ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมหน่อยจ้าลูกสาว ชื่อ bovy
  • ฝากติชมหน่อยจ้าลูกสาว อายุ 75 วัน
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 68K
    2.jpg 117K
    3.jpg 91K
    4.jpg 134K
    5.jpg 142K
    6.jpg 151K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 68K
  • image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 117K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 91K
    4.jpg 134K
    5.jpg 142K
    6.jpg 151K
  • สวยคับ :m84:
  • อ้วนจ้ำมั้ม
  • อย่าตากแดดมากนะครับเดี๋ยวผิวดำมากกว่านี้.. :p
  • เจ้าของหรอครับ ฮิฮิ
  • สวยคับ น่าตาเอาเรื่องอยู่น่ะนั้น
  • ตัวใหญ่ได้อีก นี่แค่ 75 วัน โอ้ว
  • ฟอร์มกำลังมาเลยนะค่ะ สวยค่ะ
  • ขอบคุณค่ะ คำติชมนี้ ชื่่นใจจัง ตัวนี้ลูกสาว bugbone จ้า :o032:
  • 75วัน สวยมากครับ สมบรูณมากๆ
  • image
    รูปกวนๆ ของลูกสาวอีกรูปค่ะ
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 153K
  • หน้าตาเค้า...เป็นคุณหนูไฮโซมากเลยนะค่ะ หุ่นสวยค่ะ..สรุปว่าสวยคุ่ะ :021:
  • หน้าตาแบบนี้...โตมาหัวใหญ่แน่
  • ตัวนี้ลูกใครค่ะ หน้าตาคุ้นมากลูกบักโบนรึป่าวค่ะ ถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วยค่าาา
  • ใช่ค่ะ ลูก บักโบน+นิคกี้ เองค่ะ :o043: :o060:
  • เดียวตอนตัดหูจะเอามาให้ดูกันใหม่นะค่ะ อีกอาทิตย์นึงเดียวจะพาไปตัดละค่ะ วันนี้เพิ่งพาไปฉีดยามานะค่ะ
  • โอ้วววว่าแล้ว หมาเราเป็นลูกพี่ลูกน้องกัน... (หน้าตาได้โบนมาเยอะน่ะตัวนี้) จะติดตามดูเจ้าสาวน้อย Bovy ต่อไปน่ะค่ะ อยากเห็นพัฒนาการของเขา ^^

ผมชื่อ Baron คับ :013:
    image
    ไฟล์แนบ
    resize.jpg 23K
  • ขอบคุณค่ะ ลูกสาวของวุ้นเองค่ะ 5555 :o028:
    อยู่กับ แฟน และหมาสบายใจค่ะ
  • สวยครับ
  • image
    รูปนี้ วุ้นลองตัดหูใน Ps ดูตัวจริงของลูกยังไม่ได้ตัด
    แต่อีกอาทิตย์นึงวุ้นจะพาลูกไปตัด จะเป็นแบบนี้หรือเปล่าน๊ะ
    และวุ้นก็อยากรู้ว่าถ้าเป็นแบบนี้จะสวยในสายตาพี่ๆชาว Pitbull หรือเปล่า
    อยากให้ติชมด้วยนะค่ะขอบคุณค่ะ
    ไฟล์แนบ
    12345.psd 86K
  • image
    ไฟล์แนบ
    12345 copy.jpg 18K
  • image
    อีกทีค่ะ
    ไฟล์แนบ
    5555 copy.jpg 147K
  • หน้าน้องหวานมากกกกกกอ่ะ ถ้าอยากให้ดูดุดันขึ้นแนะนำให้เอาทรงคมๆ เข้าหากัน ไม่จำเป็นต้องตาม
    เบอร์หู 1 2 3 4 หาแบบที่เราชอบแล้วเอาไปให้หมอตัดตาม

ยกตัวอย่างหมาหน้าหวานพอตัดหูแล้วดูเท่ขึ้นมาเลย ^^
    image ;-)
    ไฟล์แนบ
    American-Bully3.jpg 204K
  • พรุ่งนี้จาเอาลูกสาวไปตัดหูแล้วเดียวอัพเดทภาพหั้ยชมนะคะ
  • imageimageimage

เป็นยังไบ้างค่ะ เอาไปตัดมาแล้ววันนี้ค่ะ ออกแบบเอง ช้วยหมอตัดด้วยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    1111111.jpg 79K
    22222.jpg 82K
    3333.jpg 91K