ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • มากินปลากันไม๊ คนงานพึ่งจับได้imageimage
    ไฟล์แนบ
    209.jpg 32K
    X7365867-13.jpg 108K
  • อยากเหนลูกแล้วอ่ะอิ สวดยอดแน่ๆ โมทอ้วน
  • เมื่อวานว่าะตามพี่ปอไปแล้ว เดี๋ยวถ้าไปคนส่งความสุขไม่มีแรงจับเพราะจาเมากันหมดเลยไม่ไปดีกว่า อิอิ
  • เด็กมะขามเอายัง
  • จากินลงมั้ยเนี่ย
  • ไม่อ้วนหรอกตี๋แค่อวบ
  • ดีค่ะพี่ๆ ในชมรมพิทบูลจันทบุรี นานมากแล้วที่ไม่ได้เข้ามาเลย มัวแต่ยุ่งๆอย่ค่ะ ไม่ทราบว่าพี่ๆๆสบายดีกัลป่าวค่ะ
  • สบายดีจ้า น้องบุษ ว่าแต่อย่าลืมเอา ลูกหมามา review ในบอร์ด ด้วยนะครับ น่ารัก ๆ อะ อิอิ
  • พี่ต้น ไอ้เตอร์มันเจี๊ยวใหญ่มันเหมาะกับดอลลี่แอ๋มใหญ่แล้ว ฮา ๆๆ ว่าแต่พี่ต้นเอาปลาของพี่เป้าทำสเต็กหมดยังครับพี่ 55555
  • พี่ปอเหงในเฟสยังค่ะ โมจิลูกดกมากกก เยอะแยะเต็มเลย พรุ่งนี้บุศว่าจะไประยองอ่ะค่ะ เดี๋ยวถ่ายรูปขึ้นบอร์ดให้พี่ๆๆดูอีกทีนะคะ
  • จะบ้าเหรอท่านปอ ประธานเป้าอุส่าให้มามาจะทำสเต็กได้ไง ต้มยำดีกว่า มากินด้วยกันปล่าว ยังเหลืออีกหลายตัว อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    D8881485-4.jpg 196K
  • ข่าวแจ้งสมาชิกนะครับ
    ตอนนี้ใครต้องการลูกสุนัขติดต่อกับน้อง bud007 สมาชิกของชมรมเรา ได้นะครับ ออกมา 9 ตัว

หน้ายังกะแพนด้า ฮา ๆ

image
  • แล้วถ้าต้องการลูกดอลลี่ต้องติดต่อใครครับ อิอิ :-D
  • ไม่ทราบใครลบบอลกระทิงออกจากบอร์ดเงียบไปเลยอ่ะ :027:
  • ยังไม่รู้จะติดหรือเปล่าเลยอ่ะโมทย์ เหอ ๆๆๆ มันไม่มีอะไรแน่นอน
  • หวัดดีคร้าบพี่ๆน้องๆ cpc ทุกคน
    ถึงจะเงียบแต่ไม่ได้หายนะคับเสี่ยโมทย์
  • ขอบคุนค่ะพี่ปอที่ช่วยโปรโมทให้ อิอิ
  • ว่าจะเอาหมูป่าที่เพื่อนมาเลี้ยงอ่ะ โมทต้องทำไงบ้างสอนหน่อยสิ มันต้องฉีดยารวมแบบหมาไหม มันกลัวน้ำหรือเปล่า กินเก่งไหม มันมีโลคอะไรต้องระวังบ้าง ตัวเมียหรือตัวผู้ดีกว่ากัน มันดุไหม หรือใครรู้ข้อมูลดีๆมาแชล์ให้ผมบ้างนะ
  • ไม่ต้องแล้วครับแม่ด่าเปนชุดเลย เดี๋ยวมีที่ค่อยเลี้ยงก็ได้
  • เลี้ยงหมูป่าไม่ดีหรอกตี๋ เลี้ยงเหล้าพี่ดีกว่า ฮ่าๆๆๆๆ
  • เลี้ยงไม่ยากหรอกตี๋ ง่ายกว่าหมาอีก ถ้าจะเลี้ยงขอแนะนำตัวเมียเพราะตัวผู้เขี้ยวมันยาว วันเสาร์ว่าจะเข้าไปเยี่ยมบ้านเสี่ยบอลอยู่บ้านป่าวimage :-D
    ไฟล์แนบ
    02072011(001).jpg 291K
  • พี่ต้นมันจะดีหรือ อย่างพี่ต้นคงเหล้าปั่นพี่แป้งพอ อิอิ
  • ขอบคุณครับโมท ไม่เลี้ยงแล้วไปเลี้ยงเหล้าพี่ต้นดีกว่าไม่โดนแม่ด่าด้วย
  • ร้อนเกินเล่นน้ำกันไหมimage
    ไฟล์แนบ
    296272.jpg 42K
  • ได้เลย art 1 ฮาๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    525548_341672852546612_217891404924758_903689_1039412072_n[1].jpg 38K
  • โอยเลือดกำเดาจะใหล แต่ละท่าน :021:
  • แต่ละท่านนี้สุดๆจริงๆ
  • วัตถุ จัดจ้านจัง :O
  • ทำเป็นพูดนะโต้งเตรียมตัวชงนมให้ลูกกินดีกว่า
  • ซาหวัดดีตอนเช้าครับcpcทูกโค้น :-D
  • หวยแดกครับ
  • ถูกหวยครับ :-))
  • นี่เวปหมานะครับ พี่ป้าวimage
    ไฟล์แนบ
    296721.jpg 176K
  • อ้าวผิดรูปครับ ขอโทษทีที่ทำให้ทุกคนเสียอารมย์image
    ไฟล์แนบ
    SAM_13955599.jpg 131K
  • ไม่เป็นไรครับพี่อาร์ต ชอบๆๆๆๆ :-D
  • น้องเสื้อชมพูรับผสมป่าวตาอาร์ท เดี๋ยวคืนลูกให้ตัวนึง5555
  • ตอนนี่ที่ใครคิดจะลงรูปภาพผู้หญิงสวยๆเซ็กซี่คิดให้ดีและจงหาทนายไว้สู้คดีด้วย เพราะผู้หญิงที่ท่านเอามาลงคือบันดาเมียเก่าผมทั้งนั้นเลย เอามาลงโดยที่ผมไม่ยินยอม(แต่ชอบมากมีอีกไหม) ผมจะฟ้องทุกท่านหรือใครก็ตามที่เอามาลง เตรียมตัวเสียตังให้ทนายได้เลยลายละ35000 หรือถ้าไม่อยากโดนฟ้องพาผมไปมาลีน่า คดีก็จะไม่เกิดขึ้นกะท่าน อิอิ (ผมเหนเค้ากำลังอิตกันเรื่องฟ้องร้องเลยหยิบมาแซวเล่น ขำๆครับ)
  • ครับโมทย์ ผมยอมเป็นคนที่ถูกสังคมประนามเพื่อพวกได้ครับ
    จัดไปชะเมาแต่ลูกไม่เอาคืนขี้เกียจเลี้ยง
    ผมไม่มีเงินหรอกตี๋ มีแต่หมากะ full moonimage
    ไฟล์แนบ
    274323.JPG 54K
  • ok นางฟ้าimageกะโจรป่าimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1729.JPG 189K
    _MG_1747.JPG 114K
  • มหาโจรจิงงงงง :-))
  • โหพี่ กำขังบอกว่าอยากได้แม่บ้านแบบภาพแรกเลยเจอภาพที่2ลมจะจับ พอมาภาพที่3นะ สลบเลย อายตัวเองจัง หนวดทั้งนั้นเลย ทำไปได้ ผมจะฟ้องพี่ อิอิ
  • อ้ายเจ้า2ที เอายัง เราไปบุกท่าจุ๊ยกันดีกว่า
  • นิสัยคนบ้าที่ควรมี
    1 ไม่ชอบให้คนท้า
    2 ไม่ชอบให้คนชวน
  • ก็อย่างว่าครั่งนึงในชีวิตที่ ปล่อยตัวใหีเหมือนโจร แต่ตอนนี้เทพบุตรแล้ว อิอิ
  • เสาร์หน้าเตรียมตัวให้ดีพี่ท่าจุ๊ยพังแน่ ถ้าเมาผมจะนอนเปนเพื่อนหมาเลยเอาดิ คิดถึงพี่ท่าุ๊ยจริงๆ งวดก่อนโทรไปไม่รับ จ่าจะซื้อหวยวันที่1ตอน4โมงเยนซะหน่อย อิอิ
  • ลืมเสาร์หน้าอ้วนจะออกลูกยังไม่รู้สิ
  • ผมว่านะช่วงนี้กระทิงเค้าแล ปอดๆนะเงียบเชียว
  • แบบผู้ดีก็พอมีimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1763.JPG 139K
  • เจ้คนนี้บอกว่า มาไม่กลัว กลัวไม่มาimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1563.JPG 147K