ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

... HOTMANลูกรัก ทำให้ผมมีวันนี้
  • ..... HOTMAN ลูกรัก ทำให้ผมมีวันนี้ เปิดกิจการใหม่

ใครสนใจรถนำเข้าตัวไหนโทรสอบถามได้ครับ 084-5975566 บรีสHOTMAN
    imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    บรีส+ฮอตแ..[1]_resize.jpg 167K
    197135.jpg 77K
    IMG_1756_resize.JPG 97K
    IMG_1937_resize.JPG 150K
    IMG_2664_resize.JPG 125K
    IMG_2657_resize.JPG 118K
    IMG_2667_resize.JPG 135K
  • ยินดีด้วยครับท่าน
  • sporter เท่าไหร่หรอคับ
  • หกแสนสองครับ ทะเบียน สภาพป้ายแดง
  • อยากสอบเร่ืองรถอินวอยท์หน่อยครับ
    ว่าจริงๆ แล้ว สามารถใช้บนท้องถนนได้ไหม จะถูกจับหรือป่าว แล้วเห็นอีกแบบคือ แบบท่ี เสียภาษี สพม. แล้ว
    2 แบบนี้ต่างกันยังไงครับ กำลังศึกษาอยู่ครับ
  • ยินดีด้วยครับ
  • สุดยอดเลยครับ
  • @Mamoad โดนแน่ๆครับ อินวอยส์ เพราะกฎหมายอออกมาแล้วครับ รองดูในเวปดูครับ ยิ่งใน กทม ขี่ไม่ใด้เลย โดนยึดเอาง่ายๆ เพื่อนผมหลายคน บ่นกันเป็นแถว แนะนํา รถมีทะเบียนดีกว่าครับ สบายใจกว่าเยอะ
  • ครับผม ใจก็อยากได้รถทะเบียนถูกต้องแต่เห็นราคาแล้วถอยแทบไม่ทัน คงต้อง scoopy i ไปแบบนี้แหละ T T
  • ยินดีด้วยคับ คุณบรีส
    แต่ขอแนะนำนะคับรถตั้งหน้าร้านต้องเสีย สพม. กับมีทะเบียน นะคับ ไม่งั้นยกกันไปต่อหน้าต่อตาแบบดื้อๆ เลย
    พอดีผมขับรถ BB กับ Enduro เหมือนกันคับ ส่วนตัวมี ZRR1400 กับ KTM Adventure 990 จะไปลุยกันที่ไหนบอกกันมั้งนะคับ

ปล. ตอนนี้เล็ง Haya ปี11 - 12 อยู่เหมือนกัน ดูราคาให้ได้ไม๊คับ ราคา Inv. นะคับ
  • โว๊วๆๆๆๆ ยินดีด้วยน้องชาย รวยๆๆๆๆ

เชื่อคำพูดพี่หรือยัง พิตบูลมันหมาต้องคำสาป ใครดูแลมันดี มันจะให้คุณ ฮิ้วๆๆๆ
  • ยินดีด้วยนะครับคูณน้องบรีส :063: :063:
  • cb 400 หัวฉีด แบบมีทะเบียนราคาเท่าไหร่หรอคับ
  • ยินดีด้วยครับ tl1000r ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
  • ยินดีด้วย..บรีส
  • ยินดีด้วยนะคับมีหมาดี ให้คุณ เจ้าของก็รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอย่างเดียวเลยน้องชาย ขอให้รวยวันรวยคืน และขอให้หลับได้เงินหมื่นตื่นได้เงินล้านนะน้องimage
    ไฟล์แนบ
    ba3404255c425fe10201687e4c80d7[1].gif 52K
  • ยินดีด้วยครับบบ :063:
  • R1 ราคาเท่าไหร่ครับ
  • บรีส...รวยๆๆๆๆๆๆๆเลยน้อง.. =D>
  • ยินดีด้วยน้อง
  • ขอให้ บรีส ไบค์ ช๊อป เจริญรุ่งเรืองนะคับ
  • อ้าว คุณบรีสเล่นรถบิ๊กไบค์เหมือนกันเหรอนี่ ว่างๆไปออกทริปกันมั้ย 555
  • นำเข้าแบบจด 32 คืออะไรครับผมงงอยู่ ตอนนี้ผมเล็ง ducati street fighter s ไว้อ่ะครับไม่ทราบ ที่คุณบรีสราคาเท่าไหร่ครับ หรือไม่ก้อ ducati sport 1000 (ขอราคาพร้อมทะเบียนครับ)
  • ยินดีด้วยคับบรีส
  • ลูกค้าแน่นร้านทุกวันเลย
  • เถ้าแก่ น้อย ขอให้รวย ๆ นะค่ะ :-bd
  • ยินดีด้วยครับ จาก พี่ต้น พี่เล็ก
  • จะตัดรถเข้าร้าน โทรหาพี่ได้นะ ตอนนี้ของเยอะ ราคาเบาๆ
    ค้าขายร่ำรวยนะน้อง....ยินดีด้วย
  • อยากได้ ฮาเล่ย์ว่ะ
  • ยินดีด้วยนะคับ น้องชาย. ขอให้ฮ็อตทั้งหมาฮ็อตทั้งอาชีพเลย. รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ฮ็อตแมนเยี่ยมจิงๆๆๆๆ
    ว่าแต่ยุแถวไหนล่ะ
  • ร่ำรวยๆยินดีด้วยครับ...............
  • .......ขอบคุณพี่ๆมากๆครับ สาธุimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2204_resize.JPG 101K
  • เห็น big1 แล้วอยากได้ เท่าไหร่ครับ ทะเบียนไหม เผื่อราคาโดนใจ ได้ขาย XJR
  • พี่บรีส พอมีท่อคู่ใส่ตัว1000 บ้างป่าวครับ
  • สุดติ่งจริงๆ.......................................................ยอม =D>
  • ยินดีด้วยนะครับ