ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • กระทิงไม่มีเขาก็เงี้ยimage
    ไม่เคยกลัวแต่ไม่ค่อยว่าง
    ไฟล์แนบ
    _MG_1746.JPG 132K
  • ทู พีช แรงไม่ค่อยมีแก่แล้วขอกิน....ก่อนimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1794.JPG 160K
  • น่าน้อยใจนักแล ที่ผ.บ.ท.บ ถ่ายออกมาสวยจริงๆ กล้องเค้าดีจริงๆ ทีนางฟ้าที่บ้านผมซิเทียบไม่ติดเลย
  • ต้องตั้งให้เค้าเปนราชันแป็ปซี่
  • หมามันยังรักนาย ถ้าผัวไม่รักเมียแล้วจะอยู่เพื่ออะไร
  • ชีวิตผม มี4อย่าง
    1 ครอบครัว
    2 งาน
    3 เพื่อนฝูง
    4 หมา
  • มีใครดูอยู่บ้างแล้วไม่โพส ขอให้เจี้ยวไม่แข็ง 3เดือน
  • โห ครับๆโพสครับ
  • ไม่มี ชวนอะ เบอร์โทรก็มีกัน ไม่รู้จักโทรหากันบ้าง ขอให้เจี้ยวไม่แข็งยกทีม
  • โหเล่นแรงอะ..เจี้ยวไม่..แล้วน้องเค้าจะเอาอะไรใช้อ่ะimage
    ไฟล์แนบ
    295086_348423235231662_1247082875_n[1]-crop_resize.jpg 103K
  • นมใหญ่หรือยายมากกว่ากันครับ
  • เหนภาพของท่านบอลภาพนี้แล้วขำว่ะ เหมื่อนคนเมากาวเลยกำลังมองหาดาวเพื่อที่กำลังจะดึงดาว คงสุดๆแล้วล่ะสิ
  • :-)) ทักทายชาวจันทบุรีครับ แอบมาอ่านแต่ไม่ได้โพสก็เลยกลัวว่าจะเป็นอย่างที่เขาแช่งกันเลยแสดงตัวซะหน่อย
  • 555มากันหลายคนเลยสงสัยเคยเป็นมาก่อนเลยกลัวโรคเก่ากำเริบ
  • อนางอ pavoimageเหมือนโคตรสีนะimage
    ไฟล์แนบ
    P1050760.jpg 209K
    _MG_1665.JPG 151K
  • ไปดีกว่าไม่มีคนอยู่เดี๋ยวผีหลอกimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1764.JPG 131K
  • อยู่นี่ๆๆๆๆๆๆฮับ
  • หน้าตาค้ายผีทะเลนะ :-))
  • สงสัย2tก็กลัวไม่แข็งเหมือนกัน
  • แข็ง.........แรงดี [-X
  • แหมจะกลัวไม่แข็งทำไมก็2tมีคนนึงแล้วเหรือพี่กะผมนี้แหละยังไม่มีกัน
  • แวะมาทักทาย ตาอาร์ท ต้น ชะเมา ...ครับ และชาวจันทบุรีด้วยนะครับ อยากไปกินสเต็กเขาชะเมาจังเลย...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หมาสวยดี ตันดีด้วย ชอบๆครับ
  • ครับพี่โต พัทยาเจอกันครับ
  • มาเลยพี่โต กำลังคิดถึงอยู่พอดี อย่าลืมแวะไปเยี่ยมไอ้คิดบ้างเด้อ ช่วงนี้ส่งไปพักตากอากาศที่น้ำโสมimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF5804.jpg 34K
  • มารายงานตัวคร้าบทุกท่าน พอจะรู้ใหมครับว่าหมาตัวนี้ของใครทำใมงามแท้image
    ไฟล์แนบ
    หมา.jpg 221K
    หมา.jpg 221K
  • หวัดดีครับพี่โต ยินดีที่ได้รู้จักครับ. ^:)^
    ตัวนี้คุ้นๆ อ่ะเด็กผี..ของท่าจุ้ยอ่ะป่าว????
    เอายังอ่ะหมากล้ามพร้อมแล้ว 55image
    ใครกล้ามาเลย..
    ไฟล์แนบ
    DSCF1332-crop_resize.jpg 256K
  • โหหมาประทานเรา เทพขิงๆเลย สุดยอด
  • วันนี้พี่เป้าไปนาเชยมาหรอครับ
  • ครับตี๋..อุตส่าห์ซุ่มไปซ้อมยังรู้ ฮ่าๆ การข่าวดีจริง.. :)>-
  • ขี้โม้จริงๆเล้ยประธาน เดี๋ยวเจอกันฮ่าๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01684.JPG 99K
  • ผมไม่ได้เจอพี่เป้านานแล้วคิดถึงจังเลยอิอิ เขาชะเมาครับผมก็คิดถึงอยากเจอครับ เดี๋ยวผมจัดให้เมาสมชื่อเลย 55555 พี่ท่าจุ๊ยครับเสาร์นี้ว่างไหมครับอาจจะเข้าไปถล่มหน่อยครับคิดถึงสุดหัวใจเลยคนนี้ ตัวเองจำคืนนั้นได้ไหมคืนที่มีเร่2คนอ่ะ อิอิ
  • เด๋ววันเสาร์เข้าไปพี่ช่วยสอนหน่อยนะพี่แบบไอ้สองแก้วเนี่ย :-D
  • มีดีก็นิดนึงนะชะมาววว.ฮ่าๆๆ
    ไอ้สองแก้วเนี้ยทำดูสวยแต่มันกินไม่ได้นะโมทย์ :-))
  • เดี๋ยวได้เจอกันแน่ตี๋เร็วๆนี้..เย้..ไม่โดนฟ้องนะ..ฮ่าๆๆ
  • ครับพี่
  • ไม่เคยกลัว รอนานแล้วครับพี่

ปล. ห้ามเอาไก่มานะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2694.JPG 213K
  • เสาร์นี้รอไม่ไหวหรอกตี๋ถ้ามาคืนนี้น้องคนนี้รออยู่image
    ไฟล์แนบ
    267137.jpg 136K
  • ชะเมาจัดให้แล้ว
    โมทย์ หมาน่ะไม่เท่าไหร่หรอก เจ้าของดิหล่อโครตimage
    redboy son go to thajui pit
    ไฟล์แนบ
    _MG_2723.JPG 184K
  • พี่ตอนนี้เรืองหยุดไม่ได้แล้ว ผมหาทนายแล้วของมันมีค่าใช้จ่าย ในรูปคดีนี้ที่พี่เอาภาพเมียเก่าผมมาลง ตอนนี้ทนายได้เดินเรืองถึงศาลแล้ว ถ้าอยากจะจบคดีนี้ก็ฟลูมูน2ขวดพอเดี๋ยวท้องอืดกินเยอะไม่ได้ครับ อิอิ
  • ค่าใช้จ่ายไม่เอาแล้วตาอาร์ท ขอเป็นน้องเสื้อชมพูแทนได้ปล่าว อิอิ Red Torresto go to thajui pit image
    ไฟล์แนบ
    DSC01055.JPG 182K
  • ไปหลงกลเค้ายังไงรองอาร์ท Torresto ย้ายบ้าน
    ทัพเจ้าตากกำลังสะสมอาวุธ ทัพอื่นจงระวัง... :063:
  • นอนฝันดีครับทุกท่าน
  • แดงๆแรงจัง....ชอบ :006:
  • ไม่ได้เข้านาน..ท่าจุ๊ยเผาซ่ะเกรียมเลย
  • คนเมืองขำกะทิงหยายเลย..จะลองดึงกับกะทิงซักยกมั๊ยล่ะ :-))
  • ช่วงนี้ท่านใดไม่พร้อมอย่าเอ่ยปาก
    กะทิงนั้นเหี้ยมมากเป็นหนักหนา
    คอไม่แข็งใจไม่พร้อมอย่าชวนมา
    ทั้งสุรา..ฟูมูนจัดมาเต็ม
  • โห สุดยอดมากกระทิง 555 วันนี้ว่างปะ เอายังล่ะ
  • กระทิงหนึ่ง มะขาม2ก็ไม่ว่า อยากบอกว่าเด็กเมืองนั้นบ่อหยั้น จะหมายหมั่นตั้งใจชงแล้วกินกัน จะประจันให้รู้แพ้ ชนะในคราเดียว
  • พรุ่งนี้น้องๆ..พรุ่งนี้อากาศดีจูงมาไปเดินเล่นกัน ใครว่าง..เจอกันที่สะพานขาว 5โมงเย็น.. L-)