ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :o001: หมาที่บ้านผมมันโรคจิต ทั้ง 3 ตัวเลยครับ ตั้งแต่เด็กๆเลย คือ จับสายจูงไม่ใด้ครับ เกิดอาการคลั่ง เห่า หอน ทำลายประสาทหู วิ่ง ไป มา วนไป วนมา ตะเกียกตะกาย ลูกกรง หรือ คน พยามยาม เอาคอมาให้เกี่ยวกับสายจูง เกิดการบ้าคลั่งอย่างรุนแรง ถ้าจูงทีเดียว 2 ตัว มันจะลากมาทันที(3ตัวเอาไม่อยู่แน่ๆดีนะมันกัดกันกับอีกตัวเลยจูงแค่2) ในอนาคต 2 ตัวคงเอาไม่อยู่หล่ะครับ เวลาผมมาบ้านเจอมันก็ยังไม่ดีใจเท่ากับ เราจับสายจูงเลยครับ แต่ว่าถ้าพาไปวิ่งกลับมาล่ะก็มันจะกินอย่างบ้าคลั่งครับ โรคจิตชัดๆ ใครเป็นบ้างครับ โรคเห็นสายจูงไม่ใด้
    ไฟล์แนบ
    gollumm3.JPG 74K
  • มันคงคิดว่าจะพามันไปวิงมั่งคับๆ

ทีบ้านก๊เปง
  • :006:สบผมก็เป๊นนน แนะนำ 2 ตัวให้มันลากจักรยานเราครับ แล้วความมันส์ๆๆๆ จะตามมา ถ้าพี่คุมได้นะครับ หุหุหุหุ... ท้าให้ลองงงงง
    อยากแบ่งปันความมันส์ ให้คุณครับ ฮ่าๆๆๆๆ
  • ออกตัว แรงกว่าบิดมอเตอไซครับ ฮี่ๆๆๆๆ
  • ที่บ้านหนักกว่าอีก ตัวเมียมันเวลาคึกนะ มันชอบขี่ค่อมดึกๆๆเลย555 ส่วนตัวผู้เหมือนกันครับ เห็นสายจูงหรือรู้ว่าจะได้ไปข้างนอกบ้านสติแตกเลย ตัวเมียไม่เป็นครับนิ่งๆๆอย่างเดียว
  • อย่างงี๊เม่เรียกว่าโรคจิตแล้วครับ คุณพิทวา ผมว่ามันแสนรู้มากกว่าหมาผมก็เป็นแหล่ะ...มาแอบว่ามันในบอร์ดบ่อยเด๋วมันรู้เข้า ระวังมันไม่รักนะเอ๊า!
    ไฟล์แนบ
    HI! .jpg 70K
  • เมื่อคืนผมดูรายการไรไม่รู้เห็นเค้าเอารถสกุ๊ตเตอร์(คล้าย ๆ จักยานแต่มีล้อกันล้มเพิ่ม คือถ้าล้มแล้วมันจะไปทับสุนัขนะครับ) เชื่อมด้านข้างเป็นเหมือนที่ออกกำลังกายสุนัขเวลาวิ่งลู่เลื่อนนะครับ แล้วก็เอาสุนัขผูกเหมือนวิ่งลู่เลย แล้วให้มันพาวิ่งไปโดยเราเป็นคนคอยหันเลี้ยวแล้วก็เบรคด้วยครับ เห็นแล้วก็โอเคนะ เพราะสุนัขอยู่ในสายล็อคไว้ด้วยเหมือนการจูงไปในตัว ถ้าทำได้คงดีเหมือนกัน แต่คงทำได้เฉพาะ ต่างประเทศมั้ง เพราะว่าเมืองไทยไม่มีกฏหมายที่ห้ามสุนัขไม่อยู่ในสายจูง เพราะถ้าผูกสุนัขเราไว้ สุนัขอื่นเข้ามากัดคงเซ็งเลย
  • อยากเห็นรูปรถที่ว่าจัง
    จะได้ให้ลูกน้องทำขึ้นมาใช้บ้างครับ
  • ดูที่กระทู้นี้เลยครับ ผมหารูปให้ดูแล้ว http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5323&page=1#Comment_58082
  • น้องหมาที่บ้านก็เหมือนกัน เข้าใกล้ สายจุง ไม่ได้ เห่ากันโขมง เลย
  • ที่บ้านก็เป็นคับแต่เป็นจักรยานคับ...พอมันเห็นปุ๊บ....บ้าเหมือนกันเลย ลองเปรี่ยนเป็นให้ลากจักรยานดูคับ ไม่เหนื่อยแถมมันส์อีกต่างหาก......แต่เวลาเบรก...ต้องเบรกทั้ง 4 ล้อกันเลยที่เดียวคับ (แหกกันไปตามๆ กัน) ต้องลอง!!
  • ผมก้เป็นจับสายจูงคลั่งทันที
    แสดงว่าเป็นกันเยอะมาก
  • :o001: ท่าทางจะเป็นโรคติดต่อนะเนี๊ยะ
    ไฟล์แนบ
    golummmm6.jpg 62K
  • ของผมนี่เรียบร้อยหน่อย พอเราหยิบสายจูง เค้าก็จะวิ่งไปนั่งรอที่หน้าประตู เตรียมตัวพร้อมออก
  • เลวจริง ๆ กับ โฆษณาพ่อหมาที่เปิดรับผสม ตัวนี้ (เข้าของ)

เรื่องมีอยู่ว่า เราแค่เห็นโฆษณาว่ารับผสมเลยโทร.สอบถามรายระเอียด แต่แม่หมาเรา อีก2อาทิตย์ ถึงจะผสม แค่นั้นแหละ แม่งเป็นเรื่อง มันโทร. ตื้อ ตามจิก เพื่อให้ไปผสมพ่อหมาของมัน จนเรานี้ลำคาญ มันยกสรรพคุณพ่อหมาของมันน่าดู ว่าให้ลูกสวยกว่าพ่อมันหลายเท่า ทั้งๆ พ่อหมาก็ไม่เคยมีลูกออกมา ใจจริงก็อยากผสมเห็นเป็นสีเทา เหตุผลที่ทำให้เปลี่ยนใจ ไปเห็นตัวจริงหนังคนละม้วนเลย ตัวก็ใหญ่ สูง อ้วน ปากเล็ก-แหลม เป็นโรคผิวหนัง ไม่เหมือนกับรูปที่เอามาลง(ขอย้ำว่าไม่เหมือน) แถมมีข่าวว่าพ่อหมาตัวนี้ผสมมั่ว จนเป็นเป็นโรคแท้งติดต่อ(ได้ข้อมูลจาก ผี) จึงทำให้ไม่กล้าผสม ของดีคงไม่ต้องมาตามตื้อ