ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Dog Powered Scooter......1 แรงหมา
  • กว่าจะทำสำเร็จ.......... :>
  • image
    ทำแบบประหยัดครับ.....
    จากวัสดุเหลือใช้........
    ไฟล์แนบ
    00001.jpg 145K
  • สุดยอดนั่งได้ด้วยยย
  • ครับท่าน Baleng88 :-D
    ทดลองแบบยืนและแบบนั้งดู สรุปว่าแบบนั้งสบายกว่าแล้วก็บังคับเลี้ยวง่ายกว่าด้วยครับ.... :-D
  • ดัดแปลงได้เจ๋งมากๆ =D>
  • สุดยอดมากเลยครับ..นั่นแหละเห็นโกแดงมาบอกว่า คุณcpeerayu กำลังโมดิฟายจักรยานให้หมาวิ่ง
  • อุปกรณ์พร้อม เจ้านายพร้อม (สุดยอด)

งานนี้ เจ้าทนโท้ กล้าม กล้าม กล้าม คำเดียวเท่านั้น :o071:

cpeerayu เจ๋งง่ะ นายแน่มาก

• อีกนิด...
    กด Like ให้ 1แรงหมา ฮ่า ฮ่า ฮ่า :-))
  • พลังงานทางเหลือใหม่ของคนไทย :)>-
  • โคตรเทพเลย...น่าร้ากอ่ะ :o036:
  • :063: ช่างเล็ก จัดเลยหรอครับ เทพหลายๆ
  • แนะนำให้ใส่ชุดรัดอก และคล้องด้วยโซ่ ตึง กว่านี้ หน่อยนะครับคุณเล็ก ส่วนอื่นทั้งสวย ทั้งเยี่ยมหมดครับ
  • สุดยอด ทนโท้ ส่งมาให้น้องสาวเล่นบ้างดิ
  • UAN .......มีจักรยานเก่าๆก็ติดต่อผ่านโกแดงได้เลยครับพี่อ้วน
    power_pit ......พึ่งทดลองใช้กล้ามยังไม่เห็นเลยครับ
    tutie ......ชุดรัดอกหาซื่อไม่ได้เลยท่านมีแต่ขนาดเล็กทั้งนั้นคงต้องสั้ง กทม อย่างเดียว
    ......ทำเองครับคุณตี้
    mila ......ชิมิเป็นไงบ้างครับ
    ........... ^:)^ ..........
  • ขอบคุณทุกความเห็นครับ..... ^:)^
    power_pit ..... :-D
    Amarican_EURO ..... :> .
    sasjai ...... :-D
    tutie ...... ทำเองครับคุณตี้:>
    mila .....ชิมิเป็ไงบ้างครับ :-D
  • =D> แจ่มมากเลยครับผม

ปล.มาช้าดีกว่าไม่มา อิอิ
  • john_k.........ใครหว่า 8->