ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

**..ถึงพี่มาร์คค่ะ..**
  • ***ถึงพี่มาร์ค...อยากให้พี่มา​ร์ค พา ไจแอ้น ออกรายการ Thailand’s Got Talent ปี หน้าอะ...จะได้แสดงให้ทั่ง โลกรู้ ว่า พิทบูลเรามีความสามารถ มีความน่ารักและ เป็นมิตร ไม่ใช่อย่างที่ ข่าวเค้าออกแต่ ด้าน ลบ ตลอดเวลา..อยากให้ ไจแอ้นไปมาก ความสามารถเค้า ผ่านอยู่แล้วพี่... ขอบคุณค่ะ..**
  • :o043: เห็นด้วยอีก 1 เสียงครับ เดี๋ยวผมไปเป็นหน้าม้า ถ้าพี่มาร์คไปออกรายการ
  • :063: เยี่ยมแท้
  • เห็นด้วยครับ
  • เหนด้วยอีกเสียงครับ จัดเลยครับให้คนไทยได้รู้ว่าพิทบูลเราก็มีด้านบวกจะเค้าเหมื่อนกัน
  • อีกหนึ่งเสียง เข้าท่าดี
  • รักไจแอ้นท์ เดี๋ยวจะตามไปชูป้ายไฟค่ะ อิอิอิ
  • เห็นด้อนคับพวกพี่ๆ
  • ไม่ได้ขัดน่ะครับ ทุกคน น้อง tatdy รายการนี้มันเปิดโอกาส ให้คนที่มีความสามารถ เน้นคนที่มีความสามารถ ไอ้คนที่ไปออกรายการแล้วไม่ใช่ความสามารถไม่ต้องไปพูดถึง ถ้าเราเอาไจแอนท์ไปออกรายการ จะโดนคนอื่นเขามองอย่างไร ผมว่ามันแปลก ๆ น่ะ
  • ความเห็นส่วนตัวครับ การควบคุมสุนัขพันธ์ดุให้ฟันคำสั่งมันก็คือความสามารถ จะผ่านหรือไม่ผ่านไม่จำเป็นคับ
    แค่ทำให้คนทั้งประเทศเห็นว่าสุนัขพันธ์นี้ไม่ได้ฝึกอยากอย่างที่คิด เป็นมิตรกับคน ผมว่าหน้าสนครับ
    ความเห็นส่วนตัวนะครับ
  • เห็นด้วยแท้เหลานะคะ แต่ช่วงที่น้องหมากำลังลากอยากให้พี่มาร์ค ค่อยๆ ถอด ที ละ ชิ้น ด้วย นะ คะ แล้วก็เอาสี ค่อยๆ แต่ง แต้ม งาน ศิลปะ ลงบน เรือนร่าง อุ้ย !!! พอดีกว่าคะ ไปและ :-D
  • น้องฝนไปด้วยกันนะ ฮ่าๆๆ
  • อัย ยะ!! พี่มาร์คกล้าทำฝนก็กล้าอะ แต่ขอเอาถุงคลุมหน้าไปจากบ้านเลยนะค่ะ :o037:

เอาใครจะไปมั้ง ลงชื่อเลยคะ ดังกันก็งานนี้และ คุณ Aoe คนแรกเลยดีกว่าคะ
  • เหงด้วยย่างแรงเลยครัฟๆๆ
  • นับหนุนอีกแรงเฮียลุย
  • อย่าเลยครับ กลัวเข้ารอบลึกๆแล้วมันจะเหนื่อย ฮ่าๆๆๆ
  • เดี๋ยวผมช่วยโหวตพี่มาร์คจะกลัวทำไม สมาชิกพิตบูลโซนเยอะแยะ ได้รางวัลมาก็แบ่งๆกันไม่เห็นจะยากตรงไหนหนิ อิอิ :o037:
  • อ่าว..ซะงั้นอิอิอิ