ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Meeting เชียงใหม่เอาวันไหนแน่คับ
  • อยากเจอคนที่สนใจพิทบูลจิงๆ อยากทำกิจกรรมจิงๆ ไม่ใช่มาคุยว่าตัวนี้ลูกใคร ราคาเท่าไหร่ เลี้ยงพิทด้วยใจ ไม่ใช่เพื่อขาย สนใจพิทจิงๆ ขอบคุณคับ
  • อยู่อุทัยอ่ะ...มารับหน่อยดิ
  • :o054::o032:เพ้อเจ้อ เขาเป็นงานเป็นการกัน โผล่มาแบบไร้สาระจิงๆ มาไม่ได้ก็ไม่ต้องมา เก็บเงินไว้ซื้อข้าวให้หมาดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    RC.jpg 36K
  • วันอาทิตย์ได่ก่ออ้าย ปี้น้องว่าได
  • :o001:วันอาทิตย์ ตอนบ่าย 3 โมงดีไหมคับ
    ไฟล์แนบ
    otto11k.jpg 61K
  • วันอาทิตย์ ตอนบ่าย 3 โมง เห็นด้วยครับ
  • ดีเลยคะ....กำลังว่างงงงงง
  • เห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้มากๆครับ มาเจอแล้วชวนกันทำกิจกรรมดีกว่า หมาแข็งแรง เจ้าของก็แข็งแรง ทำไมต้องมาสนใจว่าลูกตัวไหนด้วยในเมื่อเราเลี้ยงเค้าแล้ว ถ้าไม่ใช่จะฆ่ามันเลยมั้ยล่ะ หี่โถ่....
    วันอาทิตย์ บ่าย 3 ใช่มั้ยครับ เจอกันครับ
  • ว่างพอดีเลย..
  • :o028::o040:ใครสนใจกิจกรรมแบบไหน มาคุยกันดีกว่า ลากนน. กัดสปริงโพล์ ฝึกคำสั่ง มันน่าจะดีกว่ามาคุยกันเรื่องราคา สายพันธุ์ วันอาทิตย์ที่ หนองเขียว บ่าย 3 โมง
  • อยากไป เก็บประสบการ กับพี่ๆ เหมือนกันครับ มือใหม่เลี้ยงพิท
  • :002:ขออภัยครับ หนองเขียว อยู่ไหนครับ อยากเห็น pitbull ตัวเป็นๆ อยากเห็นๆ
  • อาก้า มาแน่นอนครับ...ลูกๆ อยู่ไหนกันบ้าง..โชว์ตัวกันหน่อยได้ไหม???..คิดถึงทุกๆท่านครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC02563.jpg 84K
  • ฝากถึง.. ชาวพิท ช.ม. ที่ สนใจนมแพะ..สดจากฟาร์ม..โทรสั่งจองได้ครับ....081-716 7952..
    แล้วเจอกันอาทิตย์นี้..ที่หนองเขียวครับ..
    ไฟล์แนบ
    aka1.jpg 26K
  • แผนที่หนองเขียวเจ้า!! เผื่อใครยังไปไม่ถูก โชคดี เน่อ..
    ไฟล์แนบ
    map2.jpg 95K
  • :063::006::062: โดนว่ะชอบเจ้าของกระทู้จังพูดถูกใจ เพื่อนๆพี่ก็เล่นอยู่เชียงใหม่ เดี๋ยวคงได้รู้จักกัน
  • จ๊าบบบบ
  • ไปเล่นน้ำด้วย
  • ไปด้วยเน้อ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0599.jpg 61K
  • แงๆ ไม่ได้ไปอีกแล้ว รถไม่ว่าง เซง อากาศโคดจะดีวันนี้ พลาดอีกแล้ว

แต่ แมนยูเมื่อคืน มันมากครับ เย้
  • ตัว ล่างนี่ใช่ ลักกี้ป่าวครับ