ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครอยู่อุบลช่วยทีครับ
  • เบอนี้ให้มาทำไมเหรอคับ
  • เฮียซันแกทำฟาร์มพิทบูลอยู่อุบลครับ ชื่อฟาร์มก็ตามชื่อล็อคอิน
    ทำงานอยู่การไฟฟ้าครับ ลองปรึกษาดูได้ครับ
  • แหมคิดได้สองแง่คับแบบนี้ ผสมได้ทั้งหมาและคนคับ555
  • คำว่ากาละเทศะบางทีคนเราต้องมีบ้างนะครับอย่าพร่ำเพรื่อ
  • แต่ถ้าให้เฮียซันมาด่าผมเองผมจะรู้สึกดีกว่านี้อะนะ แต่ก็ขอบขอบคุณที่เตือนสติ
  • ขอบคุณมากครับผมที่ให้เบอมามีพี่ที่บุณฑริกให้เบอดาบปิ๊กมาละคับ แกจัดการให้เรียบร้อยแล้วคับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำปรึกษาจากใจจริง
  • ถ้าไม่ได้หมายถึงผมก็ขออภัยด้วยนะครับ