ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image
    ไฟล์แนบ
    SDC10056.JPG 249K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10058.JPG 205K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10059.JPG 178K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10060.JPG 211K
  • ครับผมขอบคุณครับเรื่องงานลากจะพยายามไปให้ได้ครับผม ชอบบูบู้ก็เอาคลิปมาฝากชมให้หายคิดถึงครับผม บูบู้หมาเอาใจนาย :-))
  • โอ๊แม่เจ้า!!!! มีบอร์ดสำหรับเทคออฟส่วนตัวเลยเว้ยยยย

สุดติ้งจริงๆๆๆๆๆ
  • :063: :063: :063: :021: :)] :-c =D>
  • :021: ชอบจริงจริ๊งงงงงน้องบูบู้
  • ครับผมว่างๆก็เลยเก็บไม้ที่เหลือใช้มาทำไว้ให้เด็กที่ส่วนเล่นโดยตรงเลยครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC18456.JPG 239K
  • image
    ไฟล์แนบ
    225207.jpg 176K
  • บอกแล้วว่างานนี้ต้องมา เพราะแฟนคลับเรามันเยอะ ใจจริงอยากให้มาแล้วเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเขาจะได้เห็นของเราบ้าง ส่วนที่พักบ้านพี่เต็มที่เสมอ อย่าลืมนะว่าเราทำหมาเพื่อกิจกรรมแล้วต้องให้คนเห็นด้วย ไม่ใช่เก็บไว้ดูเอง ฮิฮิ ไม่งั้นพี่โทรไปขอกับพ่อแม่เองก็ได้
  • ลูกหมาสวยครับ สายเลือดดี สมบูรณ์มาก :063:
    วันที่ 30 มาให้ได้นะครับ ((อยากเห็นลีลาของ Robinhood ครับ)) :031:
  • ได้ยินได้ฟังได้เห็น หมาคอกนี้เค้าดีจริง ทำกิจกรรมได้จริง :063:
  • ขอบคุณมากๆครับพี่มุ๊ ผมว่าพี่น่าจะจัดแข่งพวกสปริงโพล์และชักเย่อบ้างนะครับพี่ ถ้ามีเดียวผมขอเป็นแนวร่วมครับผม :-D
  • ตอนนี้ลูกหมา M 5 จองแล้วนะครับผม และสำหรับท่านที่สนใจตัวไหนจริงๆก็โทรมาคุยกันเลยครับผม :-D และน้องที่คุยกับผมไว้ตกลงจะเอาตัวไหนก็ช่วยแจ้งด้วยนะครับผม หรือถ้าไม่เอาก็ช่วยแจ้งด้วยครับ ผมเองจะได้รู้ครับ เพราะเห็นคุยกันไว้แล้ว :-D
  • ขอไห้น้องหมา ได้บ้านใหม่ไว้ๆนะครับ
  • สายชัดเจน ขอให้เจอเจ้าของที่มีเวลาให้นะจ๊ะ