ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****/////**** THE POWER OF CHIANGRAI - PHAYAO ****///////*****
  • ผมมีครับพี่เบียร์
    แต่หาเวลาเอามาลงอยู่ครับ
    คนกับเวลา
    เป็นอะไรที่ไม่แมทกันเลย
    สำหรับผม
    โฟโดว์ หูสวยดีพี่ แต่เหมือนจะไม่ค่อยเท่ากัน
    ขวาสั้นกว่าซ้ายนิด แต่ก็โอเคครับ
    แผลเค้าสวยดี
  • :063: :065: :067:

ซ้อมใหญ่เลยนะ คับ เ้จ้าซูโม่ สู้ต่อไป คิคิ
  • ใครอยากได้ แม่พันธุ์ บ้างคับ ติดต่อมาหาผมเลยนะคับ

ขายในราคาที่ชื้อมาเลยคับ 15,000 บาท คับ ไม่รวมส่ง นะคับ

image
    ไฟล์แนบ
    392507_305479829528399_100001991537612_712476_798540022_n.jpg 47K
    392507_305479829528399_100001991537612_712476_798540022_n.jpg 47K
  • ดัน หน่อย คับ เงียบ จังเลย คับ ใครมีข่าวสารอะไรมาคุยกัน ได้นะคับ
  • มิตติ้งๆๆ
  • ผมไม่ได้หายไปไหนนะครับ
    ติดตามชมทุกวัน แต่ไม่แสดงออกแค่นั้น
    เนื่องจากช่วงนี้กระแสหมาลากมาแรง แต่เราดันไม่มีตัวลาก
    เนื่องจากลูกชายสุดเลิฟ จากไปแล้วพร้อมงูเห่า
    จึงต้องรอ "กอลัม" ซึ่งยังไม่โตพอที่จะทำหมาลาก
    เพิ่งจะสี่เดือน ตอนนี้ก็ได้แค่เฝ้ารอครับ
    แต่ความมุ่งมั่นในการลากยังคงอยู่เช่นเดิมครับ
  • มิตติ้งกันดีไหมคับ เห็นด้วยคับ คิคิ
  • ขอแสดงความเสียใจกับ อ.บอยด้วยน่ะครับ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6583.JPG 86K
    IMG_6584.JPG 36K
  • zion 1year
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8729.JPG 134K
    IMG_8727.JPG 109K
    IMG_8736.JPG 105K
    IMG_8735.JPG 90K
  • หายไปไหนหมดครับ//////
  • :-D :-D :-D นานๆ พี่ประธานเข้ามาที ไม่เจอคนชิท้า คิคิ

• เสียใจกับ อ.บอย ด้วยเหมือนกันคับ
  • บ้านเราเงียบจังคัีบ คิคิ
  • ขอบคุณครับ
    แตงโมจากไปแล้ว
    แต่เด็กรุ่นใหม่ไฟแรงก็กำลังฉายแสงครับ
    กลับบ้านไปทุกวัน ยังแอบเสียใจอยู่ไม่หายครับ
    กับการจากไปของแตงโม ( ตายในหน้าที่ )
    งูเห่ากับพิตบูลมันของคู่กันจริง ๆ
  • อฺ บอยถ้าดาน่าเป็นฮีตเอามาผสมกับตัวใหม่ผมเลย เจ๋ง
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8592.JPG 70K
  • วะ ว้าวววว
    เอาไหนมาอีกละีพี่ท่าน
    ดูท่าจะปากหนัก แก้มป่องเชียว
  • ไม่ได้คุยกับพี่มิ้งซะนานเลย
    บอกตามตรงว่าลึก ๆ ยังรู้สึกไม่ค่อยดีนัก
    ที่โชว์ทามก็ต้องมาจากไปในวันเดียวกับแตงโม
    กะว่าจะหาเวลาบอกพี่มิ้งอยู่เหมือนกัน แต่ทราบมาว่า่
    พี่เบียร์แจ้งให้ทราบแล้ว อารมณ์ตอนนี้ก็ประมาณว่ายังทำใจ
    ไม่ค่อยได้ แต่ก็กำลังพยายามครับ หมาทั้งสองตัวเป็นหมาที่ผมรักมากด้วย
    ตอนนี้ก็ปั้นโฟโดว และกอลัม ไปเพลิน ๆ แก้เซ้งครับพี่

นกฝึกล่าถึงไหนแล้วครับ
    ว่าง ๆ เอาคลิปมาฝากบ้างครับ
    รอชมอยู่ ปีหน้าผมจัดหนักแน่นอน
    เพื่อนผมที่ว่าบ้านกตอนนี้ก็มาทำงานด้วยกันละ
    เม้าท์มอยกันอยู่ทุกวัน รอวันระเบิดอยู่ครับ
    ปีหน้าว่ากันใหม่
  • ไอ้เบี้ยวก็เงียบ ๆ แต่ดีที่มันยังไม่ตาย
    เพราะได้ยินเสียง แว่ว ๆ เหมือนยังมีลมหายใจอยู่ครับ
  • กำ คนอย่างผมไม่ตายง่ายหรอกคับ 55+++

ตอนนี้มีความจำเป็นต้องขายหมาทั้งหมดที่มีอยู่่อะคับ
    ทั้ง แม่พันธุ์ ลูกตัวเล็ก ทั้งหมาแดง จะเหลือแค่ลูกชายหัวแก้วห้วแหวนไว้แค่ตัวเดียว

เหตุผล เพราะ เมื่อวันอาทิตที่ผ่านมา พ่อกับแม่ ได้มาเที่ยวหาผม แล้วมาเห็นใส่ว่าในการที่ผมทำแบบนี้
    มันไม่เป็นผลดีต่อสุขภาพร่างกายของผมเท่าไหร่หนัก
    เพราะผมต้องทำการเก็บขี้หมาและขี้ที่มันขี้ใส่กรง ก็ต้องล้างลงพื้น แล้วมันก็สระสม ส่งกลิ่นเหม็นออกมา
    แล้วแม่ก็เป็นหว่งเรื่องสุขภาพ มันไม่ค่อยดีหนักของคับ แล้วอีกอย่างหนึ่งเรื่องเงิน คับ เรื่องนี้เป็นปัญหา
    สำคัญมากกับ ผมเพราะผมต้องขอเงินทางบ้านใช้ และมันก็เป็นอะไรที่ทุกท่านคงเข้าใจผมนะคับ
    เรื่องเงินๆทองๆ อ่ะคับ

เอาเป็นว่าเมื่อไหร่ที่ผมพร้อม ผมจะไม่ทิ้งมันเลยคับ *อเมริกัน พิตบูล* ใจจิงไม่อยากจะขายหรอกคับ
    แต่มันติดที่*แม่บอกว่าถ้าไ่ม่ขายก็หาตังชื้ออาหารให้มันเองละกันนะ*
    นี้คืออีกเหตุผลนึ่งเหมือนกันคับ

เอาเป็นว่าท่านใดสนใจอยากได้หมาไปเลี้ยงก็ติดต่อผมมาละกันนะคับ
    คุยกันได้คับ จะชื้อจะทำไงก็ว่ากันคับ คุยไม่อยากคับ

ปล.ใครจะหาว่าผมทิ้งหมาก็ได้นะคับ ไม่ว่ากัน ยอมรับทุกเรื่องคับ
  • กรรม

เข้ามาหาผมด่วน
  • สวัสดีครับคุณบอย คุณบอยและเจ้าดู้ดสบายดีน่ะครับผม... :)
  • ไม่อยากเข้าไปหาที่โต๊ะอ่ะคับ มีแต่คนใหญ่คนโต อ่ะคับ 55+++

อ.บอยว่างวันไหน บอกมา เด๋วค่อยเข้าไปเจอ วันนั้นก็เข้าไป แต่ไม่เจอ อ่ะคับ
  • :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D
  • เงียบเหงาจัง

image
    ไฟล์แนบ
    bug08.JPG 241K
  • Red Bug คึแต้น้อ

ฝนตกแทบทุกวันเลย
    ไม่ค่อยได้พาน้องหมาออกกำลังกายเลย
    เง้อ เมื่อไหร่เราจะมีรางของเราซะที
  • ขอแสดงความเสียใจกับ อ.บอยด้วนเช่นกันครับเรื่องแตงโมน่ะครับ
    เอารูปน้องสาวแตงโมมาฝากด้วนน่ะครับ อิอิ :)
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    222222.jpg 133K
    111111.jpg 108K
  • หายเงียบกันหมด....
  • สาวน้อยเมืองอุดดิด
    ไม่ยักกะรู้ว่าโตขึ้นจะสวยขนาดนี้
    ตัวที่อยู่กับผมยังไม่สวยขนาดนี้เลย
  • ไม่หายไปไหนหรอกพี่เบียร์
    ยังคงอยู่ครบ
    แค่ไม่แสดงตัวเท่านั้นเอง
  • Rocky 13 เดือน, อาจารย์บอย เอารูป Candy ให้ดูหน่อย

image

ไฟล์แนบ
    IMG_9358.JPG 264K
  • ไม่ได้ถ่ายรูปแคนดี้เลยครับ

เดี๋ยวว่าง ๆ จะเอามาลงให้ดูกันครับ
  • รายงานตัวคับ คิคิ

• ไอ้เบี้ยวหายหน้าหายตา
  • หายว่าผมเลย อ.บอย ก็เหมือนกัน แหละคับ หายน่าหายตา เลยนะคับ

ได้เป็นรองครูใหญ่แล้วก็หายเลยนะคับ จะเข้าพบแต่ละที ยากกว่าขอเข้าพบ รัฐมลตรีเลยนะคับ
    555555555555+++++555555555+++++

ผมก็ไป เรียนทุกวันอ่ะ แต่ไม่ได้เจอกันเลยนิ
    ขี่รถผ่านบ้านทีไรไม่อยู่สักทีอ่ะคับ

ปล.จะเอาหมาไปเลี้ยงหรือป่าวนิ ว่าไงนิ ด่วนๆ เลยนะคับ เอาให้ไปหมดเลย ยกเว้นปาเกียว นะคับ
  • จัดไปน้องเอาแบบเบาๆพอ
  • พี่เบียร์ครับ
    เด็ก ๆ ในสังกัดผมเริ่มไปได้สวยแล้วนะครับ
    ตอนนี้ลากเองได้แล้วครับ ผมเริ่มจากลากโซ่เบา ๆ
    ตอนนี้ก็สามารถลากได้ประมาณ 30 กิโลครับ จากน้ำหนักตัวประมาณ 15 โล
    ไม่รู้ว่าจะให้ลากหนักไปป่าวครับ

เดี๋ยวผมจะลงรูปให้ดูครับ เดี๋ยวเสาร์ - อาทิตย์นี้
    จะเก็บภาพมาให้ดูความคืบหน้าครับพี่
  • ส่วนป๋าเบี้ยว
    ผมก็อยู่โต๊ะทำงานแหละ
    มาหาผมหน่อยละกัน มีเรื่องจะคุยด้วย

คงไม่ต้องถึงขั้นต้องจุดธุปนะครับ
  • หนักไปท่านบอยขอโหลกลงมาสักยี่สิบโลพอ...สามสิบโลสักสองรอบก่อนเลิก...ก่อนเลิกก็โหลดน้ำหนักลงสักหน่อยครับเปป็นการวอร์มดาวน์นะครับ...รอดูผลงานอยู่นะครับ :-D
  • โอเคครับ
    ลดน้ำหนักลง วอร์มดาวน์หลังซ้อม
    จัดไป ตอนนี้ผมเดินทุกเย็นครับ
    เริ่มจะเพิ่มระยะทางขึ้นทีละน้อยครับ
    เดี๋ยวเก็บภาพมากฝากครับ กับสองนักกีฬาของผม
    Gollum & Foldows
  • โอ้โห ไอ้โม่มันเปลี่ยนเป็นคนละตัวเลยนะพี่เบียร์
    แบบนั้นเขาเรียกว่าออกตัวล้อหมุนแล้วนะนั่นอ่ะ
    วันหลัง เอาหมาตัวอื่นมาผูกข้าง ๆ ด้วยดีมั๊ยพี่
    สร้างความเคยชินอ่ะครับ

แต่พัฒนาการมันดีกว่าเดิมมากเลยครับ เมื่อก่อนถ้าลากไม่ไหว
    แมร่งจะยืนเฉย ๆ แล้วก็เห่า แต่ดูตอนนี้สิ
    D1 เขาไม่ธรรมดาจริง ๆ
    ไม่รู้ของผมมันจะทำได้เหมือนไอ้โม่เปล่า
  • น่าสงสารมันจิงๆ ไม่ได้ออกกำลังกายก่ะเขาเลยคับ

image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2309.JPG 231K
  • โทษใครได้ละครับ
  • ใหม่ ๆ ก็รัก ใหม่ ๆ ก็ดี
  • กำกรรม :002: :002:
  • ภาพนิ่งบ้าง....image
    ไฟล์แนบ
    zumo pull2.jpg 18K
  • image
    ไฟล์แนบ
    zumo pull1.jpg 124K