ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด้วยรัก...และผูกพัน
  • imageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5516.JPG 144K
    IMG_5521.JPG 209K
    IMG_5546.JPG 260K
    IMG_5551.JPG 229K
    IMG_5557.JPG 239K
    IMG_5578.JPG 137K
    IMG_5581.JPG 141K
    IMG_5584.JPG 161K
    IMG_5587.JPG 99K
    IMG_5622.JPG 193K
  • ดูภาพอย่างนี้แล้วมีความสุขครับ...
  • :063: ดูแล้วมีความสุขจังเลยครับ
  • อบอุ่นมาก เจ้า 4 ขาผู้โชคดี ได้ครอบครัวและเจ้านายดีๆๆแบบนี้ ภาพแบบนี้ มาลงบ่อยๆๆ นะครับ เห็นแล้วมีความสุขเหมือนกัน ครับ
  • เป็นครอบครัวที่น่าอิจฉามากค่ะ... =D> =D>
  • น่ารักมากค่ะ ไปพักที่ไหนเอ๋ยน่าพักดีค่ะ ^^
  • ที่ระยองครับ ตามรูปนี้เลยครับ :) imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5569.JPG 227K
    IMG_5570.JPG 235K
    IMG_5574.JPG 248K
  • ขอบคุณครับเพื่อนสมาชิก อยากให้ทุกคนมีรอยยิ้มครับ :-D
  • ครอบครัวสุขสันต์ขอบน้ำใจท่านเยี่ยงนัก
  • ที่นี่เค้าให้สัตว์เลี้ยงพักด้วยได้ใช่มั้ยครับ จะพาไปบ้าง :-D
  • คุณTurbo พอดีแฟนผมเคยถามพนักงานต้อนรับ น้องเค้าบอกว่าสุนัขพักได้ครับ แต่ลองโทรสอบถามดูอีกครั้งนึงนะครับ ขอโทษทีที่ผมไม่มีเบอร์ของทางรีสอร์ท วันนั้นผมกับครอบครัวไปแบบไม่ได้โทรจองล่วงหน้าครับ เข้าไปแบบ walkin เข้าไปเลย เค้าก็ให้พักครับ
  • ทราบข่าวมาว่า เตียงพัง ตอนหลังใครพาพิตบูลมาไม่รับแล้ว ฮา ...
  • @anom ขอบคุณค่ะ ตอนไปมีแจ้งรีสอร์ทมั้ยค่ะว่าหมาเราเป็นพิทบูล? อยากทราบค่ะเผื่อจะพาไปบ้าง
  • ระวังมันไล่กัดเป็ดนะคิๆๆๆๆ
  • พิซซ่า น่ารัก เขียนขอบตาดำด้วย :X
  • ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมลองหาข้อมูลดู
  • :)
    อยากพาที่บ้านไปบ้างจังimage
    ไฟล์แนบ
    576879_409581765747270_667269154_n.jpg 76K
  • white@sea ที่นี่ยินดีต้อนรับสุนัขครับ

เจ้าตัวน้อยนอนสบายเลยนะครับ
  • ขอโทษเพื่อนสมาชิกด้วยครับที่เข้ามาตอบช้า พอดีอยู่ตจว.ครับ ตอนที่เ้ข้าพักไม่ได้แจ้งว่าเป็นพิตบูลครับ แต่บอกเค้าว่ามีสุนัขพักด้วย ต้องบอกก่อนว่าที่รีสอร์ทนี้ เค้าแบ่งเป็นสองส่วนครับ เป็นแบบบ้าน กับ ตึกโรงแรมครับ แบบที่เป็นบ้านอนุญาติให้สุนัขเข้าพักได้ครับ แต่ส่วนของตึกไม่อนุญาติให้น้องหมาเข้าพักครับ แต่วันที่ผมไปส่วนของบ้านพักเต็มหมดแล้วครับ ทางรีสอร์ทคงเห็นหน้าเจ้าพิซซ่ามันจ๋อย ๆ กลัวไม่มีที่นอนพัก ก็เลยอนุญาติให้ไปนอนบนโรงแรมครับ ถ้าเพื่อนสมาชิกจะไปพักผ่อนแบบครอบครัว หรือจัดมิตติ้งกัน ผมแนะนำครับที่นี่ เงียบ สงบ และเป็นส่วนตัวมากครับ ส่วนของบ้านน่าพักมากครับ ต้องขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้ถ่ายรูปมาลงให้ดูกัน มีสระน้ำเล็ก ๆ หลังรีสอร์ทด้วยครับ เป็นอีกหนึ่งที่ที่เสนอนะครับหากมีใครจัดมิตติ้งพิตบูลกัน ผมกับครอบครัวขอยกมือไปด้วยคนนะครับ :) พี่มาร์คครับสงสัยจะเป็นอย่างที่พี่่ว่าครับ ตั้งแต่ผมกลับกันมา ห้องที่ผมพักยังปิดปรับปรุงเนื่องจากต้องซ่อมแซมเฟอร์นิเจอร์ครั้งใหญ่ครับ 5555 (ล้อเล่นครับ) คุณNongEve ครับ ก็ไอ้เพราะขอบตาดำเนี่ยแหละครับ เป็นเหตุให้คนกลัวกันทั้งหมู๋บ้านครับ 555