ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • เจ้าร็อคมันเปลี่ยนไปนะ ดูไหล่มันสิ สวยๆ
  • มองๆไปก็สวยมากๆเลยอ่ะชอบๆ เจ้าหมาตัวข้างหลังเจ้าร็อคนั้นนะเหนไหม อิอิ
  • ลืมบอกไปตัวหลังพระเอกสี่ขามะหมา Giant ไอ้ร็อคได้อยู่กะพระเอกเลยนะ :-))
  • สุดยอด อิอิ
  • ซาหวัดดีคับทุกๆคน......
  • เอาไรวะ กำ ไอ้ร็อคมันก็เหมือนเดิมอ่ะพี่เป้า(สวยเหมือนเดิม)อิๆๆๆ
  • สงสัย internet ที่จันจะโดนตัดเพราะเงียบสนิทเลยอ่ะ
  • ก่อนพายุมา มักเงียบเสมอ image
    ไฟล์แนบ
    _MG_2017.JPG 221K
  • ไม่ค่อยอยากคุย ฟ้องด้วยภาพimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1853.JPG 242K
  • ตัวนี้ของจริงเลยพี่ โคตรงามอ่ะ ได้แต่ใดมา
  • ตาอาร์ท กระโดดมากๆระวังแท้งเด้อ นมขึ้นเป็นราวเลย5555image
    ไฟล์แนบ
    DSC02073.JPG 151K
  • จริงด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    282869.jpg 37K
  • ใครอ่ะอาร์ทมีซุ่ม.... แจงด่วนอย่างงาม
    ไอ้ไตล์อ่ะต้นเปลี่ยนรูปมั่ง..มีเทห์รูปเดียวหรือไง :-))
  • เด๋ววันอาทิตไปดูตัวเป็นๆดีกว่า
  • ได้มาจากหลังบ้านครับ ปอ
    เพิ่งไม่กี่วันคงไม่เป็นไรมั้ง ชะเมา
    ไม่เคยซุ่มเลยครับ พี่เป้า แต่ไม่โชว์มากกว่า
    เชิญครับ โมทย์ ก่อนมันจะไม่อยู่image
    ไฟล์แนบ
    SAM_3242.jpg 127K
  • ฝากน้องหนึ่งครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    SCD41491.jpg 107K
    SCD41488.jpg 104K
  • ตัวล่างนี่ โอเวอร์มาก หัวโหนก ลิบหนา ขาใหญ่ 55555 โตขึ้นไป เทพ ๆ
  • มันเทพที่สุดในบ้านล่ะ ปอimage
    ไฟล์แนบ
    52255663.jpg 93K
  • เด๋วเจอ พี่เป็ด! 555555
  • มันคือ lil boy วัยเด็กใช่ปะครับพี่
  • เอาlil boy ผสมกะดอลลี่เห๊อะ 555555
  • สุดยอดเลยพิทบูลจัน :063:
  • มันแน่อยู่แล้วโต้ง ฝากรูปให้พี่ปอ&คุงหญิงแปงด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    28052012.jpg 201K
  • โอย ๆๆๆ เปิดที่ไหนอะ ว่าง ๆ จะแวปเข้าไปนะโมทย์ อิอิ
  • เปิดไหน วันก่อนนอนทีชลมาคืนนึง
  • เปิดที่ไหนอ่ะโมทย์ จะไปอุดหนุนซักแก้ว 55
  • เชิญครับยินดีต้อนรับครับทุกท่าน
    ทามใมไม่โทรหาล่ะตี๋
    อยากจะใด้ red arowana มาเลี้ยงซักตัวเข้าเวปอะใรเหรอพี่เป้า(เทพแห่งปลา) :-D
  • พี่ ผี เปิดตรงมุมไหนของ ชล ฮะ?? จะได้แวะไป ฮุๆ
  • อมตะซิตี้อ่ะหนึ่ง ว่างๆแวะมาเที่ยวดิ แล้วจะบอกว่านี่ร้านกาแฟหรือว่า....ฮาเรม....อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ :-D
  • ไอ้ย่ะ!!
  • หรือจะมาด้วยคนล่ะตี๋
  • เดี๋ยววันไหนว่างๆจะไปหา มารับด้วยนะ วันก่อนที่นอนชลว่าจะโทรไปแล้วแต่เหนไม่กินเหล้าเลยไม่ได้โทร อิอิ
  • dekpe พฤษภาคม 28 Permalink เชิญครับยินดีต้อนรับครับทุกท่าน
    ทามใมไม่โทรหาล่ะตี๋
    อยากจะใด้ red arowana มาเลี้ยงซักตัวเข้าเวปอะใรเหรอพี่เป้า(เทพแห่งปลา) :D
    นี่เลยเด็กผี aro4u
  • ขอบคุณคร้าบพี่
  • มีใครอยู่มั้ยเนี่ย
  • ไม่มีใครจริงๆด้วย
  • มีคับๆๆๆๆๆ
  • รู้จัก แต่ อมตะนคร แถวศรีพะโล เลย ม.ศรีปทุมไป หน่อย
  • ลูกเป็ดขี้เหร่

image

image

Ped & Bobbie

image
    ไฟล์แนบ
    SDC18280.JPG 166K
    SDC18337.JPG 140K
    SDC18316.JPG 120K
  • ไม่ขี้เหล่หลอก สวยออก
  • ขายป่ะจะขอซื้อซักครึ่งโล ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หมานะไม่ใช่เงาะ
  • สวัสดีทุกท่านครับ

หาคนอุปการะ พิทบูล เพศผู้ ลายเสือ แฟนซี ขาว จมูกดำ รูปร่างลักษณะดี อายุ 4 ปีเศษ นิสัยดี น่ารัก เป็นมิตรกับทุกคน ไม่ดุ แม้กับหมา และ คน

เหตุผลคือ เจ้าของผู้หญิงป่วยหนัก และสามีเค้าไม่ต้องการที่จะดูแล หากไม่มีใครเอาไปเลี้ยง เค้าจะทำการ put to sleep

ผมสงสารหมาตัวนี้มาก เพื่อนในชมรมผู้ใดสนใจ ติดต่อผมโดยตรง 086-5599307 ผมจะพาไปเองครับ
    สุนัขอยู่ที่ขลุง ชื่อ กาก้า

ด้วยความเคารพ รบกวนกระจายข่าวให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  • ถึงโมทย์ .. เดือนกรกฎาคม คิดว่าจะพาดอลลี่ตรวจร่างกายที่ชลบุรีอีก
    เดี๋ยวแวะแน่ ๆ นะครับรอบนี้ วันก่อน ลูกค้าโทรมาจะเอางานเลยต้องรีบกลับ ต้องขอโทษทีนะครับ

อยากไปสู้กับหมู 55555+
    มาจันท์เมื่อไหร่ แวะมาหาบ้างนะครับ ขอบคุณครับ
  • เป็นไงกันบ้างครับ ไม่รู้สบายดีกันหรือเปล่า ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ได้พาหมาออกเที่ยวกันบ้างมั้ยครับ

ส่วนผมตอนนี้อยู่ใน ipad ซะมาก ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเท่าไหร่ อยู่แต่ใน facebook ทักกันมาได้นะครับ
    ถึงหน้าฝนกันแล้ว ระวังเรื่องโรคที่มากับหน้าฝนด้วยนะครับ พวกระบบทางเดินอาหาร ไข้หวัด เห็บหมัด ผิวหนัง

ยังพาหมาออกกำลังกายกันหรือเปล่าครับ ผมให้ขึ้นแต่เครื่องวิ่ง ช่วงนี้ ตอนเย็นต้องออกไปทำงานเลยไม่ค่อยมีเวลาเลยครับ

มีตติ้งครั้งใหญ่นี้ ไม่รู้ว่าจะจัดเมื่อไหร่ เพราะฝนตกทุกวัน อยากเจอทุกท่านนะครับ ไม่รู้ว่าหมาของแต่ละท่านเป็นอย่างไรกันบ้าง จะโตกันแค่ไหนแล้วก็ไม่รู้ ดูรูปเก่า ๆ อมยิ้มทุกที

คิดถึงครับ

ปอ
  • หายไปเลยนะพี่ อิอิ ข้อความข้างบน มันน่าเสียดายมากๆนะครับ ขอให้มีคนรับไปทีเถอะ
  • มาดีจิงนะตึ้ง1
    เสียดายจังเป็นดำ....ถ้าแดงๆโดนแน่
    เอายังคนเมือง!!!!
  • ไม่เป็นไรครับพี่ปอมารอบหน้าค่อยว่ากัน22ก.ค.วันเกิดผมพอดี.,.....พร้อมหรือยังล่ะคนนอกเมือง+5555
  • คนเมืองมาวววว 2วันติดเลยวันแรกเหล้าวัน2เบียร์โดนแต่11โมงเลยบ่าย2ก็หลับแล้ว555