ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โค้งสุดท้าย Thailand weight pull 2012
  • image :063: :063: :063: :-D
    ไฟล์แนบ
    270620121196.jpg 116K
  • เท้ามันเซาบาดแล้วบ่อ้ายเอ็กซ์
  • พี่ๆๆ ครับ มีใครเป็นชาวชลบุรีแล้วจะไปงานนี้บ้างครับ พอดีผมอยากจะขอติดรถไปด้วย และก็มีน้องพิทบลู 1 ตัว มีใครใจดีให้ผมไปด้วยได้บ้างครับ
  • ไอ้ยักษ์ มันใหญ่จริงว่ะ เที่ยบกับแม่มันดิ
  • มีแต่คนถือหางฝ่ายเจ้ายักษ์ หนักใจแทนบรูตัสจริงๆ
  • ไอ้ยักษ์มันเป็นหมามีบุญ ได้อยู่กับคนที่ทำอะไรแล้วทำจริง แถมกำลังใจดี น่ารักทั้งคู่ ทั้งพ่อมันแม่มัน :015:
    ตอนมันเด็กๆ เกือบอุ้มกลับบ้านหลายลอบแล้ว ไม่รู้ว่ามันโตมาจะลากกระจายอย่างนี้ สงสัยบุญไม่ถึง :034:
    พี่เอ็กซ์ รูปน่ารักมาก เจอกันวันงานครับ :007:
  • ผมถือหางบรูตัสไว้ ผลงานที่ผ่านมาอาจจะยังเทียบยักษ์ไม่ได้ แต่ไม่เป็นไร เราในฐานะเจ้าบ้านได้เปรียบเสียงเชียร์ 555
  • ยังไม่ลงสนามยังไม่รู้ผลคับ แต่ที่แน่ๆคู่นี้เสียงเชียร์กระหึ่มชัวคับพี่ ผมลองจินตนาการดู โอยยยย....แค่คิดก็มันแล้วคับ5555+

ป.ล. รบกวนเตรียมยาแก้เจ็บคอเผื่อผมด้วยนะคับ :-))
  • วันที่ 30 นี้ใครไม่มาน่าเสียดายแทน
    สุดยอดนักลากมารวมตัวกันเกือบทุกตัวในไทย แถมหมาแต่ละตัว อยู่ในอายุ ไล่เลี่ยกัน หรืออยู่ในยุคเดียวกัน
    โอกาศแบบนี้หายากมาก รอมานาน ต้องขอขอบคุณผู้จัด,และเจ้าภาพมากๆที่จัดกิจกรรมดีๆให้เราได้มาร่วมสนุกกันครับ :063:
  • เรียน หัวหน้าทีมและนักกีฬาทุกท่าน

เพื่อให้การแข่งขันจบลงในเวลาที่กำหนดเนื่องจากหมาเยอะมากจริงๆ ผมอยากให้นักกีฬาเตรียมพร้อมและมาชั่งน้ำหนักตั้งแต่ แปดโมงเช้าเลยครับ โดยเราจะเข้าสนามทางประตูหลัง ของ ฮอลล์ 5-6 นะครับ ผมจะไปรอตรงบริเวณนั้น เพื่อที่เราจะเริ่มแข่งได้ที่ 10.00 น ตรงครับ

จากการคำนวนคร่าวๆ สมมุติว่า การลงสนามใช้เวลา 3 นาทีต่อตัว สุนัข 50 ตัวก็อาจจะใช้เวลา ถึง 150 นาที หรือประมาณสองชั่วโมงครึ่งเข้าไปแล้ว เราเริ่มน้ำหนักแรกที่ 500 กก กว่าจะถึง 1,000 กก เลยเที่ยงแน่นอนครับ

ไม่ทราบว่าทุกท่านเห็นเป็นอย่างไรครับ
  • ยังไม่เคยเห็นผลงานเจ้าเบริกของคุณtek แต่แทบจะอดดูฝีไม้ลายมือของมันไม่ไหวแล้ว.. อยากเห็นฝีมือบูลลี่ตัวนี้จริงๆ
    :013: :o055:
  • ผมขอเชียร์ Red Robinhood กับ 502 ม้านอกสายตาของคุณกอล์ฟหน่อยครับ ไม่เคยลงแข่งดูจากคลิปแล้วน่ากลัวไม่ใช่น้อย เชียร์ครับ
  • ครับ รุ่น 35.1 -40 เรด โรบินฮู๊ด มาแรง รุ่น 40.1 อัฟ 502 ก็มีดีกรี ทั้งสองซุ่มซ้อม ไม่ค่อยเผยตัว เคยเห็นแต่ 502 มาแล้ว หนึ่งสนาม คิดว่าสองตัวนี้ มาแรง มาดีแน่ครับ คุณก๊อฟ ชัยภูมิป่ะครับ
  • ฝากเรื่องเครื่องดื่มในที่สาธารณะด้วยครับ แอบนึดนึงหรือใช่แก้วที่มิดชิดไม่ให้รู้ว้าเป็นเครื่องดื่มแอลกอฮอล์
    ไม่อยากได้รับคำชมว่าเป็นพวกขี้เมา
  • เดินทางปลอดภัยทุกคนนะพี่น้อง เจอกันพรุ่งนี้เช้าได้ครับ

มีพิต มีเพื่อน มีความสุข มาช่วยกันสร้างมิตรภาพให้เบ่งบานแบบนี้ตลอดไปกันเถอะครับ
  • เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ แล้วเจอกัน
  • เดินทางปลอดภัยนะครับ ทุกๆๆท่าน หน้าจะมีการถ่ายทอดสด ผ่านรายการทีวีบ้างนะเนี้ย คนอยู่ที่บ้านจะได้เชียรไปด้วย 55555555
  • ฝากถ่ายคลิปมาลงในเว็ปด้วยนะครับ คนที่ไม่ได้ไปงานจะได้เห็นบรรยากาศที่นั่นด้วย
  • ขอให้นักกีฬาทุกตัวประสบผลสำเร็จนะครับ
  • สวัสดียามเช้า

แวะมาปลุกทุกท่านเพื่อเตรียมตัวให้พร้อม เมื่อคืนเซ็ทสนามถึง ห้าทุ่ม กลับถึงบ้านเที่ยงคืน ขอบคุณทีมงานพิตบูลนอร์ท ที่แวะมาช่วยเป็นอย่างสูงครับ

ผมจะออกเดินทาง 7.00 น เจอกันแปดโมงที่ด้านหลัง ห้องประชุม 5 นะครับ
  • เสียดายจังวันนี้ต้องทำงาน :022:
  • มันส์มาก ลุ้นทุกชอต =D>
  • อยากดูภาพ กับผลการแข่งขันคร๊าบบบบ
  • มันส์มากลุ้นสุดๆ :063:
  • :006: :006: :006: :006: สนุกมากครับ และยินดีกับผู้ชนะในแต่ละรุ่นด้วยครับ