ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทบทวนความจำกันหน่อยนะ "ไอ้ลูกพ่อ"
  • หลายเดือน แล้ว ที่ไม่ได้ฝึกแนวๆนี้ วันนี้ จึงพาไปทบทวนกันหน่อย ..........

• สัดส่วน ก่อนขึ้นชก ฝากถึงพี่ สู้ รอบนี้ ถึงวันตัดสิ้น ทางเรา จะไม่หยุดพัก :o008:

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2299.JPG 178K
  • เก่งจังเลย
  • โอ๊ยยย ชิบิง ทำใจหวั่นไหวตลอดทุกคลิปเลยนะพี่ตี้ ^^
  • ชอบครับ
  • ต้องยอมรับว่าตี้เจ๋งมาก สำหรับการฝึกแบบนี้ เจ้าผม และพี่น้อง คงยังอีกไกล
    " ชิบิง" เป็นหมาที่สุดยอดตัวหนึ่งเลย และชื่นชมในความตั้งใจตี้ครับ :063:

20 สิงหา ตามข้อตกลงเรา งานนี้ไม่มี ชนะคะแนน เสมอก็ไม่เอา เดี๋ยวไม่เอกฉันท์
    ต้องเอาให้รู้ ดำ รู้แดง เอากันถึงตาย ไม่ใครก็ใครต้องน็อคกันไปข้างหนึ่ง 555 :-))

อาการล่าสุด ขาซ้ายอักเสบหน่อยๆ ทำให้ยืนถ่ายท่าเดียวกันไม่ได้
    image
    ถ่ายเมื่อเย็น มันอึดมากเลยพาไป "วารีบำบัด" ซะหน่อย
    image
    ภาพนี้เห็นเค้าชอบโชว์ก้นหมากัน เอาด้วยคน 555

แล้วเจอกันนนนน ฮ่า ฮ่า ฮ่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_4147.JPG 90K
    IMG_4160.JPG 72K
  • ฝากพิทบูลตัวน้อย ๆ ที่ชื่อ " เก็งกิ " ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะครับ
  • เอาภาพ "นางแบบ" B plus E และ นมผง หลังใช้ได้เกือบอาทิตย์มาให้ดู

เจ้าตัวขาว กับ น้องสาว วัย 7 เดือน 2 ตัวนี้จะทดสอบใช้ของตี้อย่างเดียวเลย

image
    จับฟิตให้ด้วย จะได้เห็นชัดเจน
    image
    สาวเจ้าผิวบาง น่าจะขึ้นง่าย แต่ติดที่ ขี้กลัว และ ใจไม่สู้ เจ้าของเก่า เคยใช้ความรุนแรง มันเลย ขลาดๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3878.JPG 86K
    IMG_4116.JPG 69K
  • นางแบบ ตัวที่2 น้องสาว วัย 7เดือน

ความหวังเลยตัวนี้ บู๊ กระฉูด ใจเกินร้อย กระดูกมาเต็มimage

และกับภาพ ที่อาจถูกตำหนิ ได้ว่าทารุณกรรม หมาก่อนวัยอันสมควร
    แต่ไม่เจตนาจริงๆ แค่จะใส่ชุดลากให้มันแอ็กถ่ายรูปเฉยๆ ที่ไหนได้ ลากกระจุย แต่สัญญาว่าแค่ครั้งเดียว
    image

image

image

image

จะพยายาม ปั้นออกมาให้ดีที่สุด แต่ขอบอกเลี้ยง พิตแล้วต้องมีเวลาพาทำกิจกรรม
    พูดไม่ยาก แต่ก็ทำไม่ง่าย ยิ่งเลี้ยง มากกว่าหนึ่งตัว ยิ่งต้องเหนื่อยมากขึ้นตามลำดับ 555

***********แต่ถ้าทำด้วยความพร้อม ความเต็มใจ ก็จะสุขใจ ทั้งคน ทั้งหมา อิอิ*******************

สุดท้าย ขอให้กิจการประสบความสำเร็จ รุ่งเรือง รุ่งโรจน์ นะคร๊าบบบบบ เต็มใจเชียร์เต็มที่:039: :036:
    ไฟล์แนบ
    IMG_4124.JPG 181K
    IMG_3898.JPG 171K
    IMG_3904.JPG 203K
    IMG_3918.JPG 107K
    IMG_3906.JPG 200K
  • wongvit
    hs5cpx
    Amarican_EURO
    hnote
    che9
    ขอยคุณทุกเม้น ครับ พี่น้อง
    :o068:
  • power_pit พี่อ้วน จัดใหญ่เลยนะครับ นางแบบตัวที่ 2 ของพี่ สวยจังแฮะ :063:

ส่วนเจ้า ผม เริ่ม กระชับ แล้วนะครับ :063:

ส่วนนางแบบขาวดำ ก็ฟิตใช่เล่น หมาบ้านนี้โหดจริงลากยาง รถ สิบล้อ เลยหรอ :001:
  • Kengkiiz หมาสวยครับ เหมือน ตัวเก่าผมเลยครับ

คลิปก็เยี่ยมครับ พยายามฝึกๆเข้าไว้นะครับ ติดตามชมครับผม :063:

เอาคลิปเก่ามาฝาก

• chapter.1 และ chapter.2 เรามีมาแล้ว ขาด chapter.3 ค้างไว้นานมากแล้ว
    ความตั้งใจ อยากทำให้มันออกมาดี และดูเป็นงานศิลปะมากที่สุด แต่ขาดคนมาช่วยเดินกล้อง ตอนนี้ได้คุยกับเพื่อนไว้แล้วว่าถ้าว่างช่วยมาเป็นตากล้องหน่อย เพราะผมจะ ทิ้งทวนวิดีดอนี้ให้สวยงามที่สุด
    เพราะช่วงหลังงานเริ่มมากขึ้น อาจไม่ได้เข้ามา บ่อย เท่าไร
    ยังไงติดตามชมได้ chapter.3

เอาchapter.2 ไปชมก่อนครับ
  • ขอบคุณพี่ตี้มากครับ
    ผมก็ได้ติดตามชมคลิปชิบิงมาตลอด เลยเกิดแรงบันดาลใจอยากจะลองฝึกเก็งกิดูบ้าง แต่สถานที่ไำม่เอื้ออำนวยเท่าไหร่
    สถานที่เหมาะๆในการฝึกก็ไม่มี ก็เลยได้แค่นี้อ่ะครับ
    ชิบิงเก่งมากครับ แต่คงจะเก่งแบบนี้ไม่ได้ถ้าไม่มีคนฝึกเก่งๆอย่างพี่ตี้ ผมจะรอดูคลิปต่อๆไปอีกนะครับ
  • ของเรามีแต่อ้วนๆ ไม่ได้แล้ว ขอฟิตๆบ้าง
  • เก่งมากครับ อยากเห็นกิจกรรมแบบนี้ในเมืองไทยมานานแล้วครับ
  • :063: คุณภาพคับแก้ว..
  • Kengkiiz
    vanfa
    bentoko
    cpeerayu
    golok

ขอบคุณทุกท่านครับ :015:
    ถ้าว่างๆมาเจอกันทางนี้ก็ได้นะครับ ทุกท่าน
    http://www.facebook.com/#!/groups/132075483535221/337362889673145/?notif_t=group_comment_reply
  • วิวคุ้นๆ เหมือนอยู่แถวบ้านผม ใช่สวนสาธารณะ รึป่าว คือ บ้านผมอยู่หน้าค่าย หาดใหญ่คับ
  • zuMo_Mark ใช่ครับอยู่ตรงไหนครับผมก็อยู่หน้าค่ายเช่นกันครับ
  • บ้านผมอยู่ ซ.8 คับ ชอบไปวิ่งที่สวน ให้อาหารปลา แต่ไปไม่บ่อยคับ ถ้าแฟนไม่ชวนก็ไม่ค่อยไป ไม่อยากไปวิ่งคนเดียว ถ้ามีหมาผมคงพาไปวิ่งทุกวัน พร้อมเมื่อไหร่จัดมาแน่ ^^ ขอโทษที่ตอบช้าคับ พอดีหากระทู้ไม่เจอ มือใหม่คับ ตอนนี้หาเป็นแล้วววว เข้าไปที่ชื่อ 555 โง่อยู่นาน