ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขาย1.หมาแดงเพศผู้ อายุ2ปีกว่าสายสตรอมนิสัยกับคนดีมากกับหมาตัวผู้กัดอย่างเดียว 2.สายกัดเพศเมียจมูกแดงสีทองฟางข้าวอายุ2ปีกว่า เคยให้ลูก1คอกตอนฮีทที่4 นิสัยกับคนดีมากกับหมาตัวเมียกัดอย่างเดียว ผิวหนังดีทั้งสองตัว 3.กรงเหล็กเก่าสแลก6แผ่น 4.ชุดลากน้ำหนักสีน้ำเงินขนแกะดำ1ชุด 5.อาหารเม็ดครึ่งถุง 6.บูลลี่เวย์ครึ่งกระปุก ราคาทั้หมด15000 บาทขอผู้ที่เลี้ยงพิทบูลเป็นเท่านั้น0891139435
  • หมาแดงเพศผู้สายสตรอม อายู2ปีกว่า ไม่เคยผสม รูปร่างไม่เล็กไม่ใหญ่คับ ให้กินอาหรเม็ดวันละมื้อ เลี้ยงง่ายกินง่าย พาเดินลากยางเช้าครั้งเย็นคั้รง ผิวหนังดีโดนกัดหายไวมากทนยุงไม่แพ้ นิสัยหมาตัวผู้กับคนดีมากขี้เล่นขี้อ้อน ชอบเล่นแรงๆ กับหมาด้วยกันถ้าเผลอมันจะกัดแต่เฉพาะตัวผู้ กัดจริงๆ หมาสั่งลุก นั่ง คอยกินอาหาร คอยก่อนเข้าออกกรง ได้ดีเชื่อฟังดี
    ไฟล์แนบ
    IMG_0143.JPG 150K
  • .สายกัดเพศเมียจมูกแดงสีทองฟางข้าวขนเกรียนสั้น อายุ2ปีกว่า เคยให้ลูก1คอกตอนฮีทที่4 รูปร่างบางๆกล้ามเนื้อเห็นชัดเจนเหมือนนักมวยไทย ผิวหนังดีมากทนยุงไม่แพ้ทนทุกสภาวะ แผลหายเร็วกว่าหมาปกติทั่วไป หมาฉลาดไอคิวดี นิสัยกับคนดีมากกับหมาตัวเมียกัดอย่างเดียว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0098.JPG 151K
  • ขอเหตุผลที่ขายหน่อยคับ
  • กรงอย่างเดียวขายมั้ยครับ
  • มีรูปปะคับ อยากเห็นคับ
  • อยากได้ชุดลาก
  • หมาอยู่ บางนา-ตราด กม.8 มหาลัยรามคำแหง2 อยากให้มาดูตัวจริงมาสัมผัสกับมันก่อนไม่เอาไม่ว่าครับ จะได้รู้จักกันไว้ครับ ยินดีต้อนรับ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0077.JPG 144K

• xinal ขอเหตุผลที่ขายหน่อยคับ ไม่รู้เจ้าของมันคับ หน้าจะร้อนคับเลยขายลูกรักไปประกันตัวเองซะ ขออภัยทุกๆท่านถ้าข้อความขัดใจ
    xinal อยากได้ชุดลาก ถ้าคนจองตัวผู้ไม่เอาผมให้ xinal ไปเลย

Siry กรงอย่างเดียวขายมั้ยครับ มันเก่ามากคับตีราคาไม่ถูก

หมาไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิน โรคไม่มี และไม่เคยเอาหมาไปกัดด้วย มีแต่ลูกน้องทำหลุดกัดกับหมาไทยในบ้านประจำ ประกอบกับปัญหาส่วนตัวที่ไม่สะดวกจะยุ่งกับโลกภายนอกคับ

ตัวผู้จองแล้ว เหลือ.สายกัดเพศเมียจมูกแดง 5000 สุดๆแล้ว ขอบคุณทุกท่านครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0102.JPG 141K