ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

bullymaxกับFutureStarหลังจากใช้1เดือน
  • รูปตอน 45 วันตอนเริมใช้
    image
    หลังจากใช้มา 1 เดือน
    image
    image
    เล่นอยู่แต่ในออฟฟิต และก็เน้นพาเดินเล่นคับ ยังไม่ได้ ออกกำลังกายหนักๆๆ
    image
    image
    image
    ปัจจุบันเป็นขวัญใจประจำออฟฟิตไปละ " เฮียโก้ "
    image
    อาทิตหน้าจะตัดหูละ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับว่าเบอ ไรดี
    ไฟล์แนบ
    diego11.jpg 188K
    diego12.jpg 199K
    diego13.jpg 182K
    diego14.jpg 176K
    diego15.jpg 168K
    diego17.jpg 142K
    diego18.jpg 244K
  • อยู่พื้นลื่นแบบนี้ทั้งวัน อันตรายต่อขามากครับ ระวีงไว้หน่อยก็จะดี เพราะยิ่งโตน้ำหนักยิ่งมาก เขาจะปรับตัวเพื่อการยืนที่มั่นคง ขาจะแยะออกเพื่อให้ยื่นแล้วไม่ลื่น
  • สงสัยต้องหาตัวช้วยบ้างแล้ว...... :063:
  • น่าจะสองครับ
  • คิดเหมือนพี่มาร์คอ่ะครับ พื้นลื่นอันตราย
    แล้วอยู่พื้นแบบนี้ทั้งวันหรือปล่าวครับ
  • อยู่ทั้งวันคับแต่ เวลาส่วนใหญ่มานจะนอน ละก็ออกมาเล่นกะอีกตัวมังอะคับ ทุกวันก็จะพามานออกไปเดินวันละ 3 รอบ อะคับ เช้า กลางวัน เย็น พอดีข้างโรงงานเขาเลี้ยงมาก่อนอะ เขาเลยแนะนำให้เดินให้มานลากไปอะคับ
    เขาว่า ก้ามมานจะขึ้น ก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน แต่ก็ทำตามเขาว่าอะละคับ เพราะของเขาก้ามสวยทุกตัว เห็นเขาก็เดินเช้าเย็น แต่เป็นสายกัด อยู่ซอยวัดลาดปลาดุก คับ ฝากตัวด้วยนะคับ เพือใครอยู่ใกล้กันได้ รู็จักกันคับ
  • ที่จริงไม่่อยากแนะนำให้เดินลากนะครับ แนะนำว่าลากเฉพาะตอนเราออกคำสั่งดีกว่าครับ. มันเป็นเรื่องของการควบคุม การเดินนำเราควรจะนำนะครับ