ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รายนามพร้อมโฉมหน้าสมาชิกของเราที่แวะเวียนไปประจำการที่ห้องสนทนา
  • ผมเองครับ เอก_โพธาราม ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ พี่มาร์คเอาไปวัดขนาดเองละกันนะพี่ ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    กูเอง.jpg 35K
  • ว้าว...หล่อๆกันทั้งนานเลยอ่ะ..สาวๆก็สวยด้วย อย่างนี้นัดมิตติ่ง กันเลยดีกว่าครับ...
  • :005::005:ป๊อป เองค๊าบบบ.............
    ไฟล์แนบ
    PoppLe.jpg 13K
  • :013:หน่อง สระบุรี ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    ข.JPG 36K
  • เอาด้วยคนคร้าบบ ชื่อ ฉัตรนะคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 115K
  • พี่ป๊อบดึงรูปให้ดูเพรียวบางลงหรือป่าวคร้าบบบบบบ
    5555+
  • :030:น้องขวัญค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ:013:
    ไฟล์แนบ
    123.jpg 76K
  • สวยครับ สวย...
  • :m037:ดีคร๊าบ...ๆๆๆ ทั้งหนุ่ม...ๆ ทั้งสาว..ๆ :o027:มาลงทะเบียนกันเยอะๆๆ ครับพี่น้อง...เย้เย้..:m087:
  • รวมตัวกันเยอะๆ จะได้ไปถล่มบ้านพี่ AA กัน:o049:
  • yut chonburi cool campครับ หรือ yut scubapit คนเดียวกันครับ สวัสดีคร้าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    a394094.jpg 71K
    DSC06605.jpg 81K
    _MG_1013.jpg 64K
    _MG_0871.jpg 75K
  • เจอผมเรียก callito เจอ callito เรียกยุทธได้ทั้งน้าน
    ไฟล์แนบ
    20080904164719_DSC00102.jpg 107K
  • เอ๊า ผมไม่หล่อ โชว์ได้มั๊ย

ปล. เจเจ เจ้าชู้ เหรอ เด่วไม่รักเลย :o015:
    ไฟล์แนบ
    Cannabis.jpg 79K
    Image(1562)-055.jpg 50K
  • ปุ๊ ระเบิดไข่ค่ะ ยังไม่มีพิทเป็นของตัวเองนะค๊ะ กำลังศึกษาดูอยู่ค่ะ:030:
    ไฟล์แนบ
    030logo.jpg 7K
  • โห....ป๋าโอ๊ค สกัดดาวรุ่งกันงี้เลยเหรอ:m094:

คุณปุ๊...อยากได้พิตไว้เฝ้าบ้านสักตัวเป่าละ
    เกรดเฝ้าบ้านคุณภาพเฝ้าบ้าน (คือมันเฝ้าแต่บ้าน ของหายเมิดเลย):m057:
    แต่น่ารักเกินร้อย...ฮา

สาวๆ...พิตบลู มาลงรูปสู้หนุ่มเค้าหน่อยเร็วววว...อย่าปล่อยให้หนุ่มๆครองเมือง:m113:
  • มีหนึ่งคำถามที่สงสัยและคาใจผมตลอดมา .............................................

v
    v
    v
    v
    v
    v
    v

ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร และทำไม ??????????

v
    v
    v
    v
    v
    v

........................................... คนเลี้ยงพิทบูลถึงหน้าตาดี ทุกคน !!!!!!

:005::005::005:
  • ว้าวววววววววววว..............พี่มาร์คพูดได้แทงใจดำพวกเราชาวพิทฯ เลยทีเดียวคับผม:013::013::013: ส่วนในรูป จ๋อมแจ๋ม ภรรยาสุดที่รัก เอาไปลงไว้ด้วยละกันนะคับ พี่มาร์ค ขอบคุณค๊าบบบ.........:039::039::039:
    ไฟล์แนบ
    jom-jam.jpg 79K
  • หน้าตาดีแล้วยังมีแฟนสวย

ถามจิง ทำบุญมาด้วยอะไรครับ
  • ขอร่วมด้วยครับ
    ขอลงพร้อมแฟนแล้วกัน:015:
    ไฟล์แนบ
    wedding2.jpg 71K
  • อยากมี แฟน สวย ต้องทำบุญด้วย เหล้า เบียร์ บุหรี่ คับพี่ เชื่อผม รับรองเห็นผล
  • จ๊ากกกกกกกกกกก
    คุณdelete คู่แฝดคุณช๊อบเปอร์ป่าวครับเนี่ย
    นี่งัยรูปพี่ช๊อบ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0004-12.jpg 44K
  • โหไม่ได้เข้ามานาน ตกเทรนด์ไปเรย

ขอรายงานตัวด้วยคนครับ

หน้าตาอาจไม่ดีเท่า เฮียโก๋โอ๊ค แต่รับรองว่า....ไม่แพ้กัน อิอิ ที่จุด ๆ ไว้ คิดเอาเอง ฮา..กันเข้าไป
    ไฟล์แนบ
    0ZME3U777713-0222.jpg 24K
  • โอ้ววว์เท่ไม่เบา
  • เอามาเพิ่มให้อีกจะได้ยิงไม่ผิดคน
    ไฟล์แนบ
    a409127.jpg 77K
  • ทีมสกูบ้าพิทฯบางส่วน มาพร้อมกับฉายาเวลาไปดำน้ำ เริ่มจาก ซ้าย
    1. มาเฟีย ฉลามเสือหัวฆ้อน
    2. ปอน บาราคูด้า
    3. เฮียใหญ่ ฉลามขาว (นักล่ารูปทรงรักบี้)
    4. ปอม ฉลามวาฬ
    5. ที ฉลามเมย์
    6. ยุทธ คิงออฟแมนต้า
    7. เหลียง ฉลามบินหูดำ (เซียนผิวน้ำ)

ยังขาดรูปสมาชิกใหม่ เพชร ฉลามเก๋า ใครมีเอามาเพิ่มด้วย
  • **สโนวไวท์ กับ ตูด ทั้งเจ็ด...ตูดครับตูด**
  • โอ้ว...คุณวีโก้มองให้เหมือนกันซะงั้น
    น้องเอ็กครับ...ไปเป็นลูกน้องตี๋ใหญ่หรือเปล่าครับเนี่ย ที่หายไป
    หล่อๆกันทั้งน้านนนนนเลยยยยยครับ...
  • เอิ๊กๆๆๆ ฮากันเข้าไป:013:
  • ก็เหมือนจิงๆนี่คับ
    555+
  • รายงานตัว ช่วนนี้ไม่ว่างออนอ่ะคะ เจนๆ
    ไฟล์แนบ
    3VMnyC516342-02.jpg 49K
  • คราวนี้เชื่อกันหรือยัง
    บอกแล้วคนเลี้ยงพิทบูล หน้าตาดีทุกคน :005:
  • :006:พี่มาร์ค ที่พี่บอกว่าเค้าน่ารัก นี่ ของจริงพี่ โดนใจผมเลย
  • ป๋ามาร์คผมขาอ่อนเรยอ่ะ
    หวัดดีจ้าน้องเจน
    ออนเมื่อรัยบอกนะมีเอ็มป่ะเผื่อได้คุยเรื่องหมากาน
    ohpi@hotmail.com จร้า
  • เฮ้ย ท่านเอกฯ พี่ไม่ได้เจาะจงที่ใครคนใดคนหนึ่งสักหน่อย
    จะชมน้องเขาก็บอกเขาเองเลย ไม่ต้องผ่านพี่ ฮา............... :030:

พี่หมายถึงคนเลี้ยงพิทบูลเนี่ยหน้าตาดีทุกคน
    แค่ต้องการยืนยันว่าคำพูดนี้ มันเป็นเรื่องจริง ฮ่าๆๆ :063::063:
  • เอาแล้วงัย
    งูเลื้อยออกมาตัวหนึ่งแล้วงัย ฮา.................................:005::030::063:
  • :063:โห พี่ VIGO รุกไวเลย ไม่ให้พี่น้องท่านอื่นได้ตั้งตัวเลย มาถึงแจกเมลซะ แจ๋วจริงๆ
  • จะบอกอะไรให้
    เมื่อกี้น้องเขาอยู่ในห้องคนเดียวไม่มีใครคุยด้วยเลย

โสนะน่า ไม่ยอมเฝ้าห้องกันดีนัก
  • :002:ไม่บอกกันมั่ง
  • :021::006:สวัสดีครับ oxigen5445
    อ๋อ คนนีเองหรอครับที่พี่มาร์คบอกว่าจะแนะนำมาให้รู้จักกับผม ใช่น้องเจนใช่มั้ยครับ ผมว่าขอน้องเค้าให้มาเป็นขวัญใจของกลุ่มscubapitละกัน ไว้เจอกันในห้องนะจ๊ะ กิ้ว กิ้ว เอ้า....ฮากันเข้าไป
  • :018:แหม๋ พี่ยุทธ กะ พี่มาร์ค เห็นสวย ๆ หน่อย จะพาเข้ากลุ่ม Scuba เลยนะ พี่ :031:

หาให้ผม บ้างดิ่ ตอนนี้ โสดสยอง อยู่เนี่ยะ

เกิดมาไม่หล่อ น่าน้อยใจตัวเอง หุหุ

:m053:
  • พี่ครับไม่ต้องเป็นห่วงไป:015:ผมอยู่เฝ้าให้เอง:021:รับรองว่า
    ตั้งแต่เช้าจรดเย็นพี่ๆน้องๆเข้ามาเจอกับผมแน่:020:
    :o023:
  • :m021:pit zone นี้ขวัญใจวัยโจ๋จริงๆๆ..คร๊าบ...เย้เย้ คึกคักจริงๆๆๆ....เรดติ้งกระฉูด...5555:m001::m001:
    ไฟล์แนบ
    a425686[1].jpg 34K
  • :o068:อ้าง Mr.x โผล่แล้วหล่อ มีน้องหมาเป็นของตนเองอ่ะยังเอย อ้า...คุณ CHOP มีฝาแฝดด้วย..555 โผมเห็นน้อง OXIGEN แล้วเลือดก่ำดาวมันไหลไม่หยุดเลยกร๊าบ...ๆๆๆ :o025:อันนี้ไม่ขอเถียงครับป๋ามาร์คว่า"คนเลี้ยงก็ทั้งสวยทั้งหล่อ+หมาก็ยังสวยอีก...เย้เย้..:o028:
  • คึก(คัก)กันทันตาเห็นเรยแต่ละท่าน
  • :030:นี่โก๋โอ๊ค พูดไม่ดีแล้วนะเนี่ย บอกว่า"พี่ยุทธ กะ พี่มาร์ค เห็นสวย ๆ หน่อย จะพาเข้ากลุ่ม Scuba เลยนะ" น้องเจนเค้าไม่ได้สวยๆหน่อยนะโก๋ น้องเจนอย่าไปยุ่งกะโก๋โอ๊คเลย โก๋โอ๊คเค้าไม่ค่อยเข้าใจผู้หญิง พวกพี่เป็นห่วงเรื่องความปลอดภัย พี่ว่าเอาเบอร์โทรทิ้งไว้ให้พวกพี่ดีกวา จะได้โทรไปคอยดูแลว่ามีใครรังแกป่าว ไม่ได้คิดเป็นอื่นจริงๆ 55555:030:
  • :o064: ทำร้ายจิตใจ

:o001: คติของคนโบราณ เค้าว่าไว้ " อยู่กะคนหล่อ แล้วจะพาให้หนักใจ" เพราะฉะนั้น คนหน้าตาพื้น ๆ ดูแลหัวใจได้ดีกว่า ฟันธง !!!
  • กระทู้นี้ อนุญาติให้ลงได้มากกว่าหนึ่งภาพ เฉพาะภาพเจ้าของแล้วกัน รูปหมาเยอะแล้ว
    เจอกันตามงานจะได้รู้ว่าใครเป็นใคร

โก๋โอ๊ค แปลเจตนาพี่ผิดอีกแล้ว
    พวกพี่กลัวน้องเขาได้รับอันตราย เหตุที่ดึงเข้ากลุ่มก็เพื่อป้องกันไว้ก่อน
    ใครอยู่กลุ่มสกูบ้าพิท มีกิจกรรมสนุกๆทำเยอะและปลอดภัยทุกคน

ขึ้นปล่อยไปอยู่กลุ่มแปลกๆแบบกลุ่มโก๊โอ๊ค ที่บอกชอบหมาแดงแต่เลี้ยงหมาบูล
    น้องเขาอาจจะไม่ปลอดภัย ฮา..................
  • รับสมัคร สาวๆอายุไม่เกิน 20ปี ไปเป็นขวัญใจชาว Scubapit ในเรือดำน้ำท่ามกลางความสุขในทะเลดันดามัน ครับเงินเดือนแล้วแต่เรียก ความรักมีเหลือเฟือ จำนวนจำกัดครับ
    ไฟล์แนบ
    20080730121456_DSC07747.jpg 80K
  • แดง ๆ ก็มี โธ่ พี่ก็....

เค้าซุ่มไว้ หรอก
    ไฟล์แนบ
    03092008009-002.jpg 98K