ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • จอง 1 เลยนะพี่หมู อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ :o016:
  • ขอบคุงจ้า โอ ชาญ

เสียดายมะได้เจออาโออิ กะมิยาบิ เหงแร้วน่าหมั่นเขี้ยว อยากฟั๊ดอ่ะ :030:

• อย่างคุณสุว่าจิงๆๆเลยลงแข่งกับ sp. ดูสิดูสิแหม่(หน้ากะทู้ทั่วไป) :-?
  • เราจะ เนรคุณ ให้สาสม ^^ :o043:
  • ต้องหาใส้ศึกเสียแล้ว :-? เอเอาใครดีหว่า :012: คุณตั้มคงไม่ว่างแน่คงสมใจอยากแล้วสมน้ำมะหน้า. 15 ตัวคิคิคิ
  • ไม่เป็นไรครับคูณกุ๊กไก่ ไว้เจอกันวันรวมญาติเลยทีเดียวครับ ว่าแต่จะไปงานไหนดีละเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิอิอิ พี่หมู จะเก็บใครพี่ขอให้บอก เดียวจัดเลย 555555555555 ให้น้องโออินดี้โคราช จัดการเลยดีไหมพี่ อิอิอิอิอิอิ :063:
  • ไว้เจอกันลูกๆๆๆหลานๆๆๆทอมคุณตั้มอยากเห็นสีช๊อคฝากบอกน้องเค้าอัพหน่อยจิ. จ๊ากกกแค่เป่าก็ปิวแล้วโออินดี้อะ :013:
  • ขออนุญาติโทรไปสมน้ำมะหน้า พี่ตั้มก่อน :032:
  • ไม่เอาอะอินดงอินดี้อะไรไม่รู้จักอะพี่ชาญ555555 [-X
    พี่หมูอะไรอะงงๆ5555555 ~X(
  • งงอะไรโอ. \:D/
  • ฮ่าฮ่าฮ่าเข้าใจเเละอิอิอิอิอิอิใครจะกล้า5555555 [-X
  • ผมบอกพี่หมูแล้ว...คนๆนี้เค้าสุดยอดอยู่แล้ว..เรื่องเนรคุณเนี่ย..555
  • อิอิอิอิอิอิอิอิอิ เดียวถ้าผ่านโอ มาได้ค่อยเจอผมต่อพี่หมู อิอิอิอิอิอิอิ :-))
  • วันจันทร์-อังคาร เวลา 20.30 - 22.30 น. ไม่ว่าท่านจะมีธุระเร่งด่วนเยี่ยงไร ใครเจ็บใครตาย โปรดรายงานก่อน

หรือหลังเวลาดังกล่าวครับ ^^
  • เสมามันแล้ว ยังมีบอลต่ออีก สุดๆๆเลย ชอบตอนเสมาช่วยองค์ดำ โครตลุ้นเลย :013: :006:
  • เอาอีกคนแล้วนะเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิอิอิ 555555555555
  • ผมบอกแล้วว่าพ่ีหมูไม่ชอบดูละคร ฮ่าๆๆ :-))
  • รอยายโลลิบอกจะมาอัพรูปทำคอกน้องหมา หายจ้อยไปเลย :016:
  • บ้านหลังใหม่ของเจ้า 2 แสบ :030:

image

image

วันแรกฮับ
    ไฟล์แนบ
    pmk.jpg 257K
    pmke.jpg 276K
  • โหย ไม่ได้เข้ามาแป๊ปเดียว ห้องนี้เขาไปถึงดาวพลูโตกันแล้วเหรอเนี่ย

เอิ๊กๆๆๆๆ ขอบน้ำใจทุกท่าน ที่สมน้ำมะหน้า
    ข้าพเจ้า 15 ตัวข้าพเจ้าไม่

ของข้าพเจ้า absolute 8 ต้อง 8 เท่านั้น
    เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ
  • 8 เป็นผู้กี่ตัว เมียกี่ตัวอะพี่ตั้ม
  • ปลั๊กหรือสวิตช์ไฟให้อยู่สูงจากพื้นหรือเอาไว้ด้านนอกจะดีมากคับ
    เพราะเวลาเราล้างคอกต้องใช้น้ำล้างอันตรายมากคับ :017: image
    ฝากดูแลเสมาด้วยนะคับวันนี้ :-D
    ไฟล์แนบ
    kapook_world-29936.jpg 26K
  • พี่หมูครับ ปลั๊กข้างในสูงเมตรกว่า มะพอหรอครับ :012:
  • ผมเจอมาแล้วคับ คือเวลาเราล้างทำความสะอาดคอกเราใช้สายยางฉีดน้ำอาจกะเด็นไปโดนปลั๊กไฟก็ได้
    หรือบางทีเราเสียบปลั๊กมือเราอาจเปียกก็ได้ หรือนานๆๆเข้าปลั๊กเก่าฉำรุจใครจะไปรู้กันไว้ก่อนดีกว่าคับ
    คนเราอาจเผลอได้นะคับ ของผมเอามาอยู่ข้างนอกหมดแล้ว [-X
  • ถ้าเป็นเยี่ยงนั้น จะให้ช่างทำปลั๊กไว้รอบห้อง เพราะคนที่ทำความสะอาดคือ แม่หญิงกุ๊กไก่ :032:
  • อ้ายเสมาห่อข้าวมากินด้วยหรอครับเนี้ย :-))
  • เอื้อยแตงคงอิ่มไปอีกนาน พี่หมูเอารูปแบบนี้มาลง เด็กๆใจแตกหมดนะครับพี่ ๕๕๕
    ส่วนพี่ตั้ม ไปหัดมาใหม่นะพี่ฟอร์มทีมมาให้ดีกว่านี้หน่อย มือตกจริงๆ ยิงผมได้แค่ 4 ลูกเอง ๕๕๕ :p
  • ว้าวววพี่ต๊อบตั้งชื่อฟาร์มยังอะพี่555555555สวยครับขนาดยังไม่เสร็จนะเนี่ยความจุน่าจะประมาณ50ตัวได้ไหมพี่5555555ล้อเล่นเด้ออิอิอิอิอิอ :021:
    ไม่น่าจะใช่ห่อข้าวหลอกพี่ชาพ่มว่าน่าจะเป็นห่อหมกปลาช่อนมากกว่า :021:
    พี่หมูอะไรเนี่ย5555ช่อนโดเลยอิอิอิอิอิอ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4564.JPG 64K
  • อิอิอิอิิอิอิอิอิอิ คอกไหม่ไฉไลจริงๆ ครับพี่ต็อบ เอาปรั๊กรอบบ้านเลยดีไหมพี่ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ
  • คอกนี้ทำไว้ชั่วคราวครับ คอกใหญ่จิงๆรอซื้อที่แถว นครชัยศรี ด้านหน้าปากซอยเซเว้นก่อน จัดเต็มจัดใหญ่เลยครับ ดักคนไม่ให้เข้าไปหาคอกอื่นด้านใน :o043:
  • แม่ง!!โหดกว่าท่ีคิดไว้ ฮ่าๆๆ
  • ต้องบอกว่า...เนรคุณกว่าที่คิดถึงจะถูก..555
  • คุณเอกคุณสุระวังตัวไว้นา :-W
    ผมอยากเลี้ยงข้าวแล้วอ่ะ :-c
  • ห้อง 2 แสบใหญ่ดีจัง

แผนการท่านสุดยอดมากๆ เลย...สมฉายาที่เอกกะสุบอกจิงๆ :006:

ผมไปด้วยได้ไหม พี่หมู ไม่กี่คนหรอก :-D
  • ทำไรก็เต็มที่ไปเลย ไหนๆก็จะเนรคุณแล้วก็จัดเต็มๆ 555+ :m71:
  • ไม่สำนึกเสียด้วย :-))
  • 55555555555555 โห งั้นผมไปนครชัยศรี ด้วยอีกคนดีกว่า อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ว่าแต่ไปจะเขาไปถึงคอกข้างในไหมน้อ 5555555
  • คอกในถึงกับจบอะครับ ชาญ 555555555555555555+ :032:
  • เอา LAYNASSY. มาเย้ยเค้าหน่อย กดดัน กดดัน คิคิคิ :p image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9861.JPG 47K
  • PS KENNEL เลย ชื่อคล้ายกันดีด้วยนะต๊อบ ฮ่าๆๆๆ มีสับขาหลอก
    คนจะเข้ามาคอกพี่หมูคงงง เป็นไก่ตาแตกฮ่าๆๆๆๆๆ

พี่หมูเอาตัวอะไรมาลงครับเนี่ย กระดูกเหรอครับนั่น

^_^
  • กระดูกที่พี่ตั้มหมายถึงคือ เลี้ยงไม่ถึงจนเห็นโครงกระดูกใช่มะ :-?
  • ดูท่าแล้ว ห้องนี้จะมีเรื่องเสียแล้วนี่กระไร อีกคนชม อีกคนถากถาง ผมเป็นคนดูนะครับพี่หมู ไม่เกี่ยวนะครับ ๕๕๕
  • งั้นผม ปูเสื่อรอเลยละกันนะครับบบบบบ :013:
  • เมื่อเช้าดูข่าว บอกมียิงกันที่ร้านอาหารแถว โพธาราม ใช่ร้านที่พวกเราไปกินกันประจำป่าวอะ มีตายด้วย

เอกรีบไปสืบร้านเชตแล้วมารายงานด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนน :017:
  • โอโฮดุจริงๆๆ เอคนราชบุรีจะเหมือนใหมหนออออออ :012:
  • พ่ีผมเจ็บไป3 แฟนพ่ีเสียไป1 โคตรเซ็ง :016:
  • เสียใจด้วยนะคุณเอก :002:
  • เสียใจว่าทำไมไม่ใช่เอกใช่ม่ะพี่หมู...ผมรู้นะ..555
  • ถ้าเอกอยู่ผมว่ามีอย่างน้อย 3-7นัดพกติดกลับบ้านแน่ๆ

ไอ้พวกเด็กเหี้ยๆไม่มีอนาคต สร้างความเสียหายไม่จบสิ้น อนาคตคนที่ตายเค้ายังไปได้อีกไกลต้องมาตายเพราะ

ไอ้ความเท่แบบควายๆของมัน อย่างนี้เค้าเรียกยิงมั่วแล้ว มึงไม่ตามไปถล่มที่บ้านกันเลยละ จะมาโชว์ไล่ทำยิงกัน

ตามท้องถนน พ่อพวกมึงเป็น ''หลิวเต๋อหัว'' หรือไง ขอประนามและขอให้พวกมึงอิ่มตอนทำแผน และ อิ่มในคุก

:016: :016: :016: