ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CASH FLOW VS GODENBLACK (GODENBOY DAUGHTER)PUP FOR SALE
  • PG CAMP PRESENT
    image
    สำหรับท่านที่เป็นแฟนคลับ สาย GODENLINE พลาดไม่ได้คะ
    ลูกสุนัขอายุ 50 วัน สุขภาพดีมากๆคะ
    ต้องการรูปและขอมูลเพิ่มเติมติดต่อ
    Email : pgcamp@hotmail.com
    Tel : +66 89 073 6277
    www.facebook.com/pgcamp / www.pg-camp.com

เชิญ ติ ชม ตามอัธยาศัยคะ
    ขอบคุณ P.มาร์คสำหรับพื้นที่นะคะ
    ไฟล์แนบ
    LOGO-CC-FIGHT.jpg 120K
  • LIL GODENBOY MALE 1
    image
    ต้องการรูปและขอมูลเพิ่มเติมติดต่อ
    www.facebook.com/pgcamp / www.pg-camp.com
    ไฟล์แนบ
    Male AA.jpg 116K
  • LIL GODENBOY MALE 1 กวนสุดๆแกล้งเค้าทั้งคอก ชอบจี๊ดๆต้องตัวนี้คะ
    image
    ต้องการรูปและข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ
    ไฟล์แนบ
    Male A.jpg 109K
  • BLACK CASH MALE 2 บื่อๆหน่อยต้องเจ้านี่เลยช้าแต่ชัวร์
    image
    ต้องการรูปและข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ
    ไฟล์แนบ
    Male B.jpg 130K
  • BLACK CASH MALE 2
    image
    ไฟล์แนบ
    Male BB.jpg 132K
  • BIG CASH MALE 3 ชอบกล้ามใหญ่ต้องตัวนี้คะ
    image
    ไฟล์แนบ
    Male C.jpg 119K
  • BIG CASH MALE 3
    image
    ไฟล์แนบ
    Male CC.jpg 137K
  • หมดแล้วสำหรับ ตัวผู้ชุดนี้นะคะ มีด้วยกันคือ Male 3 Female 5 คะ
    มาต่อ Female กันเลยดีกว่านะคะ :o001:
    image
    ไฟล์แนบ
    logo-pg-long.jpg 19K
  • GOLDEN RED FEMALE 1 ผู้หญิงหน้าโหดต้องนี่เลยคะ เป็นตัวเดียวที่ปีนออกจากคอกเลี้ยงเองได้ทั้งวัน
    image
    ไฟล์แนบ
    Female A.jpg 127K
  • CHILD FEMALE 2 จิ๋วสุดในคอกตัวนี้เลยคะ
    image
    ไฟล์แนบ
    Female C.jpg 126K
  • FATTY FEMALE 3 เหมือนกันอย่างกับแกะ มองไม่ดีแยกไม่ออกกับ F2 แต่ใหญ่กว่าหน่อย
    image
    ไฟล์แนบ
    Female D.jpg 146K
  • CHILD FEMALE 2เท่าไรครับ
  • MELLOW FEMALE 4 ต๊องๆหน่อยตัวนี้เลยแกล้งมึนตลอด
    image
    ไฟล์แนบ
    Female B.jpg 125K
  • YUMMY FEMALE 5 ชอบซนมากๆคะกินขาวทีเละทั้งกรง :-D
    image

ดึกแล้วฝันดีราตรีสวัสดิ์คะ
    ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคะ งวงและ

ขอบคุณคะ
    ไฟล์แนบ
    Female E.jpg 129K
  • God...มาแต่ละดอกโห ชอบf1 m2 เปิดเท่าไหร่คับ

:o066: อยากได้
  • แดงอีกแว๊ววววว
  • คุณภาพครับแก้วจิงๆ

F1 สวยมากครับ คุณฝน ^:)^
  • ส่งมาโคราชจั๊กตัวเด้อเมียเเดงๆอะสวยทุกตัวเลยครับบบบพี่ฝน55555555 :063:
  • ได้แดงๆ ด้วย ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จัดมาจั๊กตัวดีไหมเนี้ย :063: :063:
  • สุดๆไปเลยนะครับ^__^
  • M3 อันนี้ เยี่ยม !!!
  • @ = Satankamphaengphet ชุดนี้มาดีทุกตัวเลยคะพี่ ขอบคุณสำหรับ :063: :o001: นะคะ

@ = Qill ใช่คนที่โทรมาเมื่อเช้าหรือป่าวคะเดี๋ยวจะโทรไปคุยรายละเอียดนะคะช่วงเช้าพอดียุ่งมากเลยคะ :-D

เดียวมาพิมท์ต่อคะ
  • มีแดงๆ ออกมาด้วย :063:
  • @ = vespapink ขอบคุณคะช่วงนี้ฮ๊อดมากเลยนะคะคุณว่าน แต่ฮ๊อดแบบนี้ไม่คอยดีคะเสียวๆ:o060:
    @ = beijing พี่แมวเอาลูกหมาที่บ้านมาแลกดีกว่ามั้ง ฮา ฮา ฮา ขอบคุณคะ ;;)
    @ = koy_o เดี๋ยวไปแน่นอนโคราชดูๆแล้วไม่หน้าพลาดนะ F1 เนี้ย :-D
    @ = Korat1 คนนี้ไม่อยากคุยและเบื่อและ (อะล้อเล่งนะ) ขอบคุณคะพี่ชาญ :m22:
    @ = AB8 ว่างๆแวะมาดูเล่นได้นะคะพี่ตั้ม ขอบคุณคะ :-D
    @ = Tony_Munta โหๆ! King of puppy มาชมแบบนี้ก็ตัวลอยนะค่ะเนี้ยะ เอาลูกสะใภ้เค้ามาคืนด้วยนะ อิอิ
  • @ = note179 ลืมดูคะขอโทษคะลงคั่นช่วงโฆษณาพอดีเลยไม่เห็นคะ CHILD FEMALE 2 ราคา 60,000คะ
    @ = Aek_ES_BKK ขอบคุณคะพี่เอก สักตัวไหมพี่ :-D

image

ปล. ราคาลูกสุนัขขึ้นลงตามราคาทองนะคะ (ล้อเล่งนะคะ)
    ไฟล์แนบ
    logo-pg-long.jpg 19K
  • เอารูปตัวปัญหามาโชว์ ต้นเรื่องนี้มาเกริ่น GOLDDENLINE " GOLDBOY "
    image
    ไฟล์แนบ
    GBIX dad.jpg 44K
  • โห น่าน้อยใจจริงๆ 5555555555555555 จัดไป ว่าแต่ แดงๆ สวยอะ อิอิอิอิอิอิอิ
  • image

ไฟล์แนบ
    35ji3ch.jpg 102K
  • ไม่น้อยใจละมั้งคะพี่ชาญ เห็นรูปพาหมาไปเดินมีสาวๆมาลุมเพียบเลยนะคะ :-)) แดงเดี๋ยวได้เห็นชัดๆเลยละคะ
    image

ตัวนี้ก็GOLDENLINEคะ
    ไฟล์แนบ
    11-4.jpg 112K
  • 555555555 อิอิอิอิออิอิอิอิ มีน้องหมาน่ารัก ก็แบบนี้แหละครับ อิอิอิอิอิอิอิ
  • F1 พิเศษๆ ให้ทางโคราชบ้างเด้อคูณฝน อิอิอิอิอิอิอิอิ ไม่งั้นมีเคืองเด้อ 5555555555
  • พี่ฝนครับ ตกลง F1นะครับ...5555ขอบคุณนะครับพี่ชาญที่ช่วยกดดันอิอิ มาอยู่โคราชดีกว่า :-D
    แต่ยังไงปีหน้าจอง ลูกAOI นะครับพี่ชาญ
  • เดี๋ยวรอสักระยะ อาจจะหาบูลลี่มาทำหมากล้ามเล่นสักตัว เอาลงแข่งลากน้ำหนักด้วย 555
  • โห บ้านนี้อย่างซุ่ม :o019:
  • อยากได้อีกแล้ว กิเลสเกิด
  • พี่ยังรอแผนที่อยู่เลยเนี่ย 555 อยากเข้าไปดู
  • F2 คับ jirayukik@gmail.com 0896515686
  • อย่างว่าและคะมีน้องหมาน่ารัก เจ้าของก็หน้าตาดี :m04:
    image
    ขำขำนะคะพี่ชาญ 5 5 5
    ไฟล์แนบ
    CHAN.jpg 93K
  • ไปโคราชแล้ว F1 จัดหนักแท้เหลา GOLDEN LINE IN KORAT ...
    image
    ไฟล์แนบ
    5-74.jpg 124K
  • ดีคะพี่มาร์คมาฝึกหมาเล่นดีกว่าสนุกกว่าทำอย่างอื่นเยอะคะ
    ไม่ต้องไปหาไหนแล้ว ไม่ต้องเร็วๆนี้อะคะ เดี๋ยวนี้เลยดีกว่าจัดไปเลยคะ ส่งถึงบ้านเลย
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    LOGO-KING-GR-on-w7.jpg 117K
    LOGO BOC-7.jpg 106K
  • @ = boom_pit_transister ขอบคุณคะ
    @ = pae ขอนิดนึงคะ พี่เป๋ จะได้มีอะไรตื่นเต้นกับเค้าบ้างคะ :m24:
    @ = jirayukik จัดให้แล้วนะคะ But u need something more u call me :029: ขอบคุณคะ
    @ = Aek_ES_BKK Wait a minute for map bro

ขอบคุณทุกคนนะคะ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_20110719_131004.jpg 115K
  • น้องสาว นั่งใกล้ตาชาญระวังนะ รายนี้เจ้าชู้สุดๆ ฉายาขุนแผนเมืองย่าโมเลย ในเฟชบุ๊คสาวๆรู้จักทุกคน ฮา ...
  • f1 งามมาก ;-)
  • แป่วๆ จริงของพี่มาร์ค แม่นแท้เหลาคะ :o028:

@ = buspitt ขอบคุณคะ Hangover ก็ไม่ธรรมดาเดี๋ยวจะหาเด็กๆที่บ้านไปทำสายสะหน่อยคะ

ดีใจกับเจ้าของใหม่F1เค้าด้วยนะคะคนเชียร์เพียบเลยคะ:o061:
    นี่ก็อีกตัวผลผลิตGOLDEN LINE
    image
    ไฟล์แนบ
    11rt9bb.jpg 103K
  • :-D สวยๆถูกใจ+สายเลือดเยี่ยมเลยตัดสินใจง่ายไงพี่..... ;-)
  • อ้าววงานเข้าตาชาญเลยพี่ฝน5555555555อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ :-))
    พี่มาร์คสกัดดาวรุ่งเลยนะเนี่ย555555555555 :063:
  • ป๊าดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คือคักแท้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    งานนี้มีบุกถึงบ้านแน่นอนคูรฝนขอบอกเลยเด้อ น้องเขาไม่ได้โทรศัพมาเด้อ ว่าจะขอเบอร์ผม ปากกากระดาษก้ไม่มีกัน เลยเอาเครื่องผมไปยิงเบอร์เขาเครื่ิองน้องเขา แหมๆๆๆๆๆๆๆ โกรธนะเนี้ย น้องเขาขอเบอร์ผมครับบบบบบบบบบบบ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ
    พี่มาคร์ ก็เป็นไปกะเขาอีกคนเด้อ แหมๆๆๆๆ มีน้องหมาน่ารักก็ดีแบบนี้แหละครับ ไม่ขนาดนั้นหล็อกครับ ตั้งฉายยาผมซะ ผู้หญิงกลัวกันเลยนะครับพี่ๆ
    ไม่ต้องเลยโอกะบอย ไม่ช่วยกันบ้างเลย ไปด้วยกันแท้ๆ อิอิอิอิอิอิอิ :001: :001:
  • โคราช จัดหนักอีกแล้วคับ

:063:
  • น้องบอย พิสบลูโคราชเป็นคนจัดครับน้องบูม ไงบ้างน้อ ได้ข่าวว่าขนหน้าแข่งร่วงเป็นตับเลยนะครับ น้องบอย 5555555555555555