ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กรามล๊อค สี่เดือนครึ่ง
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC01426.JPG 141K
    DSC01427.JPG 143K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC01421.JPG 128K
    DSC01422.JPG 117K
    DSC01423.JPG 113K
  • สวยจังครับพี่
  • มุมขามาแบบเหลือๆเลยครับ :063: :063: :063:
  • โตขึ้นมากเลยครับพี่
  • ขอบคุณสำหรับคำชมครับ

เสียดายนิ้วเท้าหน้า ดันเกนิดๆ แต่มุมขาหลังยังโอเคอยู่
  • อายุเท่าโบโบ ผมเลย อีกหน่อยเจอกันในสนามลากนะคับ พี่มาร์ค :m01:
  • เสาร์ที่ผ่านมาก็พาไปสร้างความคุ้นเคยอีกรอบ

image

ตามให้ทันนะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    Gramlock7.jpg 206K
  • อายุเท่ากันกับของผมเลยครับพี่มาร์ค แต่ของผมเป็น bully จะลองเอามาลากบ้าง สำหรับบูลลี่อายุเท่านี้สามารถทำได้มั๊ยครับ
  • สบายมากครับ ของแบบนี้พี่ว่ามันอยู่ที่ใจเจ้าของมากกว่าครับ
    พี่ว่าโครงสร้างของกรามล๊อคมันหนากว่าบูลลี่หลายๆตัวอีกนะ อิอิ
  • image

เอารูปด้านข้างแบบชัดๆมาให้ดู บูลลี่หลายตัวอายก็แล้วกัน
    เนื้อล้วนๆพุงไม่ย้อย และไม่มีไขมันหนาเตอะ ยังมองเห็นซี่โครงซึ่งเป็นสิ่งยืนยันได้
  • สำหรับผมควรใช้เวลากี่นาทีในการลากครับ เพื่อไม่ให้หักโหมเกินไปเพราะเค้ายังเด็กอยู่ ถ้าใช้เวลามากไปหรือนำ้หนักมากไปจะมีผลเสียมั๊ยพี่ :-D
  • มันต้องค่อยเป็นค่อยไป ดูกำลังหมาเราด้วยครับ
  • แล้วจะลองดูครับ ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับคำแนะนำครับ
  • งามเลยครับพี่
  • เห็นหมาที่บ้านตัวเองแล้วก็ ...:m29:
  • อย่างงามครับ
  • อ้าว ก้มหน้า ก้มตา พิมพ์กระทู้ตัวเองซะเพลินโผ่ลมาอีกที กรามล็อค 4เดือน ครึ่งแล้วเหรอเนี่ย

โอ้หมาผมมันบ่นเป็นครั้งที่สอง " ฟ้าส่งข้ามาเกิดใยต้องมี เจ้ากรามด้าน เอ๊ย กรามล็อคมาเกิดด้วย " ฮ่า ฮ่า :063:

• ใครอยู่ใกล้ดีวัน รบกวนทีบสะกัดดาวรุ่งด่วนคับ อิจฉาาาาาา :o051: :o052:
  • มาดีจริงๆครับ :063: :006:
  • สวดยอดเลยเพ่ =D>
  • อื้อหือ
    เป็นการข่มขวัญที่ประกบๆ ไว้ได้ดีมากครับ :-D
  • แป๊บเดียว4เดือนครึ่งแล้วนะครับ
    ผมชอบสีมันนะครับแดงเข้มดี ว่าแต่ตามให้ทันล่ะกัน :-D
  • เชียร์พี่มาร์คตัดหูครับ คงจะสวยมากกว่านี้และดูดุขึ้นด้วย :o040:
  • บีเจน้อยสวยมากครับ...
  • สวยมากครับ :-D
  • งามมากๆครับพี่มาร์ค อนาคตคงลากน่าดู :063:
  • สวยงามมาก....... :021:
  • ว้าวๆๆๆๆๆๆ
  • พี่สมตื่นเช้าเหมือนกัน แสดงว่าเมื่อคืนไม่หนัก
    กรามล๊อคไม่ตัดหูแน่นอนครับ ที่บ้านไม่มีใครสนับสนุนเลยสักคน
  • สุดๆจริงๆตัวนี้
  • คงยังไม่ได้นอนมากกว่าครับ... 555
  • หมาพันธ์นี้มันถ่ายรูปขึ้นครับ ตัวจริงก็ธรรมดามาก ผมจึงอยากให้ก่อนซื้อหมาให้ไปดูตัวจริงก่อน อย่าซื้อเพราะเห็นว่าสวยจากรูปภาพ ยิ่งตัวไหนดูจากรูปแล้วไม่ประทับใจก็ลืมไปได้เลย และขอให้จำไว้คนขายมักจะเลือกรูปที่สวยที่สุดมาลง รูปยังไม่สวย แล้วตัวจริงจะสวยได้อย่างไร จริงไหมครับ :-D
  • จริงคับ เหมือนรูปคนเลย

รูปไหนผมดูไม่ดี อย่าหวังเลยใครจะได้เห็น
    ทุกวันนี้เลยไม่มีรูปที่จะเอาออกมาโชว์สื่อเลยซักใบ 555 :p
  • เห็นคนขายหมาหลายคน ลงรูปหมาเหมือนไม่เต็มใจ ไม่รู้ว่าอยากขายหรือลงประจานตนเอง
    ผมว่ามันดูถูกคนซื้อไปหน่อย กับสารพัดข้ออ้าง กล้องไม่มี ถ่ายจากมือถือ ยังไม่ว่าง แฟนไม่อยู่ ฯลฯ

สรุปว่า ถ้ายังไม่พร้อมก็อย่าเลยดีกว่า จริงไหม อิอิ
  • เห็นด้วยครับ ภาพสุนัขบ่งบอกถึงความมีเวลาให้มันมากน้อยแค่ไหน...
  • :006: สวดยอดไปเลย ลวดเพ่
  • คิถึง "กามล็อค" วุ้ย!!! :015:
  • อิจฉา "กามล๊อค" วุ้ย!!! :m71:
  • ถูกต้องนะคะ!!..รูปต้องมาก่อน แต่ตัวเป็นต้องสวยกว่า คริคริ

กรามล๊อค แจ๋วมากคะแล้วเจอะกัน ณ D1 เจ้ากรามล๊อค!! B-)

• แอบเชียร์ PGcamp จะโดนเขม่นอะป่าวเนี่ย
    น้องฝนสำหรับพี่มีโปรโมชั่นพิเศษแบบเช่ามาเลี้ยงไหม
  • กรามล็อค จะตัดหูไหมครับ
  • แนวกิจกรรมต้องตัวนี้ เลยครับป๋า :063: :063: แหมๆ มีไปแอบเชียแต่สาวๆ เด้อพี่มาค อิอิอิอิอิอิออิ
  • กรามล๊อคไม่ตัดหูครับ จะใช้มันเป็นสื่อในเรื่องการเลี้ยงหมาด้วยความรักตามธรรมชาติ เน้นการทำกิจกรรม ไม่เน้นการเสริมแต่ง

ท่านชาญเราต้องสู้กันหน่อยนะ เห็นตามกดไลค์สาวๆตลอด อิอิ
  • ผมว่าจะเอาหมาไปตัดกรามคับ กามใหญ่เหลือเกิน
  • หน้าตามันเอาเรื่องมาก