ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กี่เปอร์เซ็นต์
  • เมื่อเช้าเหตุเกิดที่ห้องนั่งเล่นผมกำลังดูข่าวกีฬาอยู่(อังกฤษชนะ1-0) และแฟนผมกำลังแต่งตัวเตรียมจะไปทำงาน ทันใดนั้นผมก็มองเห็นแฟนกำลังหาของอะไรบางอย่างหาอยู่นานเดินวนไปเวียนมาในห้องแล้ววนไปแถวโต๊ะแป้งแต่งหน้าก็ยังไม่เห็นว่าของที่เธอหาคืออะไร ทันใดนั้นเจนนี่ลูกสาวแสนสวยก็ได้คาบยางรัดผมมานั่งตรงหน้าทีวี แฟนผมมองเห็นเจนนี่แล้วร้องดีใจแบบสุดขีด "โอ้โหเจนนี่แม่หาอยู่ตั้งนานไม่เจอ หนูเอามาให้แม่เหรอค่ะ" แฟนผมเข้าไปลูบสีข้างเจนนี่บอกว่าดีมากๆ ทั้งกอดทั้งจูบ ลูกสาวก็กระดิกหางใหญ่เลย ผมเลยรู้ว่าของที่หาคือยางรัดผม และผมไม่รู้หรอกครับว่ามันจะกี่เปอร์เซ็นต์ที่เจนนี่บังเอิญไปคาบมา แต่มันเป็นสิ่งมหัศจรรย์ที่ได้เกิดขึ้นแล้วกับชีวิตผมร้อยเปอร์เซ็นต์image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0253=1.jpg 80K
  • เค้าอยากรัดบ้างอ่ะแม่ แม่เข้าใจผิดแล้ว หนูไม่ได้เอามาให้แม่ 5555 น่ารักดีครับ สาวหล่อ
  • จริงๆ เจนนี่เอาไปซ่อนน่ะ ล้อเล่นนะครับ
  • น้องเจนนี่คนสวย รู้ความดีจังเลยค่ะ ยังงี้แบ่งเบาภาระได้เยอะเลยนะคะ :o060:
  • เจนนี่เก่งจัง..

ความเหมือนที่แตกต่าง...ที่บ้านเวลาของหายก็ให้ไปตามเอาที่หมา..เพราะมันโขมยไปช่วยกันกัด :-D
  • เคยเจอคล้ายๆกันนะ เวลาเราบ่นกับแฟนว่าวันนี้ร้อนจัง มันก็บังเอิญเดินไปเหยียบสวิท ปิดพัดลมซะงั๊น
    รึตอนดูหนังมันที่บ้านมันๆ มันดันนั่งทับรีโมทปิดทีวีซะงั๊น
    ล่าสุด เมื่อเดือนก่อน
    จะรีบไปซื้อของที่mega bangnaอุตสาพาไปเที่ยวด้วย แต่เราปวดฉี่เลยวิ่งกลับไปฉี่ที่ห้อง แต่ลืมกุญแจทิ้งไว้ในรถบอกให้แฟนดูหมาให้หน่อย ดั๊นยืนเล่นไอโฟน กลับมาเห็นไฟรถกระพิบพอดี นึกในใจกูว่าแล้ว

แม่งติดกันอยู่ในรถสองตัวดันไปเหยียบรีโมทล๊อครถ ต้องวิ่งรอบรถล่อให้มันเดินมาเหยียบรีโมทเกือบสิบนาทีT_T ตอนนั้นเป็นห่วงลูกๆจะร้อนหายใจไม่ออกเลยลืมถ่ายคลิบหมาโง่มาให้ดู
    เอ๊ะรึมันรู้ว่าเรารีบเลยแกล่้งเราหว่า
  • โห้ หมาพี่สวยจังคับแถมเก่งด้วยส่วนของผมก็เหมือนกับของคุณ NongEve คับ
    55555555
  • แต่หมาผม บอกว่าถึงเวลาออกกำลังกาย จากนั้นก็ปล่อยให้ไปที่สนามหญ้าทำธุระส่วนตัว แล้วก็พาขึ้นเครื่องวิ่ง ปรากฏว่ามันขี้ใส่เครื่องวิ่งเฉยเลย เวรแท้ๆ
  • มันอาจจะเห็นลู่วิ่งเป็นโถส้วมรึป่าว ถึงเวลาขี้แล้ว เอ้า อึอึ๊.....
  • ขอบคุณครับคุณ james_mis ,catpit, krunitaya, NongEve, dew
  • เวลาผมพาเจนนี่อกกไปเดินเล่นนอกบ้านถึงแม้บางครั้งมีคนพูดห้ามปรามกันว่า "อย่าไปใกล้มันนะ นิแหล่ะพันพิทบูลที่กัดเจ้าของตาย" ผมก็ไม่โกรธเขาหรอกครับเพราะหมาเขายังมาเล่นกับเจนนี่แถมมีเพื่อนในซอยสี่ห้าตัววิ่งตามเป็นแถว ๕๕๕๕ นิสัยเจนนี่จะตอบสนองสิ่งเร้าได้ดีมากครับ หมาตัวไหนที่เล่นกับเขา เขาก็จะเล่นด้วย หมาตัวไหนเห่า เขาจะวิ่งใส่โดยไม่สนใจว่าโซ่รัดคอจนหายใจไม่ออกแล้ว มันบ้าเลือดแน่ๆ........
  • มันรู้ครับพี่มาร์ค ถ้าขี่ใส่เครื่องวิ่งจะยึดเวลาการออกกำลังกายไปได้ระยะหนึ่ง 55555
  • 555มันขอพักเหนื่อย
  • พี่มาร์คฝึกโหดจนมันขี้แตกรึป่าวครับ555*
  • ยังไม่ทันถึงห้านาทีเลย หันหลังแปบเดียวกลิ่นมาแล้ว น่าตบกระโหลกสุดๆ
    ยิ่งเครื่องปั่นกระจาย เก็บยากโคตร อยากฆ่ามันทิ้งจริงๆ X(
  • สงสัยกรามล๊อคมันจะรู้ครับ ขี้เกียจวิ่งขี้ใส่เครือ่งวิ่งจะได้ไม่ต้องเหนือ่ยครับ :005:
  • หมาไทยที่บ้านผมก็ทำได้ครับ แบบเจนนี่ของ จขกท. ไม่เห็นเก่งเลย

อย่างเวลาผมเอาของชิ้นเล็กๆ วางไว้แป๊บเดียวแล้วหาไม่เจอ ก็เดินไปล้วงจากในปากมันออกมาได้เลย โดยไม่ต้องดูว่ามีไหม หรือของใหญ่ๆ หน่อย ถ้าวางไว้นานๆ ก็เดินตามรอยเศษๆ ที่แตกตกอยู่ตามพื้นไป ก็เจอวางอยู่แบบเยินๆ เหมือนกันแถวที่ๆ มันอยู่ เห็นไหมครับ ไม่ใช่เรื่องใหญ่ หมาของหลายๆ คนก็ทำได้ 555

:m32:
  • ยังงี้ต้องชมเยอะๆเค้าจะได้ดีใจ
  • เอาแบบของคุณthe_Door ชมเข้าไว้มันคงนึกว่าทำแบบนี้ดีแน่ๆ ทีนี้แหล่ะคุณเอ๋ย ไม่อยากจะคิดเลยว่ามันต้องกระจุย......
  • ของยอดฮิตที่เค้าหาเจอคืออะไร สำหรับผมนะ โทรศัพ สายไฟ กระดาษทิชชู่<อันนี้อย่าเผลอเชียวมันสมาก
  • เออดีเน๊าะ...ของผมหาเจอครับของี่เอาไปซ่อน รองเท้า เสื้อผ้า ของเล่นลูกชาย แต่สถาพเอาไม่ได้เลย ณ ปัจจุบันเลยต้องจำกัดพื้นที่ แบบ สฉพ (สถานการณ์ฉุกเฉินสำหรับพิตบูล)555
  • น่ารักดีครับ