ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแสดงความยินดีกับบูรตัส
  • พิตบูลชื่อบรูตัส จากกรุงเทพลากนําหนักได้ถึง 1800 กิโล เสียดาย 2000 กิโล อีกแค่นิดเดียวเอง!
    เสียดายอีกอย่างหนึ่ง ใครซื้ออาหารเอฟวัน สีแดง กับ ม่วง จะได้เอ๊กตรีมบูลลี่ 1กิโล ฟรีๆในงานเท่านั้น
    ดันซื้อก่อนวันงานแค่2วันเสียดายจริงๆ
  • Brutus Brutus Brutus !!!
  • image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6805.JPG 279K
    IMG_6822.JPG 135K
    IMG_6777.JPG 166K
    IMG_6778.JPG 138K
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากนะครับที่เสียเงินและเวลาทําเวปนี้ขึ้นมาเพื่อเป็นสื่อกลางให้คนรักสุนัขพิตบูลหรือสายพันธุ์อื่นๆได้มาปรึกษาปัญหาหรือแบ่งปันความรู้ความสุขกันที่เวปนี้
    Thanks people... Mank mafiy จุ๊บ
  • โทษนะครับ พี่ power_pit คือเจ้าของBRUTUS ใช่ไหมครับ ถ้าใช่ วันนี้หมาพี่เท่สุดๆและก็อึดมากมาย
  • Brutus ครับ
    image

image

และ นี่ก็ส่วนหนึ่งของความสำเร็จที่ลืมไม่ได้ image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6619.JPG 119K
    IMG_6625.JPG 67K
    IMG_6759.JPG 147K
    IMG_6685.JPG 153K
    IMG_6773.JPG 71K
  • ยักษ์ ก็เก่งไม่แพ้กันครับ รองแชมป์จากทีมอีสาน พี่น้องเราครับ

image

*************=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> ***********
    ไฟล์แนบ
    IMG_6782.JPG 150K
    IMG_6767.JPG 147K
  • บรูตัส vs ยักษ์

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6786.JPG 163K
    IMG_6784.JPG 36K
  • ขอโทษ จขกท นะครับ

บรูตัส เท่าที่ทราบเป็นหมาพระราม3 ที่ถูกฝึกโดยทาง D1 และน้องๆยังเตริ์ก ผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องนะครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6775.JPG 146K
    IMG_6774.JPG 76K
  • ครับพี่ ไม่เป็นไรครับ!
  • สนุกจริงๆครับวันนี้ ได้เห็นความมุ่งมั่นของ พิทบูลและเจ้าของที่ทำในสิ่งที่สุนัขพันธ์ุอื่นทำไม่ได้ มันตอกย้ำคำพูดที่เคยผ่านหูผ่านตาว่า "พิทบูลถ้าลองได้เลี้ยงแล้วจะไม่อยากเลี้ยงพันธ์ุอื่นอีกเลย"
    ขอบคุณผู้จัดงานและนักกีฬาทุกๆท่านครับพวกคุณสุดยอดจริงๆ
    =D> =D> =D>
  • โห 1800 สุดยอดครับ นับถือๆ =D>
  • สุดยอดครับ หมาจอมพลัง บูรตัส
  • ยินดีด้วยครับ
    บลูตัสลากได้สุดยอด เจ้ายักษ์ก็ใช่ย่อย แต่งานหน้าถ้าเบิกลงลากด้วยวงการลากคงต้องมีสะเทือนเพราะมันจะเป็นบูลลี่ที่ลากได้ชนะหมาทุกตัวในงาน ถ้างานนี้เบิกมาก้คงชนะเพราะมันลากได้ถึง2ตัน
  • 1800 ลากกันมันสสุดๆ เจ้ายัก ก็ไม่ธรรมดา คู่หยุดโลกจริงๆครับ ^^
  • กูว่าแ้้ล้ว ไอ้เบิร์ก มันไม่มางานหรอก
    ถุย!!! บูลลี่ ที่ดังที่สุดในประเทศไทย
    ถุย!!! บูลลี่ ที่กล้ามเนื้อสวยที่สุดในประเทศไทย
    ถุย!!! บูลลี่ ที่ว่ายน้ำได้เร็วที่สุดในประเทศไทย
    ถุย!!! บูลลี่ ที่ลากน้ำหนักได้ เพียงแค่มองหน้าและให้สัญญาณ
    ถุย!!! เบิร์กบอส ก่อนวันแข่งคุยโม้ซะยิ่งใหญ่ วันแข่งเสือกไม่มา
    เก่งแต่บนหน้าบอร์ด เด่นอยู่แต่หน้าคอมฯ
  • หลากหลายอิริยาบถ แชมเปี้ยน ครับ
    image

image

ภาพ 1800 กก และ 2000กก สังเกตุสายตากองเชียร์ลุ้นกันอย่างมีความสุขมากๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6790.JPG 136K
    IMG_6758.JPG 159K
  • บอสเบิร์กกลับไปแดกขี้ตามปากที่พูดไว้ด้วยนะ ฮี่ๆๆๆ :-))
  • image

image

image

image

สายตาแชมเปี้ยน มันต้องดุดัน เช่นนี้ใช่มั้ย 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_6615.JPG 86K
    IMG_6617.JPG 71K
    IMG_6626.JPG 87K
    IMG_6624.JPG 154K
  • กับอีกหนึ่งฝีมือความสำเร็จ ของ น้องแฮนเลอร์คนเก่ง ทีมงานยังเตริ์ก และ D1

น้องลิลลี่

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6197.JPG 67K
    IMG_6199.JPG 85K
    IMG_6198.JPG 66K
  • ขอบคุณ พี่power_pit ครับ สำหรับภาพสวยๆครับ
  • เป็นหมาแดงที่ทั้งสวยทั้งเก่งจริงๆ ยินดีด้วยนะครับ :006:
  • ทั้งบรูตัสกับยักษ์เก่งทั้งคู้เลยคับ สวดยอดหมาแดง :063:
  • ขอแสดงความยินดีกับบรูตัส D-1 พระราม 3 และแฮนด์เลอร์ของน้องๆ ยังเติร์กด้วยครับ

สนามรบไม่ได้มีเพียงสนามเดียว งานเลี้ยงดีๆ แบบนี้ถ้าติดลมแล้วไม่มีคําว่าเลิกรา ถ้ามีเวลาว่าง งานไหนผมรู้สึกสบายใจผมก็จะไปร่วม ถ้าอึดอัดเบื่อๆ อยากๆ ก็คงพักเอาไว้ก่อน ถึงแม้สนามอิมแพคนี้จะตื่นเต้นหรือฟิตมาตลอดหนึ่งเดือนเต็มก็ตาม ในหลักความเป็นจริงการที่เจ้าของจะนําหมาไปไหน มันเป็นสิทธิส่วนบุคคลที่ผู้อื่นจะมาแตะต้องไม่ได้ แต่ต้องขออภัยสําหรับผู้ที่อยากเจอผมและเบิร์กในงานจากใจจริง เพราะทราบมาเหมือนกันว่าหลายท่านรอชมตัวจริงกระทิงน้อยอย่างใจจดใจจ่อ แต่บางแฟนคลับดังกลายเป็นเก็บกดถึงกับต้องออกมาระบายแทน555 ความประสงค์ที่ผมไม่แจ้งก่อนงาน คือไม่อยากให้คนคิดว่าผมต่อต้านงานนี้ เพราะเชื่อว่าหลายท่านรู้กันดีว่า ผมสนับสนุนกิจกรรมดีๆ อย่างนี้มาตลอด และงานนี้ความสําเร็จความสามัคคีก็ออกมาได้อย่างดีเยี่ยมเลยทีเดียว...:015:
  • อ้น อุส่ารีบมารอ ถ่ายรูปเบิกเลยนะเนี่ย พี่ เต็ก ^^
  • อยากเจอหนุ่มอ้นเสียงจริงเหมือนกัน ว่าจะหล่อกับเจ้าชู้เหมือนในรูปมั้ย...:013:
  • เอ้า k.Tek แล้วนังนู้น นี่คงไม่รอพี่เบริ์กเก้อนะค่ะ

image

image

img src="/community/uploads/FileUpload/10/300570.JPG" />

image

ขอเวลาอีกปี แล้วเจอกัน ค่ะพี่เบริ์ก
    ไฟล์แนบ
    IMG_6046.JPG 164K
    IMG_6055.JPG 62K
    IMG_6063.JPG 156K
    IMG_6056.JPG 168K
  • ยินดีกับบรูตัสด้วยนะคะ พิทบูลทุกตัวที่ลงแข่งนี่สุดยอดแล้วได้ใจจริงๆ
  • เห็นตัวเป็นๆๆๆแล้วครับ
  • โตไวไว แล้วไว้มาเจอกันครับ...:020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC08023.JPG 236K
  • หนุกๆ ครับ คงได้เจอกันในสนามซักวันหนึ่งครับ k.Tek

แถมภาพความสำเร็จของน้องๆกลุ่มยังเตริ์ก และD1ครับ

เริ่มด้วยน้องนุชสุดท้อง น้องนู๋ไม่ดี ยังเตริ์ก และฟาโรห์
    มาพร้อมกับตำแหน่ง แฮนเลอร์ท่สวยที่สุดในงาน และในประเทศเลยนะครับ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6500.JPG 59K
    IMG_6505.JPG 140K
    IMG_6214.JPG 138K
  • ในรูปแค่ 800กก แต่ถ้าจำไม่ผิดน่าจะไปจบที่ kfc พี่มุ ใช่มั้ยครับ ที่1200 up :063:
  • น้ำมันแพงเพราะไอ่บรูตัสนี่เอง..... :-D

สุดยอดมากคับกับลีลาและพลังของบรูตัส ยินดีกับกลุ่ม ยังเติร์ก ทีมกรุงเทพ ด้วยนะคับ

งานสนุกมากๆคับ ประทับใจมากคับ และขอปรบมือให้นักกีฬา กับ แฮนด์เลอร์ ทุกๆท่านคับ สุดยอดมากๆคับ

งานหน้าเจอกันที่ ขอนแก่น นะคับ Isanteam ยินดีต้อนรับคับ

ด้วยความเคารพคับ
  • ขออนุญาตนำเสนอผลงานน้องกลุ่มยังเตริ์ก ต่อ แบบเรื่อยๆเลยแหละกัน

แก่แล้วอาจจำถูกบ้างผิดบ้าง ไม่ว่ากันนะ ช่วยซ่อมด้วยแล้วกัน
    image

image

image

image

image

ในฐานะ "เจ้าภาพ" คงเหนื่อยเพิ่มเป็น2เท่าแต่ผลงาน สมบูรณ์แบบครับ ประทับใจ ทุกฝ่าย คร๊าบบบ
    image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6109.JPG 75K
    IMG_6114.JPG 91K
    IMG_6196.JPG 120K
    IMG_6210.JPG 147K
    IMG_6574.JPG 82K
    IMG_6100.JPG 155K
    IMG_6272.JPG 83K
    IMG_6484.JPG 68K
  • image

image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6653.JPG 89K
    Copy of IMG_6407.JPG 145K
    Copy of IMG_6492.JPG 198K
    IMG_6329.JPG 144K
    IMG_6423.JPG 82K
    IMG_6498.JPG 140K
    IMG_6652.JPG 74K
  • เสียดายติดภาระหน้าที่เลยต้องขอตัวกลับก่อนอดชมคู่หยุดโลก บลูตัสกับยักษ์ เลย ขอเเสดงความยินดีกับบลูตัสเเละทีมยังเติร์ก ซุปตาร์วงการหมาเเดงตัวล่าสุดทั้งหล่อทั้งเก่ง บลูตัส

• บรูตัส ยินดีด้วยนะคับ

งานสนุกมากๆคับ และขอปรบมือให้นักกีฬากับแฮนด์เลอรสุดยอดมาก Isanteam ยินดีต้อนรับคับ

ด้วยความเคารพคับ
  • ฮ่าๆ ขอบคุนภาพสวยๆ ของพี่ "Power pit" มากๆนะคะ
    และขอบคุนมากคะกะตำแหน่ง"แฮนเลอร์ท่สวยที่สุดในงาน และในประเทศ" อิอิ

ไม่รุว่าเปนตำแหน่งประชดอ่ะป่าว แต่นู๋ดีชอบมากคร้า ^^"
  • น้องๆๆทีมงาน กลุ่มยังเติร์ก สุดยอดแล้วครับ ร่วมไม้ร่วมมือกันเป็นทีมงานที่ยอดเยี่ยม อาจจะมีบ้างนิดๆๆหน่อยๆๆ ตามที่คนทำงานก็ต้องมีบ้าง(คนไม่ทำไม่ผิด) เก็บประสบการณ์ไว้เป็นครู ครั้งต่อไป รับรองทีมงานชุดนี้รับจ๊อบเวทีลากน้ำหนักได้ เป็นเวทีสัญจร ทั่วทุกภูมิภาคได้เลย ขอชมเชยด้วยความจริงใจครับ
  • HBD พี่ไพฑูรย์พี่ใหญ่ของน้องอีสานทีมครั้งนี้ครับ และขอขอบคุณครับพี่มาร์ค เรืองเข้าใช้ระบบด้วยครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05287.JPG 132K
    DSC05291.JPG 137K
    DSC05327.JPG 142K
  • ข่าวว่าทางอีสานน้ำมันขึ้นราคาจริงหนือเปล่าหนอ แต่กรุงเทพฯน้ำมันฟรี อิอิ
    เดี๋ยวรอประธานหนุ่มมาแก้ข่าวดีกว่า :-D
  • เบื่อไอ้พวกกุ๊ยกระจอกงอกง่อย คนเค้าฉลองชื่นชมความสำเร็จของบรูตัสกันอยู่ ไร้มารยาท iloveyou
    kubapit ดันมาเห่าหอนอยู่ได้ ไอ้พวกขี้กลัวตัวสั่นไม่มีตัวตนกับข้อมูลในเว็ปนี่ เห็นแล้วมันเอียนจริงๆ :012:
  • ขอความกรุณาอย่าก่อกวนเลยครับ ช่วงนี้บรรยากาศกำลังดี สนุกสนาน

ขออนุญาติลบบางความเห็นทิ้งนะครับ
  • อย่างนี้และพี่พวกอิดฉาชอบทำรายบรรนยากาด
  • ขอแสดงความยินดีกับเดอะบรูตัสและทีมงานยังเติร์กทุกๆท่านด้วยนะครับ

ราคาน้ำมันเมื่อวานนี้อาจแพงและบางทั่นอาจได้น้ำมันฟรี แต่ไม่เป็นไรครับ สนุกๆ อย่างที่ว่าเพื่อกระชับมิตรครับ

แต่วันพรุ้งนี้น้ำมันฟรีอาจเป็นที่เราบ้างนะครับ :-D

แล้วพบกันอีกครั้งที่ขอนแก่นเร็วๆนี้นะครับ ( แล้วผมจะมาอัฟเดชข้อมูลให้อีกทีครับ พอดีอาทิตย์นัดประชุมกันครับ )

ด้วยความนับถือในน้ำจิตน้ำใจครับ ขอบคุณครับ ;-) :063: