ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ในหัวข้อหมาหายนครสวรรค์
  • ตอนนี้ได้หาหมาเจอแล้วครับ เดินกลับมาเองตอนประมาณตี1 แต่ลอยโดนกัดเต็มเลย ขาก็ไม่ค่อยดีแต่ยังไงก็ยังจะเลี้ยงต่อไปครับ เลี้ยงและรับผิดชอบ ไม่ก่อปัญหาให้สังคม
  • ขาไม่ค่อยดีจากการโดนกัดหรือค่ะ น่าสงสารจัง แต่ก็เก่งนะหาทางกลับบ้านได้สุดยอด
  • ดีใจด้วยครับ...ที่ได้เขากลับมา
    อย่างงี้ต้องโดนแดน 8
  • หนีเที่ยวละสิ ต่อไปนี้ต้องทำรั้วบ้านใหม่นะคับ ก่อนที่มันจะหนีออกจากบ้านไปกัดคนในอนาคต
  • เรียกว่าสุดยอดของความโชคดีที่ไม่โดนอุ้มไปไหน ดีใจด้วย O:)
  • ยินดีด้วยนะครับ ที่น้องหมากลับมาบ้านแล้ว
  • ดีใจด้วยนะค่ะ :063:
  • ดีใจด้วยครับ
  • บอกตรงๆว่าดีใจแทนครับ ผมเคยลองคิดเล่นๆว่าถ้าหมาเราหายจะเป็นไง โคตรแสนจะทรมาน เจ็บปวดสุดๆ
  • โชคดีไป
  • สงสัย ออกไปซ่ามา แบบนี้ส่วนใหญ่ จะหาโอกาศออกไปครั้งที่2แน่ๆ ระวังด้วยนะครับ เสียวโดนรถชน
  • ไม่อยากจะนึกสภาพหมาตัวที่โดนหมาคุณกัด :m07:
  • แต่โชคดีแล้วครับที่ได้หมาคืน ดีใจด้วยครับ
  • ยินดีด้วยจ้าที่ได้กลับคืนมาไม่ได้ไปอยู่สกลนคร