ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอบคุณครับที่ยังคิดถึงกันอยู่ คีบอร์ดผมเสียเพิ่งใด้อันใหม่มากี้เอง
    ลองนึกดูดีๆคุณเคยพูดเรื่องเอาหมาไปทับกับใคร แล้วหมาผมกับหมาคุณก็คลอกเดียวกัน
    ดีใจนะที่คิดว่ามันจะเหมือนเดิม มีไรโทรมาดีกว่าขี้เกียจพิมยาวๆ :o043:
  • หลังไมค์คุณ
  • ลูกผู้ชายใจต้องนิ่ง แล้วทุกสิ่งจะดีเอง คร้าบบบบ
  • กูรู้นะมึงเป็นใครไอ้เหี้ยผี มึงอย่ามาเหี้ยในกลุ่มโคราชนะกูขอเตือนมึงไว้ เหี้ยแล้วเหี้ยอีกนะมึง
  • เอ้า.......เชี้ย วิ่งเต็มกระทู้ละค้าบบบบบบบบ
  • ใจเย็นๆ เพื่อน :-D
  • น่าจะมีf1ขายที่ด่านเกวียนด้วยก็ดีเนาะ