ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เห็นภาพนี้แล้วรู้สึกยังไงบ้างครับ
  • หลังจากเคลียงานเสร็จ เปิดเวปเล่นพอดีไปเจอเลยเอามาฝาก ไม่รู้แต่ละคนมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างครับ

image

รายละเอียดตามเวป
    http://news.mthai.com/general-news/173010.html/comment-page-2#comments

ไฟล์แนบ
    เลว.jpg 82K
  • รู้สึกว่าคนนี่มันกินได้ทุกอย่างจริงๆ กรวดหินดินทรายรถไฟเครื่องบินถนนรวมทั้งหมาครับ :-D
  • หน้ากินตรงไหน
  • ดีที่เราไม่ได้ไปอยู่เกาหลี เวียดนาม ไม่งั๊นคงได้เห็นเยอะกว่านี้แน่
  • ถ้าเราเป็นคนเกาหลี เวียดนามนะครับ ไม่แน่จะกินกับเขาด้วยหรือเปล่า เพราะมันธรรมดาของที่นั่น ไม่อยากจะคิดเลย สงสาร :002:
  • แถวเชียงใหม่มีกินของแบบนี้อยู่ค่ะ มีอยู่ที่เดียวนะค่ะ
  • เชียงใหม่????? (มีกินเป็นทางการเลยเหรอครับ) :o034:
  • สันป่าตองครับ ^ ^ (ไม่แน่ใจนะครับว่าใช่ไหมเค้าบอกกันอีกที)

เห็นภาพแล้วผมรู้สึก อยากรู้ว่ารสชาตเป็นยังไงน๊า หุ หุ ล้อเล่นครับ เห็นแล้วสลด [..]
  • :002: รับม่ายได้เลย
    ไอสัส สัสกว่าหมาเล้ย :o015:
  • พี่neouniversezอยู่เชียงใหม่ วานไปกดสักสองสามทีดิ๊
  • ผมถือคติไม่กดคนไทยครับ หุ หุ คนไทยด้วยกันผมมีอาวุธสองอย่างครับ มีสองมือไว้ขอโทษ กับมี สองเท้าไว้หนีครับ :o023:
  • สันป่าตองรู้แค่เพียงว่าสาวสวย เพิ่งเคยได้ยินว่ากินหมาด้วย อาจจะแค่บางกลุ่มหรือเปล่าครับ (ผมเพิ่งเคยได้ยินนะครับ) แต่ถ้าบอกว่ามีบางคนบางพวกเนี่ย เชื่อเลยว่าจริง พูดแล้วนึกถึงความหลัง :o014:
  • มนุษย์มีสิทธิ์เลือก แต่สัตว์ไม่มีสิทธิ์เลือก มันยังเลือกที่จะเบียดเบียนสัตว์ที่เรียกว่า"รักมนุษย์มากที่สุด และซื่อสัตย์กับมันได้" ของกินมีเยอะแยะ :o051: