ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แบบเสื้อคอก BADBULLBOY
  • ไม่ขาย แจกฟรีในกรณีทีเป็นลูกค้าเท่านั้น !!!
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    000000000000000.jpg 42K
    01.jpg 38K
    02.jpg 35K
  • งั้นผมขอก่อนเลยค้าบบบ พี่บอย
  • 555555555555 เอางันเลยรึได้เสมอไอ้น้องรักกกก ทำเสร็ดจัดส่งให้เลยแบบใหนละั
  • พี่บอยใน FB ดูรูปที่พี่ลงให้ไม่ได้คับ ลงเวปนี้เลยก็ได้น่ะพี่บอย
  • สวยงามมาก ๆๆๆครับ อยากได้สุด ๆ ครับพี่
  • จัดไปน้องรัก
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    003.jpg 103K
    002.jpg 103K
  • เจอกันทีใหมขอพี่เลย ถ้าเอาติดรถไป ให้ได้เลยไม่หวงแน่นอน
  • ลูก ๆ คอกพี่ราคาตัวละเท่าไรครับ อยากทราบครับผม anurapa@scg.co.th ขอบคุณครับ
  • จัดภาพเต็มของ หมาในสังกัดมาให้ชมติชมได้เปิดทับและขายติดต่อสอบถามได้ และให้คำปรึกษาเรื่องหมาๆๆทุกเรื่อง
    ซาล่า
    image
    ชูก้า
    image
    เฮวบอย
    image
    แอล
    image
    คองโก้
    image
    พอลล่า
    image
    โซโล
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 90K
    2.jpg 129K
    3.jpg 221K
    4.jpg 112K
    5.jpg 127K
    6.jpg 130K
    7.jpg 90K
  • ติชมเต็มตรีเต็มทีเลยคับพี่น้องงง นอมรับคำติชมเสมอ
    image
    ไฟล์แนบ
    Copy (2) of 001.jpg 218K
  • ชอบซาล่า และ เฮวบอย มากๆครับสวยสุด ๆ
  • ผมเป็นลูกค้าด้วยคนครับ... :063:
  • ผมไม่ได้เป็นลูกค้า แต่ด้วยคน5555
  • ได้เลยคับท่านเคน พี่เอโย้้ๆๆๆ
  • 5555 ผมเอกครับน้าบอย ไม่ใช่เคน ผมหน้าตาดี และตัวเล็กกว่าเยอะ :062:
  • หล่อครับน้าเอก ปกรณ์ลัม
    ผมไม่หล่อแต่อร่อย
  • เพ่ ขอด้วยได้ป่ะ ลป.นะเพ่บอย กดไลท์ให้ด้วย ฮิ้ววววว.....
  • อยากได้ด้วยคนคับ
  • ไว้มีโอกาศแลกกันนะครับท่านบอย ^__^
  • ของผมด้วยนะ 1 ตัว ท่านบอย แอลมีผลงานหรือยังครับ ชอบ ชอบ
  • พานหิน1โหล...
  • อดเลยไม่ได้เป็นลูกค้า
    :022:
  • เอามาให้ชม ไม่ต้องเสียใจไอ้น้องรักเจอพี่ขอได้เลย ถ้าใส่ไปพี่ถอดให้เลย 5555
    image
    ไฟล์แนบ
    แบบเสื่อ 2.jpg 82K
  • สวยจังเลยพี่ถูกใจๆๆๆๆยากได้ๆๆมากครับๆๆ
  • พี่บอยยังขาดไปอีกตัวนะผมว่า ลืมแม็กไปแล้วหรอ
  • 55555 ไอ้แม็ก มันอยู่ในใจพี่เสมอและไอ้น้องงง มัีนเหนื่อยมาพอแล้วววให้มันอยู่แบบสบายๆดีกว่า
    image
    ไฟล์แนบ
    400.jpg 107K
  • คนเราจงจำไว อย่าลืมกำพืดและลากเง่าตัวเอง วันไดวันหนึ่งเราล้มหรือพาดเราก็ยังกับมานับ 1 ได้โดยไม่อาย ทุกวันนี้พี่ก็ยังบอกทุกคนว่าพี่จบ ป.6 เคยติดคุกมาแต่ทุกคนกับตัวได้และเป็นคนดีในสังคมได้เสมอ ขอบคุณไอ้น้องชายมากแต่พี่จะลืมมันได้อย่างไรในเมื่อมันเป็นหมาตัวแรกๆที่ทำให้พี่ได้รู้จัก พิทบลู-บลูลี่ ขอคุณไอ้น้องชายมากทีย้ำเตือนในสิ่งทีดีๆๆให้พี่ได้คิดถึงมันอีกครั้ง
    image
    ไฟล์แนบ
    0.jpg 81K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.jpg 128K
  • อยากได้มากเลยพี่
  • เยี่ยมครับ ท่านพี่ กับคติ และแนวคิดดีๆๆครับ :063: :063:
  • ไม่เป็นไรเราพี่น้องกันทั้งนั้น
    image
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.png 244K
    Graphic1.jpg 158K