ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลู บ้าน บ้าน 4 เดือนแล้วครับ
  • บ้านนี้อาศัยบอร์ด เวบ พิทบลูโซน ในการเลี้ยงหมา ขอบคุณ คำแนะนำ และข้อมูลดีดีจากเพื่อนๆ พิทบลูโซน วันนี้ขออัพเดทพิทบลูด่างหน่อย "Moche" imageimageimageimageimage

ไฟล์แนบ
    pit01.jpg 109K
    pit02.jpg 108K
    pit03.jpg 128K
    pit04.jpg 128K
    pit05.jpg 192K
  • :O แง่ว เกิดอารายขึ้น รูป ไม่มี
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    pit05.jpg 192K
    pit04.jpg 128K
  • imageimageimage

(:| กว่าจะได้ เล่นเอาแทบหลับ
    ไฟล์แนบ
    pit03.jpg 128K
    pit01.jpg 109K
    pit02.jpg 108K
  • แสบได้เรื่องจิงๆนะ โมเช่

ยินดีด้วยกับ จขกท ที่ตั้งใจหาความรู้ และข้อมูลเพิ่มเติมตลอด
    ทำให้ไม่ต้องทอดทิ้งตัวใดตัวหนึ่งไปโดยขาดความรับผิดชอบต่อชีวิตพวกมัน

ยอดเยี่ยมมากๆๆครับ :063:

แต่ก็ "อย่าประมาท" โดยเด็ดขาดครับ
  • Powerpit เฝ้าระวังตลอดเลยค่ะ ตอนนี้ยังปล่อยฟรีสไตล์แต่อีกหน่อยคงต้องแยกไว้ช่วงที่ไม่อยู่บ้านค่ะเพื่อความปลอดภัย
  • มีเพื่อนอยากได้ บลูเทอเรีย
    จขกท. พอจะแนะนำได้ไหมครับ
    ว่าจะไปมองหาได้จากไหนบ้าง

• คุณMamoad ลองมองหาในตู้เย็นสิคับ บ้านผมเก็บไว้ทำแกงส้มสองตัว อะล้อเล่น ลองไปดูกูเกิ้ลหาชมรมบูลเทอเรียสิคับ
  • xinal อีกแล้ว........
  • Mamoad :-D แบบว่าหมาที่บ้านส่วนใหญ่เป็นพวกมีที่มาแต่ไม่มีที่ไปค่ะ (หมาฟรีค่ะ)
    ถ้าจะให้แนะนำหมาสวย ๆ คุณภาพ ตรงตามความต้องการและสายพันธุ์ ยังด้อยประสบการณ์เยอะค่ะ

แต่มีเพื่อนใน FB รู้สึกว่าจะผสมขายอยู่ค่ะ หมาสวย ตามลิ้งนี้ ลองสอบถามดูค่ะ
    http://www.facebook.com/#!/media/set/?set=a.344594142242157.88199.100000747228690&type=3
  • ขอบคุณครับผม
  • น่ารักค่ะ...ชอบรูปที่ 4 น่ารักกกกกกกกกก