ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับวันนี้พึงได้คุยกับน้องบูมครับฝากมาอกพี่ น้อง เพื่อน ทุกท่านว่าช่วงนี้เน็ทไม่ค่อยดีครับ
    มีข่าวดีให้ทุกท่านที่กำลังรอคอย ขอค่ายนี้ครับ นู๋ ซันนี่ ขอคุณบูมกำลังตั้งครรภ์ครับ รอบนี้คุณจะได้เห็น
    ค่ายBoom pitbull transister เตี้ยๆ ดูกใหญ่ครัล้วไว้จะอัพรูปมาให้ดูนะครับ ขอบคุณครับ :o003:
  • พ่อโคม่า และแม่ซันนี่
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    สนใจจับจองเด็ก พ่อและแม่คู่นี้ติดต่อน้องบูมโดยตรงเลยครับหรือลงกะทู้เบอร์ เมลทิ้งไว้ครับ
    ไฟล์แนบ
    พ่อ.JPG 95K
    พ่อ1.JPG 89K
    พ่อ2.JPG 82K
    พ่อ3.JPG 104K
    แม่.JPG 112K
    แม่2.JPG 108K
    แม่a.JPG 109K
  • ก่อนอื่นเลย ขอสวัสดี พี่ๆ น้าๆ เพื่อนๆ และพี่น้องทุกๆท่านนะคับ

ที่ผมหายไปเพราะว่า ผมเข้าเน็ตไม่ได้เลยคับ

ยังรักและคิดถึง พี่ๆน้าๆ และพี่น้องของผมทุกๆคนนะคับ
  • ขอขอบคุน พี่แป็ก มากๆเลยนะคับที่เป็น ธุละให้น้องนะคับ

ขอบคุนมากๆคับ
  • และผมอยากเห็น ลูกซันนี่ ชุดที่แล้วมากๆคับ อิอิ

อยากเห็น พัฒนาการของเด็กๆทุกๆตัวนะคับ
  • ส่วนนี้เบอร์โทรผมนะคับ 080-5172123 ..085-5325390 [boom] ถ้า พี่ๆน้าๆ พี่น้อง ทุกๆคนสนใจ ชุดนี้ก็โทรมาคุยกันได้เลยนะคับ

ไม่ซื้อไม่ว่ากันแค่โทรมาคุยกันผมก็ดีใจแล้วคับ
  • หายเงียบไปซ่ะนาน..บูม
    เต้..มาช่วยจับให้แล้ว..ใกล้คลอดแล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6720.jpg 181K
  • เจ้ามาร์บัส ลูกชาย ดีเซล-ซันนี่ ค่าย boom-pitbull-transister
    ปัจจุบันไม่กี่วันที่ผ่านมา
    image
    image
    image
    ช่วงประมาณอายุ 3 เดือนนิดๆ
    image
    image
    แรกเกิดไม่นาน
    image
    พ่อกับเจ้ามาร์บัส
    image
    แม่เจ้านี้
    image

ยินดีด้วยครับน้องบูม อยากเห็นเจ้าตัวเล็กจริงๆจะออกมาเป็นยังไง :o010:
    ไฟล์แนบ
    ชิวๆ1.jpg 179K
    ชิวๆ2.jpg 139K
    GEDC0219.JPG 90K
    ประมาณ 3 เดือน.jpg 80K
    3เดือน.jpg 89K
    แรกเกิด.jpg 39K
    ดีเซล-ลูกชายโทน.JPG 101K
    ซันนี่.JPG 112K
  • สวัสดีคับ พี่เหน่ง

ดีใจด้วยนะคับ มีข่าวดีโทรมาบอกน้องมั่งนะคับ
  • มาดีใช้ได้เลยนะคับ พี่แป็ก

อีกไม่นานคงได้เห็นแล้วล่ะคับ พี่แป็ก
  • กำลังมาเรื่อยๆเลยครับตอนนี้จะเข้า 7 เดือนละ ซัก 10 เดือนน่าจะล่ำกว่านี้
    ตอนนี้ออกกำลัง+กินอาหาร น้ำหนักขึ้นทุกอาทิตย์เจ้ามาร์บัส (ทองคำ)

แล้วเป็นไงมั้งครับกี่เดือนแล้ว โคม่า vs ซันนี่
    ชุดนี้สงสัยกระดูกกับความเตี้ยไม่ใช่ย่อยเลย
    :o003:
  • รอรุ้นด้วยคนครับ boom ;-)
  • สวัสครับ บูมๆบายดีนะครัาบบบบบ
  • สวัสดีตอนใกล้ดึกนะคับ พี่ๆเพื่อนๆทุกๆคน อิอิ

• ผมดีใจนะคับ พี่แป็ก ที่หมาผมได้ไปอยู่กับพี่

ผมเห็นน้ำใจพี่ตั้งแต่วันแรกที่เราได้เจอกันแล้วคับ

ดีใจแทน เจ้ามาบัส จริงๆคับที่ได้คนดีๆไปเลี้ยง
  • จัดไปคับ พี่ยอด
  • สบายดีคับ พี่ยศ
    คิดถึงนะจ้ะ
  • .......... มีข่าวจะแจ้งให้ทราบนะคับ..............

ตอนนี้ลูกของ ไอ้โค่ม่า กะ ซันนี่ ได้ออกมาเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะคับ

ออกมาทั้งหมด ห้าตัว ผู้สี่ เมียหนึ่ง แต่ตัวเมียตายคับ

ลูกหมาชุดนี้มีแต่ผู้หมดเลยนะคับ

..... แจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกันคับ...........

บูม ทรานซิลเตอร์ :062:
  • ยินดีด้วยครับว่างๆอัพให้ดูหน่อยนะ :o010:
  • สวัสดีตอนเช้าของวันหยุดอันสดชื่นคับ
  • จัดปายคร้าบ พี่แป็ก
  • หายไปนานมาที นี่...จัดหนักเลยนะไอ้น้อง
    บูมเมื่ออาทิตย์ที่แล้วมีคนโทรมาบอกว่าสนใจลูกหมาชุดนี้
    แต่ดันโทรมาหาพี่ แล้วพี่เปลี่ยนเครื่องใหม่
    ไม่รู้จะบอกเบอร์เค้ายังงัย เลยให้เค้าโพสถามไม่รู้ติดต่อมายัง
    เค้าเป็นคนกรุงเทพนะ....
  • สวัสดีคับ พี่หล้า

มีคนโทรมาสอบถามเยอะพอควรคับ

แต่ผมไม่ให้จองคับผม รอให้โตกว่านี้นิดคับ อิอิ

ขอบคุนมากๆคับพี่ คิดถึงนะจ้ะ
  • ขายหมดไวๆนะน้อง..... :-D
  • โคม่าแจ่มมากครับ ไม่ทราบว่าเปิดผสมรึป่าว สายเลือดไหนครับโคม่า
  • ก่อนอื่นเลยขอสวัสดี พี่ๆน้าๆเพื่อนที่รักทุกๆท่านนะคับ
  • ไม่เจอกันนานคำพูดคำจาเปลี่ยนไปนะคับจ้ะ พี่หล้า ฮ่าๆๆๆ

แอบเปล่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุนครับ พี่แมท

:029:
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่

โคม่า เป็นลูก รถถัง กะ มารวย

เป็น พี่น้องกะ ไวเปร์อ ของ เบ้นเมืองเลย อ่ะคับ

ถ้าสนใจก็โทรมาคุยกันคับ
  • สวัสดีครับพี่ แม็ท พี่บูม คิดถึงนะครับ เมื่อไหล่ตะพานหินจะมีงานประกวดอีกครับเนี้ย จะได้หาเวลาไปเที่ยวหาครับ image
    ไฟล์แนบ
    บ1.jpg 136K
  • ถ้ามีงานก็อย่าลืมบอกกันมั่งเน้อ อู๋
  • มีงานอยุ่เหมือนกันนะบุม แบบว่างานทำไฟบ้านน่ะ
    มีอยุ่หลังนึงสนใจบอกพี่นะ คริ คริ :o003: อ่ะล้อเล่น
  • เป็นงั้นไปพี่เรา อิอิ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่น้องทุกๆคน
  • บูมยังไม่ยอมปล่อย เด็กๆออกมาชมมั้งเลย :o003:
  • สวัสดีคับ พี่แป็ก

เดี๋ยวรอให้โตกว่านี้ก่อนคับพี่

• บูมรอเด็กๆซ้าก 17-18 นะ กำลังดิ อิอิ....โอ้ว โนว :o028:
  • หวัดดีน้องบูมเด็กๆในสังกัดเป็นยังไงบ้าง....?
  • กำลังดีเลยแหละคับ พี่หล้า อิอิ

จะบร้าหรือไรคับพี่ ผมรักครอบครัวคับ
  • สวัสดีคับ พี่แจ็ค

สบายดีนะคับ พี่ชาย

ก็มีเก่าไปใหม่มาคับพี่ ตอนนี้ก็มีแนว เตี้ยๆ ยังไใาลืมตาคับ

เดี๋ยวรอให้โตกว่านี้จะเอาลงให้ดูคับ
  • ไปไหนกันหมดน่ะ

เงียบจัง
  • เอ็กตรีม ของพี่มาร์คดีจริงบูม
    ตอนนี้ให้ไอ้บัสกินไปได้จะครึ่งถุงละบวกกับบลูลี่แม๊คแล้วก็นมผง
    พี่ผสมF1ม่วงไปด้วยพอดียังไม่หมด หนาขึ้นเยอะเลย เดียวจะอัพมาให้ดูยังไม่ได้ถ่ายรูปเท่าไร
    ช่วงนี้เครื่องเยอะแต่มีเวลาให้บัสทุกวันละ ทำงาน 9 โมง เที่ยงก็เดินมาเล่น บ่ายทำงาน 3 โมงก็พอเดินเล่นชิวๆ
    มีฝามสุขกันไป เดียวดูก่อนไม่แน่ต้นเดือนว่าจะไป พิษโลก ยังไงเดียวไปจะแวะไปดูเด็กๆหน่อย แล้วจะโทรหานะ :o044:
  • สวัสดีคับ พี่แมท
  • จดทุกรายละเอียดจริงๆนะคับ พี่แป็ก อิอิ

ดีใจมากๆที่ได้รู้จัก พี่ชายชื่อแป็ก คับ

จะมาก็โทรมาบอกก่อนล่วงหน้านะพี่ เพื่อไปแข่งรถคับ

แต่ถ้าพี่จะมาจริงผมงดไปแข่งรถเลยคับ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ
  • ดีตอนเย็นๆครับ เป็นไงเดียวนี้ไปแข่งรถที่ไหนอะ บูม :o044:
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่แป็ก