ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากไปงานมากๆๆครับชลบุรี
  • ไม่มีใครเลี้ยงพิทบลูแล้วอยู่แถวชลบุรีบ้างหรอครับผมจะขอติดรถไปด้วยผมไม่มีรถจริงๆๆๆ ผมให้ค่ารถครับ ช่วยตอบผมหน่อยได้ไหมครับ พรุ่งนี้ก็ถึงวันลากน้ำหนักแล้ว ผมอยากพา บราวนี่ หมาแดงของผมไปดู พิทบลูเทพครับ ช่วยๆๆผมหน่อยนะครับ ถ้าได้จริงๆๆ โทรมา 0890955668 ผมอยู่ศรีราชา ถ้าให้ผมนั่งรถไปหาตาม บางแสน เซนทรัล พัทยา สัตหีบ ผมไปได้ครับ ช่วยผมกันหน่อยนะครับ
  • เ)้นกำลังใจให้ครับ ขอให้ได้รถมานะครับ
  • คุณ maxmew นั่งรถไปดู ชิล ๆ คนเดียวก่อนดีไหมค่ะให้หมา อยู่บ้านก่อน ไว้ พร้อมและสะดวกกว่านี้ก่อนครั้งหน้าค่อยพาเขาไป ค่ะ

เห็นเปิดหลายกระทู้แล้ว--เห็นใจค่ะ คนบ้านเดียวกัน แต่ยังไงก็ขอเอาใจช่วยให้ได้ไปตามที่ตั้งใจนะค่ะ

• เอ้า...ใครอยู่ชลบุรีกำลังหาเพื่อนนั่งรถไปงาน ติดต่อคุณ naxmew ด่วนๆๆๆๆๆ

ขอให้ได้ไปนะครับ :063:
  • แนะนำไปคนเดียวดีกว่า ในงานมีคนเอาหมาไปเดินเล่นเยอะด้วย ถ้าหมาเราไปอาจจะลำบากหน่อย
  • การนำหมาติดไปด้วยอาจเป็นภาระนะครับ
    ไปลองเดินเล่นเก็บเกี่ยวประสบการณ์ด้วย
    ตัวคุณเองจะสะดวกกว่านะ จะส่งเสียงเชียร์
    จะเดินไปแวะดูโน้นดูนี้ จะไปกินข้าว เข้าห้องน้ำ
    ไม่ต้องเอาหมาไปฝากใคร แค่คิดก็ดีกว่า
    ตั้งเยอะแล้ว
  • ไปคนเดียวก่อนดีกว่าครับ ไว้ไห้พี่ๆเขามาจัดแถวนี้ค่อยเอาไปนะ ยังไงขอไห้ได้รถนะ ความตั่งใจน้องสูงมาก :063:
  • ขอบคุณพี่ๆๆมากนะครับ ขอบคุณทุกคนเลยนะครับ
  • แค่กล้าก็ชนะแล้วครับ เอ๊ะคุ้นๆ :063:
  • อย่าเอาไปเลยครับ ไปแต่ตัวดีที่สุดแล้ว เพราะจะเป็นภาระตัวเองและผู้อื่นครับ ยิ่งถ้าไม่มี box ไปด้วยไม่ดีแน่ๆ
  • ถูกต้องคับ