ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำแนะนำครับ
  • กำลังศึกษาและดูใจเจ้าพิทบูลอยู่ครับ อีก2 เดือน ซื้อแน่ครับ ขอคำแนะนำจากผู้รู้ด้วยครับ ใจผมชอบสายกัดครับและกำลังทำความเข้าใจกับครอบครัวอยู่ครับ เพราะข่าวที่ออกมาว่า พิทบูลกัดคนตาย พ่อ-แม่ผม หลอนมากก็เลยต้องจูน พ่อ-แม่ใหม่ ว่าไม่เลว-ร้ายอย่างที่คิด ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ และผมจะให้พ่อ-แม่ผมมาอ่านคำแนะนำของพี่ๆๆครับ
  • ผมว่าหมาทุกสายพัธนธ์ถ้าเลี้ยงไม่ดีไม่เอาใจใส่ก็มีโอกาสกัดเจ้าของได้ทั้งนั้น
    แต่ความรุนแรงก็ต่างกันไปก็แค่นั้น
    กลับกันถ้าเลี้ยงแบบเอาใจใส่มัน มันตะหากที่จะยอมตายแทนเจ้าของมันได้ครับ
  • ขอบคุณครับพี่ vigo ซึ้งมาก
  • เพื่อความสบายใจนะครับ จะเลี้ยงสายไหนก็ตาม เอามาแต่เล็กเลย แล้วต้องทำความเข้าใจสายพันธุ์เค้าด้วยครับ เลี้ยงด้วยรัก รับผิดชอบต่อสังคม เย้!
  • จัดระเบียบในบ้านครับ...ทำดีก็ชม-ผิดก็ทำโทษ..
    ..มันก็ลูกแมวดีๆนี้เอง..
    ไฟล์แนบ
    IMG_05543.jpg 97K
  • แรงใจเยอะอย่างนี้ ไม่ถึง2 เดือนแน่ๆๆครับ เดี๋ยวมีซื้อก่อนแน่
  • เริ่มฮึกเหิม 555
  • ว่างๆก็เอ็มคุยกันได้ครับ
    ohpi@hotmail.com
  • ได้ครับพี่ กำลังกล่อมคนในครอบครัวอยู่ครับ ไกล้แล้วครับ 5555+
  • ถ้ากล่อมแล้วยังช้า ก็พาไปสัมผัสตัวจริงเลยครับ ตามคอกดังๆอะสาวๆ :o043::o043::o043: