ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมตัดสินใจทำอะไรลงไป CAOCAO X ALIENA
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นที่ที่ทำให้ผมตัดสินใจง่ายขึ้น
    จึงเก็บวันผสมมาฝาก...
    คุณคิดว่ามันจะออกมาแนวไหน...????image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5952.jpg 97K
  • :-D =D> \:D/ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5950.jpg 115K
  • ดูกันเล่นๆไปก่อน...ลุ้นๆๆๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5957.jpg 103K
    IMG_6133.jpg 158K
    IMG_6136.jpg 167K
  • ส่วนท่านที่รอชมคาเคาปัจจุบัน
    ...ขอบอกว่ามาเต็ม...
    และท่านใดสนใจจะผสมคาเคาโทรมาได้เลยครับ
    Add_GraphicMan : 085-7046004imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5934.jpg 113K
    IMG_5941.jpg 110K
    IMG_5949.jpg 116K
  • เอเลียนนาสมบูรณ์ที่สุดตั้งแต่เลี้ยงมาimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6205.jpg 118K
    IMG_6196.jpg 109K
    IMG_6195.jpg 121K
    IMG_6201.jpg 117K
  • น่าสนใจชุดนี้ครับ เรื่องหัวบิ๊กๆคงมาก่อนแน่
  • ผลงาน คงออกมาแบบ...โอ้ว!!!หัวรึ! งามแน่ครับ
  • เริ่มอยากเห็นลูกมันแล้ว สวยทั้งพ่อทั้งแม่เลย พี่แอ๊ด ^:)^
  • ชอบมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ซาดิสดี จับขึ้นแท่นมัดปากแล้วดึฟๆ เสียวแบบโดนบังคับ
  • สุดยอดดดด :-D
  • อย่างนี้บอกได้คำเดียว "สุดยอด" :))
  • สุดทรีนนนนนนนนนน
  • ขอให้ติดที่เถิด...โอมเพี้ยงimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6370.jpg 109K
  • ขอให้สมหวังคับ ออกมาคงหน้าดูชุดนี้ผมว่า ออกมาเมื่อไรอย่าลืมมาโชว์ที่พี่ๆๆน้องๆๆดูกันน่ะคับ เอาใจช่วยคับ
  • มันส์แน่นอน
  • จอง เฟิร์ส เมียครับพี่แอ๊ด :020:
  • ชุดนี้สุดๆ จริงๆครับคุณแอ๊ด
  • แม่สุนัขสายอะไรคะพี่แอ๊ด สวยม๊ากๆ พ่อนี่หล่ออยู่แล้วไม่ต้องพูดถึง 5 5 :019:
  • ตัดสินใจถูกต้องแล้วครับ คู่นี้สมน้ำสมเนื้อครับ
  • งามๆ ทั้งพ่อและแม่เลยครับ สุดๆ แน่ๆ ครับคู่นี้ มวยถูกคู่เลย :063:
  • แม่หมาสวยมากกกก
  • อยากได้มั่กๆๆๆๆ
  • ไม่ต้องคิดแล้วแอ๊ตคู่นี้แหละ =D>
  • โอ้ว แผ่นหลังทำโต๊ะ กินข้าวได้เลยมั้งน่ะ
  • เป็นคู่ที่สุดๆไปเลยครับ :063: :o027: :o040:
  • ถ้าราคาไม่สูงมากจะขอจับจองตัวผู้ชุดนี้ไว้สักตัวคร๊าบบบ
  • สวยทั้งพ่อทั้งแม่เลยครับ :021: :021: :021:
  • อยากทราบว่าตัวเมียเป็นลูกใคร สายไหนครับ สวยมาก
  • ขอบคุณทุกท่านหลายๆครับ...
    ผมรู้สึกมั่นใจขึ้นเยอะเลย...ว่าตัดสินใจไม่ผิด

ชุดนี้ผมหวังที่จะเก็บตัวผู้ไว้เลี้ยงเล่นเพียงตัวเดียวครับ

ส่วนที่เหลือใครอยากได้มาเลือกได้เลยครับ (ไม่แรงครับ)
    .....ขอให้ติดเถอะ...สงสัยต้องบนบานกันหน่อยละงานนี้..55555555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6368.jpg 112K

• ส่วนที่เหลือใครอยากได้มาเลือกได้เลยครับ (ไม่แรงครับ)

แล้วแบบไม่เลือกเลยล่ะ หลับตาหยิบเลยได้ป่าว
  • พี่่แอ๊ดคับไม่แรงแล้วเท่าไรคับ >:/ >:/ >:/
  • เฝ้ารอดูอยู่ห่างๆ ถ้าขายไม่หมดผมขอ อุปการะรับฝากเลี้ยงให้สักตัว เฮ่อๆ
    ขอให้สมหวังนะคับคุณadd
  • ลูกหมา น่าตา คงจะกวนๆๆๆ แน่ ชุดนี้ :o027:
  • สิ่งที่คุณได้ทำลงไปมันเป็นเรื่องที่โหดร้ายมาก นี่คุณกำลังจะเพาะพันธุ์สัตว์ประหลาดอยู่คุณรู้รึป่าวอ่ะ :o037: สุดติ่งทั้งพ่อและแม่เลยอ่ะ รอลุ้นอยากเห็นเจ้าตัวน้อยครับจะเป็นเอเลี่ยนรึว่าพรีเดเตอร์ ปูเสื่อรอ อิอิ
  • CAOCAO มันคือ Monster ชัดๆ ถ้าคลอดแล้วแจ้งให้ทราบด้วยนะคับ จะไปขอมาอุปการะสักตัว
    พอดีผมมีลูกเจ้านี่อยู่เป็นตัวเมีย 5 เดือนล่ะ
  • น่าสงสารลูกมันนะคับพี่แอ๊ด ลูกออกมามันคงจะหายใจลำบากเพราะพ่อมัน หน้าหักซะขนาดนี้ อิอิ

ขอให้ติดนะคับพี่แอ๊ด อยากเห็นๆ :-D
  • จอง1ตัวครับคุณแอ๊ด
    จิรพัทธ์
    0819325670
  • :-D :"> @-) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6202.jpg 100K
  • ราคาไม่แรงประมาณเท่าไหร่ได้คับ จะได้รู้ตัวเองว่าจะมีโอกาสหรือป่าวคับ jirayukik@gmail.com 0896515686 ถ้าราคาพอไหวตัวเมียคับ