี่โตให้โอกาสได้ บรีด ชุดนี้ ... เอาอีกสักภาพ ไม่รู้เหมือนใครตัว นี้อิอิ image
    ไฟล์แนบ
    45.JPG 27K
  • image m3 ปัจจุบัน :)
    ไฟล์แนบ
    m3b.JPG 35K
  • ฝาที่อยู่ให้เจ้าของกระทู้ครับ

คุณครูดอนเมือง ไชยมัชชิม
    โรงเรียนป่าติ้ววิทยา ถนนอรุณประเสริฐ
    ตำบลโพธิ์ไทร อำเภอป่าติ้ว จังหวัดยโสธร 35150

ขอบคุณที่แบ่งปันสิ่งดีๆ ให้กัน
  • สวัสดีคับคุณครู รับทราบ คับ เดี๊ยวจัดส่งให้ คับ :) ..... ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับครู หมาอยู่กับคนที่มีคุณภาพ ผมก็ สบายใจคับ อิอิ :) :) ว่างๆๆอัพให้ผมชมบ้างนะคับ image
    ไฟล์แนบ
    bb89.JPG 19K
  • image lil bell อัพหน่อย
    ไฟล์แนบ
    55669987.JPG 28K
  • image ใบประวัติ เสดแล้ว นะคับ ครูพุ่ง นี้ สาย จัดส่งให้คับผม
    ไฟล์แนบ
    ใบ.JPG 38K
  • สุดยอดครับ ช่วยดันครับ
  • image

นี่ไง m3 ที่ไม่มีคนเอา อิอิ
    ไฟล์แนบ
    539682_3514292375519_575405418_n.jpg 74K
  • image ผม ขอบคุณ ลูกค้า ทุกคน ที่ ซื้อ ไป แล้ว มี ทั้งโทรมาหา และ แวะเวียนมาหา ขอบคุณจริงๆๆคับ
    ไฟล์แนบ
    c08.JPG 20K
  • M3 ยังอยู่มั้ยครับ
  • image m3 ไปเป็นหมาโคราช นานแล้วคับ ขอบคุณพี่มากคับ ที่ให้ความสนใจ .........อิอิ เอาแม่มันมาให้ดูคับ คลอดลูกได้ 3เดือน 15วัน

ฮีสมาแล้ว ไวมากๆๆคับ จับยัดกรง ขังลืมไปแล้ว อิอิ พักไป ...
    ไฟล์แนบ
    bbel.JPG 16K
  • image bubble eye 4เดือนกว่า คับ พี่น้อง ชุด นี้ ออกมาโพสให้ชมกันบ้างนะคับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ooooooo.JPG 31K
  • image m3 วันนี้สดๆร้อนๆๆ
    ไฟล์แนบ
    ----.JPG 35K
  • อัพให้ชมบ้าง จากรูปบ่น imageimage
    ไฟล์แนบ
    301.jpg 58K
    t1.jpg 58K
  • หลังจากพักฮีสไป 1 ฮีส มันใกล้ มาอีก แล้ว เห้อ......image
    ไฟล์แนบ
    queen bella.JPG 52K