ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Hot breeding by Tossagan Bullies
    coming soon. ;-)
    image
    ไฟล์แนบ
    DRIZZY+PHILLY-for-web.jpg 228K
  • อีกกี่วันได้เห็นคะเนี้ยพี่ตุ้ย \:D/
  • อยากเห็นแล้วชุดนี้ :003:
  • น่าจะประมาณกลางเดือนนี้ครับฝน :)

เอารูปที่ถ่ายล่าสุดของDrizzyมาฝากรูปนึงนะครับ
    image
    ผมให้ชื่อรูปนี้ว่า Mr.Hua ga la mang(หัวกะละมัง) :p
    ไฟล์แนบ
    drizzy2.jpg 99K
  • hot breeding จริงๆด้วยครับพี่
    อยากเห็นไวๆ เหมือนกันครับ
  • 2G2 MEETS DAX image
    ไฟล์แนบ
    tov4.jpg 51K
  • @ตั้ม อยากเห็นเหมือนกันครับ ^__^
    @มุก ใช่แล้วครับมุกชุดนี้เป็น 2xG2 meets Dax หรือ 3xG2 1xDax 1xMarcello ก็ได้ครับ :)
  • สวยอะครับ :m15:
  • WOW!!!! 3G2 เลย คราวหน้าขอเป็น 4G2 เลยพี่ตุ้ย..

image
    ไฟล์แนบ
    Esco-5.jpg 34K
  • มีข่าวดีมาบอกครับ สรุปว่าไม่ท้องนะครับ ทำแอดเก้อเลย 5555
  • ทำแอดรอทีไรเป็นเรื่องทุกที เฮ้อ....
  • พี่มาร์คครับ ผมรบกวนลบกระทู้หน่อยครับพี่ ขอบคุณครับ
  • ค่อยมีเรื่องปลอบใจได้หน่อยครับ

Drizzy โดนทาบทามให้ไปขึ้นปกนิตยสารที่อเมริกา ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ นับว่าเป็นบูลลี่ตัวแรกที่ไม่ได้อยู่ในอเมริกาแล้วสามารถกลับไปขึ้นปกที่นู่นได้ เป็นอีกหนึ่งความภูมิใจของเราครับ ;-)
    image
    ไฟล์แนบ
    Drizzy on stacked up cover.jpg 31K
  • Nice breed Bro. B-)
  • Mr.Hua ga la mang vs DANG DANG lol.image
    ไฟล์แนบ
    210982.jpg 193K
  • เข้าท่าๆ จัดปายยย \:D/
  • โหพี่ อะไรเนี่ย อดเลยอ่ะ จะดู 3xg2 ซะหน่อย แล้ว 4xg2 จะมีมั้ยเนี่ยพี่ อีกชุดถ้าติดกระซิบบอกมั่งนะครับพี่ :022:
  • 4xG2 ก็คงต้องfeatกับของหมวดแล้วล่ะครับ :>
  • คืออะไรครับBadboy
  • ผึ้งมาดูเวณกำโทษทีพี่ตุ้ยยยย เขาไม่ได้เจตนานะพระเอินเล่นใน ไอแพท อะพี่มือมันใหญ่ๆๆๆ ผมกับพี่ไม่มีไรกันอยุ่แว้วววรักกันเหมือนเดิม ไปงานงวดนี้กะจะแวะไปกินหมูทีร้านพี่ด้วย เรื่องขอผู้ใหญ่เด็กวัดอย่างผมไม่เกียวอยุ่แว้ววววว (ปล.โทษอีกทีพี่ :001: ) ไอคอนมันไกลกันจิงๆๆ
  • รับทราบ..ตามนั้นครับ :)>-
  • ขอบคุณคับพี่
  • ชอบมากมาย :o040: