ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*เตรียมตัวโดนฟ้อง*
  • 1.พี่อ๋อยไก่บด
    2.พี่มาร์คเอฟวัน
    3.คุณตี้นมผง
    เนื่องจากท่านทั้ง 3 โฆษณาว่าอาหารมีโปรตีนสูง ซึ่งทำให้ผมหลงเชื่อ แต่ผลที่ได้กับไม่เป็นดังคิด เดี๋ยวจะเอารูปมาประกอบครับ รอไว้เลยโดนแน่ๆ
  • วันนี้ว่าง มีแดด เลยถ่ายมาให้ดูครับ หมาผมมีปัญหาทุกตัว กินแล้วไม่สูงครับ กลัวว่าจะพิการรึปล่าว ออกกว้างซะเป็นส่วนมาก รับผิดชอบด้วยนะครับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1126.JPG 137K
    IMG_1133.JPG 137K
    IMG_1145.JPG 109K
  • ตอนนี้จะ 2 เดือนแล้ว กลุ้มมากครับ ไม่ทราบว่าหมาผมจะมีปัญหาอะไรไหมครับ :-D
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1197-1.JPG 105K
    IMG_1211-1.JPG 103K
  • หน้าก็ไม่ยอมยาว สั้นอยู่อย่างนั้น กลัวหายใจไม่ออก วอนเจ้าของผลิตภัณต์ นำสินค้ามาให้ตรวจสอบอีกหลายๆด้วยครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1270-1.JPG 110K
    IMG_1275-1.JPG 97K
    IMG_1287-1.JPG 100K
  • ตกใจหมดเลยกับหัวข้อ เปิดเข้ามาตกใจกว่าครับฮ่าๆๆๆๆ อย่างตันครับ
  • ยิ่งโตยิ่งเจ็บครับ ไม่รู้จะพูดอะไรimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1312.JPG 123K
    IMG_1355.JPG 106K
    IMG_1366.JPG 138K
  • โห มาแบบนี้ต้องตั้งทนายเตรียมสู้เต็มที่ แต่ถ้าเจรจากันได้ขอยอมรับผิด ช่วงแบ่งเบาภาระมาเลี้ยงเล่นๆสักตัว ฮา ....
  • หมูหรือหมานะ หน้ากอดจริง :-(
  • โออย่างงี้สงสัยต้องสั้งมาลองให้เกิดปัญหาบ้างแล้วคับ
  • ตัวนี้หนักครับ ร่างกายเปลี่ยเป็นผู้ชายimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1381-1.JPG 132K
    IMG_1395.JPG 109K
    IMG_1396.JPG 115K
  • ตัวนี้ไม่ยอมโตเลย :022: imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1546.JPG 150K
    IMG_1581.JPG 133K
  • ผู้ใดต้องการหมาพิการทางร่างกาย และหน้าตา ติดต่อ 0847733327 หรืออีเมล coach4455@hotmail.com ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ :-D
  • @พี่ตั้ม ขวัญอ่อนนะครับพี่
    @พี่มาร์ค รับแต่เอฟวันครับ 30 กระสอบ555
    @chock108 ผมก็แยกไม่ออกครับว่าหมูหรือหมา
    @jirayukik ลองเลยครับ รับลองปัญหาเกิด :032:
  • สวยทุกตัวครับบบ :m56: :063:
  • เห็นแล้ว =P~ :021:
    ยอดมาก :m84:
  • ถ้าบอกรหัสหน่อยก็ดีน่ะคับ ผมไม่รู้ว่าพี่อ้อยไก่บดกับคุณตี้นมผง คืออันไหน อีกอย่างพี่มาร์ค F1 นี้ก็มีหลายแบบเหลือเกินคับ jirayukik@gmail.com จัดโค๊ตให้หน่อยคับ ระบุให้ทีได้ลองแบบถูกทาง
  • โดนไปเต็มๆครับทุกคน ^ ^ต้องจ่ายอีกแล้วครับแบบนี้ :-))
  • กำลังอินเทรน 555+ เรื่องไรไม่บอกคิดเอาเองนะครับ หมวด ^^

• หมวดเป๋ก็ต้องเตรียมโดนฟ้องกลับน่ะครับ ข้อหาตั้งหัวข้อต้มคนดู เดี๋ยวผมจะไปยื่นฟ้องที่ดาวอังคาร กร๊ากกกกกกกกกก

• อ่านหัวข้อแล้วเสียวเลย หมาแต่ละตัวสุดๆๆๆๆๆ

HI END มากครับ
  • :030: ดูหุ่นแต่ละตัวสงสัยมันฝึกเพาะกายตั้งกะอยู่ในท้องแม่..
  • @Teerapong ขอบคุณครับ
    @noi55551 ขอบคุณครับ
    @jirayukik ผมให้ดิบนะครับพี่อ๋อยไก่บดเบอร์ 0820889383 ผสมเอฟวันม่วงกำนึง โยด้วยนมผงคุณ tutie คุ้นไหมครับ หอมมาก กินกับแบบไม่ยั้งครับ
    @Amarican_EURO ต้องจ่ายจริงๆครับ555
    @TOB_RBP เรื่องที่คุณก็รู้ว่าใคร อิอิ
    @Ake_Rattaphum จัดไปครับพี่
    @2_WHEEL ขอบคุณมากครับพี่
    @NongEve แม่มันท้องติดดินเลยครับ สงสัยจะเป็นอย่างว่า :-D
  • ลวดเพ่ เอาภาพมาแบล๊คเมล์เจ้าของผลิตภันต์เดี๋ยวเค้าก็ฟ้องกลับหรอกคริๆๆๆ
    :030:
  • ไม่ได้เล่นแนวนี้แต่เท่าที่ดูก็งามจับใจไม่เบาเลยครับ ตัวแรกโดนมากๆครับพี่ :063:
  • :063: หนามากๆๆๆๆ...โตเร็วมากๆๆๆๆๆครับพี่เป๋.....ใครชอบเตี้ยๆหนาๆจัดได้เลยไม่ต้องคิด.....ถ้าสงสัยไปดูตัวจริงเลยครับๆๆๆรับรองอดใจไม่ไหวแน่ๆผมโดนมาแล้วเลยสอยมาซะ1 :-))
  • จัดไปคับขอบคุณมากคับ
  • ยิ่งโต..ยิ่งสวย หมวด ตัดหู จะแจ่มกว่านี้..อีก
  • เลี้ยงดี อาหารดี สายเลือดดี ผลลัพท์ย่อมดีตามไปด้วย สวยมากครับเป๋ :-bd
  • น้ำเลี้ยงดีจริงๆเลยหมวด :063: :063: :063:
  • @ว่าน ไม่เปงไรยอมๆๆ55
    @98765432189 คนที่ชอบแดงๆ เจอ m1 ไป หลงหมดครับ ยิ่งโตยิ่งสวย
    @บอย เค้าไม่มาดูกันอ่ะซิบอย สงสัยกลัวอดใจไม่อยู่จริงๆ :-D
    @KUM_KLAENG ขอบคุณครับ
    @พี่เหน่ง ผมก็อยากเห็นตอนตัดหูเหมือนกันครับพี่
    @พี่ตุ้ย ขอบคุณครับ พ่อตา เดี๋ยวพาลูกสาวไปเสียตัวนะพี่555
    @พี่เอก คนเลี้ยงพี่ น้ำไม่เลี้ยง ไม่เอาแล้วน้ำ555
  • งามมากครับหมวด.................................
  • :m84: เอาไปหนึ่งหมาย โทษฐานทำคนอ่านตกใจค่ะ
  • โอ้ว!!!น้ำเลี้ยงดีจริงๆครับ :-D
  • เห็นแล้วอึ้ง!!! ถ้าให้เลือกๆไม่ถูกเลย 555 :063:
  • ตัวที่มีคิ้วสุดยอดเลยครับ
  • หมาสวยดีคับ
  • หมวดเล่นซะ จั่วหัวมาตกกะใจเลย :-S
    หมายับย่นดีจริงๆๆเลย :063:
  • เหลือแต่ของผมตัวนึง เดี๋ยวก็สวยเอง เอารูปส่งเข้า เมลหน่อยพี่ bird_kitsa@hotmail.com
  • กำลังตามเป๋ไปติดๆขาดไก่บดพี่อ๋อย กำลังติดต่ออยู่ ของเค้าดีจริงๆครับ
  • ข้อหาต้มคนดู เอาไป 10 กระโหลกกก

แต่หมาสวยจริงงงงงง สวดยอดดครับบบ
  • โผมจะฟ้องหมวดคนแรกเลย..... :o019:

จั่วซะหัวใจจะวาย เกาะกระแสจิงๆ คนเรา :o028:

อิจฉาคนมีหมาสวยจังเลยวุ้ย ส่งมาประจำการหน่วยผมซักตัวได้ไหมหมวด :o040:
  • โดนอาหารเป็นพิษแน่นอนอย่างนี้..ฟ้องแม่บ้านเลยครับ...555..จะได้โดนแม่บ้านหวดแน่ๆ..
  • หมวดครับสุดยอด... :063:
  • @kaday ขอบคุณมากครับ
    @PGCAMP จริงๆเราต้องเอาหลานๆมาดองกันนะเนี่ย555
    @buspitt น้ำเลี้ยอันนี้สุดยอดครับ อิอิ
    @jj_Hatyai_Bullies เอาหมดเลยครับ55
    @superkim ขอบคุณครับ
    @birdct วันนี้ไม่ได้ถ่ายที่เหลือเลยครับ ฟ้าฝนไม่เป็นใจ เดี๋ยวว่างๆจัดเต็มให้นะครับ
    @UAN สงสัยจะเจ็บตัวไม่น้อยครับ55
    @Mira ตาถึงมากครับ ตัวนี้ดีไม่ดี แซงหมดก็ไม่รู้ หน้ายังโหดคครับ
    @gotzapit ขอบคุณครับ
    ขอบคุณครับพี่หมู หน้าแม่มันกดสนิท บอดี้ก็เอาพ่อมาเต็มๆครับพี่ ชุดนี้
    ขอบคุณครับพี่แมว ขึ้นมาเอาเลยพี่555
    ขอบคุณครับพี่ต้อม
    ขอบคุณครับพี่เอ
    ขอบคุณครับพี่เอก ของเค้าดีจริงๆครับพี่ มีอะไรให้น้องรับใช้เต็มที่ครับพี่
  • โอ้โห แต่ละตัว สวยแบบนี้ต้องโดนอาญัตไว้ก่อน รอจนคดีจบค่อยมาเอาคืนนะหมวด
  • พักนี้หมวดอารมณ์ดี ผิดปรกตินะ
    แต่อย่างว่าหมามาดีอย่างนี้คนบรีดย่อมอารมณ์ดี
    แต่เลี้ยงได้ดีทุกชุด ใช่มือเดิมหรือเปล่ายังไม่ปลดประจำการอีกหรอ
  • แหม พี่หมวดตั้งหัวกระทู้ซะ นึกว่ามาอีกแล้ววว 5555 เกินคำว่าสวยซะละเนี่ยพี่ ^^