ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE "CASH FLOW" MEET GOLDENBOY DAUGHTER
  • ขออนุญาติคะ ขอมาจัดให้ คะ
    image

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีดีคะ

ต้องการรูปและข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ
    Email : pgcamp@hotmail.com
    Tel : +66 89 073 6277
    www.facebook.com/pgcampbully
    www.pg-camp.com
    ไฟล์แนบ
    C-VS-C8a.jpg 67K
  • image
    ต้องการรูปและข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ
    ไฟล์แนบ
    CASH-CAR-O-pup.jpg 115K
  • Female 1 จัดให้คะ
    ตาสีเดียวกับพ่อเลยละคะ
    image
    ไฟล์แนบ
    Female AA.jpg 95K
  • หน้าตรงจัดให้คะ
    image
    ไฟล์แนบ
    Female AAA.jpg 96K
  • จั๊กโตแน่เด้อ 555555555 แดงๆ :031: :o058:
  • โชว์หน้าอกหน่อย
    image
    ไฟล์แนบ
    Female AAAA.jpg 117K
  • Female 2 ฝาแฝด Female 1 แต่คนละสีคะ
    ให้คุณอิคคิวคะ Comfirm โทรแจ้งด้วยนะคะ
    image
    ไฟล์แนบ
    Female BB.jpg 113K
  • หน้าตรงหน่อยนะคะ
    image
    ไฟล์แนบ
    Female BBB.jpg 113K
  • Female 4 Update
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Female DD.jpg 130K
    Female DDD.jpg 105K
  • Male 2 คะ ความสามารถพิเศษเค้าคือกินกับนอนคะ

image
    ไฟล์แนบ
    Male BBBB.jpg 113K
    Male BBB.jpg 110K
  • Male 3 ยักษ์ใหญ่ ขวัญใจคนมีอายุคะ จัดให้คะ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    Male CCC.jpg 106K
    Male CCCC.jpg 105K
  • F3 อ่ะค้าบ อยากเห็น F3 คับว่าเป็นไงบ้างแล้วคับ
  • รบกวนเอาข้อมูลมาลงเลยได้ไม๊คับ ขอบคุณคับ
  • @= jirayukik คะFemale 3 ไม่ให้ดูคะเจ้าของหวงมากคะ :-D

ล้อเล่นนะคะเดี๋ยวจัดให้นะคะ ;-)
    image
    ไฟล์แนบ
    logo-pg-long.jpg 19K
  • @= xinal ข้อมูลเคยลงให้ไว้แล้วนะคะในหัวข้อแรกคะแต่ถ้าอยากได้อีกจัดให้นะคะ หลังโฆษณาคะ

ขอบคุณคะ ;-)

• ผมสนับสนุนครับ ใครจะลงขายลูกหมาอยากให้ลงรูปชัดๆแบบนี้ครับ :063:
  • F1 สวยจัง.....เห็นทีแรกคิดว่าตัวผู้ :-D เอิ๊กๆๆๆๆ
  • โฆษณามาแล้วคะ
    เชิญชม ตามอัธยาศัยคะ

@= พี่มาร์ค ขอบคุณคะทราบแล้วเปลี่ยน รูปถ่ายด้วย Nokia 3310 คะ (อุ้ย!ลืมไปรุ่นนี้ยังไม่มีกล้อง)ล้อเล่นนะคะ

@= Boy_Earthshaker อย่าชมมากนะคะเดี๋ยวเจ้าของเค้าจะลอย
  • เอ๊ะ ทำไมกระทู้นี้ตาชาญขุนแผนเมืองย่าโมยังไม่มา ฮา .....
  • โห พี่มาคร์ เล่นตั้งฉายาผมเลยเด้อ อิอิอิอิอิอิอิอิ มาแล้ว อยู่ข้างบนไงพี่ โห ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-??
  • เดียวมาโคราชเมื่อไหร่ ได้เห็นดีกันเลย จะพาไปแถวเพกาซัสให้เข็ด อิอิอิอิอิอิ
  • เย้ยยย อย่าช้า
  • 55555555555555555 มาเลยตีรถมาโคราชด่วนเลยครับท่านพี่ อิอิอิอิอิอิอิอิ สงสัยป๋าจะจัดหนัก เอาอาหาร F1 มาให้น้องด้วยเด้อคูณพี่ อิอิอิอิอิอิอิ
  • ไปแล้วกลัวเหงาอะดิ เคยโดนตากล้าทิ้งมาแล้ว นอนเหงาอยู่ที่โรงแรมคนเดียว น่าสงสารมาก
  • 555555555555 งั้นเดียวหาคนรับใช้ไว้ที่ห้องพักให้คนละกันครับพี่ท่าน อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ จะได้ไม่เหงา อิอิอิอิอิอิ แหมๆ แล้วว่าผมขุนแผนโคราชเลยเด้อ 55555555
  • เเดงได้ใจเลยพี่ฝน5555สวยๆทั้งนั้นเลยส่งมาเลยดีกว่า >:/
    อ่าวได้ฉายาเลยตาชาญ5555ขุนเเผนเมืองย่าโมครับ5555จัดไปอิอิอิอิอิอิอิอิ :-))
  • แป่ว... สองหนุ่มจะไปทำอะไรกันโคราช B-) รู้นะ

@ = koy_o ไปแน่ๆคะโคราชแดงบุก

มาจัด Female 3 ให้เจ้าของเค้าหน่อยวันนี้
    image

image
    ไฟล์แนบ
    Female CCC.jpg 95K
    Female CCCC.jpg 100K
  • อุ้ๆ ไรกันคอกนี้ :-D
  • อุ๊ๆ (หมวด pae) กับ อึหือ (xinal) มันมีความหมายว่าอะไรคับ
    :m24:
  • แปลวา่อิจฉาตา่ร้อนคับ :m87:
  • แป่วแท้เหลา

@ = pae Line เราเดี๋ยวต้องสับขาหลอกกันหน่อยคะพี่เป๋
    @ = jirayukik จี๊ดดีนะคะFemale3
    @ = xinal ขอบคุณคะ
    :-D
  • UP Male 1 คะ คอเป็นแท่ง
    image
    ไฟล์แนบ
    Male AAAAA.jpg 109K
    Male AAA.jpg 105K
  • จะไปดูตัวจริงๆ นัดเวลามาได้เลยคับ พรุ่งนี้ :m33:
  • Male 1 image
    ไฟล์แนบ
    Male AAAAA.jpg 109K
  • บระเจ้า ไอ้ดำเอ็มหนึ่งนี่มันกร่างดีแท้
  • บะ บ๊ะ บ๊ะค่อยมีกำลังใจถ่ายรูปสวยๆหน่อยคร้าาา!! จัดไปอีกรูป "GOLDENKING" Male1
    โก่งจริงกร่างจังคะพี่มาร์คจัดให้คร้าา
    image
    ไฟล์แนบ
    Male AAAAAA.jpg 109K
  • กร่างมันโอเคอยุ่แล้วครับน้องฝน ชอบ สะใจ แต่ถ้าโก่งพี่ถอยดีกว่า ฮ่าๆๆ
  • ไปเยี่ยม F3 มาคับ
    image

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06963 copy.jpg 70K
    DSC06962 copy.jpg 140K
    DSC06966 copy.jpg 132K
    DSC06978 copy.jpg 212K
  • :063: หัวกลมมากๆๆๆตัวแน่นตั๊บ...มาดีแน่ๆครับตัวนี้
  • อีกตัวที่สวยมากๆคับ ไม่อยากลงรูปเลยเพราะกะว่าจะเก็บตังซื้อไว้เองแต่ไม่อยากเก็บไว้คนเดียวเผื่อมีคนที่พร้อมกว่าผม
    imageimageimage
    ดูเอาแล้วกันคับว่ามันไมผมถึงอยากได้คู่เลย
    ไฟล์แนบ
    DSC06986 copy.jpg 214K
    DSC06999.JPG 231K
    DSC06990.JPG 254K
  • @ = แป่วพี่มาร์คคะ จับผีได้ยังคะเดี๋ยวให้โก่งไปจัดการผีให้ L-)
    @ = jirayukik ขอบคุณนะคะคุณกิ๊กอุส่าห์มาเยี่ยม ถึงที่เลยรอบหน้าเดี๋ยวพาไปหาอะไรอาหร่อยๆทานคะ
    @ = Boy_Earthshaker ว่างๆแวะมาดูนะน้องตัวจริงยิ่งกว่าในรูปเยอะนะจะบอกให้ ไม่เชื่อถามคุณกิ๊กดู อิอิ :-D

ขอบคุณทุกท่านนะคะ
    GoldenLineimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0870.JPG 131K
  • สวยจิงคับ....ชอบมากเลย
  • UPDATE นิดนึงก่อนนะคะ ช่วงนี้ยุ่งๆหน่อยนะคะต้องขอโทษด้วยคะ
    แม่ลูกสุนัขชุดนี้คะ His name is "Goldenblack"
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Char7 copy.jpg 112K
    Char7 Dowlow.jpg 110K
  • image
    ไฟล์แนบ
    7-43.jpg 157K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Goldenboy upii.jpg 129K
  • Female 1