ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกชายเพิ่งคลอดครับ
  • ลูกชายเพิ่งคลอดคอน02.00น.ครับ ปลอดภัยทั้งแม่และลูกครับ ตื้นเต้นไม่รู้จะไปประกาศบอกใครดี นึกถึงพิตบูลโซนได้ก่อนเลยขออนุญาติ มาบอกกล่าวให้พี่น้องชาวพิตรับทราบโดยถ้วนหน้ากัน ขออภัยด้วยครับหากรบกวน
  • ยินดีด้วยคับ :-D
  • ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ^^
  • ยินดีและดีใจด้วยครับ
  • :062: ดีใจด้วย สู้ๆ ครับคุณพ่อมือใหม่
  • เดี๋ยวก็ชินผมมี 6 คนแล้ว ดีใจด้วย(เว้นมานานแล้วชักอยากมีเพิ่ม)
  • :036: ยินดีด้วยครับ

คงเป็นความรู้สึกที่ดีมากมาย เห็นอย่างนี้แล้วต้องรีบไป จัดการบ้างดีกว่า อิอิ :-)) :-)) :-))
  • ไม่แน่ใจว่า

คลอดลูกได้เป็นผู้ชายหรือเปล่าครับ

ถ้าลูกชายคลอดลูกได้ นี่ฮาาาาาาาา
  • ผมก็เป็นครับ ตอนลูกสาวคลอดใหม่ๆส่งsmsไห้ทุกเบอร์ในมือถือ
  • ^ ^ ดีใจด้วยครับ ได้ลูกชายด้วย :)>-
  • ขอบคุณครับ พี่น้อง นี่คนที่สองของแม่คนนี้ เอ๊ยังไง
  • ลุ้นแทบแย่เหมือนกันครับเพราะท้องก่อนคลอดธรรมชาติ แต่ท้องนี้ต้องผ่าออก เพราะหัวเด็กกดทับสายรกแถมมีขี้เทาออกมากับน้ำเดินอีกตะหาก พอตอนจะต้องผ่าเพราะเรื่องของความปลอดภัยของแม่และลูกดันผ่ามีเลือดกรุ๊ป บี แค่ 3 ถุงเองครับ สองถุงเทส เกือบ 2 ชั่วโมงไม่เข้ากับเลือดของแม่ ลุ้นถุงสุดท้ายพร้อมเซ้นต์ยินยอมส่งต่อเพื่อคลอดโรงพยาบาลในเมือง ร่วมชั่วโมงได้ถุงสุดท้าย ปลอดภัยทั้งแม่และลูก จาก 22.00-02.00พอดีพอดิบครับ...พี่น้อง
  • ยินดีด้วยนะครับ
  • งวดนี้เลยเพ่ 222
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ขออภัยที่มาช้า อิอิ :-D
  • ยินดีด้วยครับ
  • ดีจัยด้วยคับพี่ ปุ๊ พี่สบายดีนะคับ
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับพี่น้อง ทุกท่าน
  • Mafia 8:35AM Permalink
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ขออภัยที่มาช้า อิอิ
    โอ้....ถ้าลูกชายคุยรู้เรื่องอ่านหนังสือออก...คงเป็นปลื้ม มากๆ....ขอบคุณครับ

Taeya 10:52AM Permalink
    ดีจัยด้วยคับพี่ ปุ๊ พี่สบายดีนะคับ
    ขอบคุณครับ สบายดีครับ นพสบายดีนะครับ
    ขอบคุณครับ พี่น้อง มีพิตมีเพื่อนจริงๆ