ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวสุรินทร์พร้อมกันยัง
  • เนื่องด้วยมีเสียงเรียกร้องจากน้องในกลุ่มพิทบูลสุรินทร์ว่าอยากจะให้กลุ่มสุรินทร์ได้มีการพบประกันบ้างเพราะว่าที่สุรินทร์มีคนเลี้ยงเยอะแต่คนเข้าเวปน้อยมาก
    ผมในการที่ผมเป้นคนเปิดกลุ่มนี่ขึ้นมาก้อยากจะจัดวันเพื่อจะได้พบปะกันในกลุ่ม
    เมื่อคราวที่แล้วที่จัดก้มีเสียงตอบรับมพบสมควรแต่เนื่องด้วยวันนั้นได้มีพายุเข้าแล้วฝนตกหนักเลยไม่ได้จัดงานขึ้นมาแค่ครั้งนี่ทนเสียงเรียกร้องไม่ไหวเลยต้องทำ
    วันเสารืที่14 กค. 55 นี่เดียวเวลาจะบอกอีกทีจะมีงานมิตติ้งพิทบูลสุรินทร์
    ประเด็นที่จะเกิดคือ
    1.พบประคนเลี้ยงพิทบุล
    2.การจัดตั้งทำกลุ่มให้เป็นตามหลักของเรา
    (ใครจะมีอะไรเพิ่มเติมได้ครับ)
    งานนี่อาจจะทางเรายังไม่มีงบประมาณที่จะทำอะไรที่ใหญ่มากเท่าไรเพี่งแค่อยากรู้ว่ากลุ่มเรามีมากแค่ไหนหรือมีใครสนใจมากเท่าไร เรื่องเวลาและสถานที่ ก็ช่วยกันลงมาบอกกันได้ครับหรือกลุ่มไหนที่ใกล้ก้เรียนเชิญมากันได้ครับจัดกันเป้นกันเองแบบสุดๆ
    วันนี่เรามาบอกกันล่วงหน้าแล้วใครจะค้านหรือสันบสนุนจะเสียงอยุ่
    งานนี่อยากจะรุ้แนวทางของกลุ่มว่าจะไปแนวทางไหน
    กลุ่มพิทบูลสุรินทร์เราไม่แยกสายขอเพี่งแต่แค่คำว่า อเมริกันพิทบูลไม่ว่าสายไหนเรารับเข้าหมดขอเพี่งแต่เพื่อนกันครับ
    และอีกอย่างเราจะทำเพื่อแนวทางป้องกันและให้คำแนะนำสำหรับมือใหม่ที่เพิ่งเลี้ยงหรือคนที่เลี้ยงยังเลี้ยงแบบที่ยังไม่เข้าใจเราจะมีการแลกเปลี่ยนความคิดกัน
    และถ้างานนี่เกิดขึ้นมาได้อนาคตกลุ่มเราอาจจะมีอะไรที่ดีขึ้นมาก้ได้
    จึงอยากเรียนเชิญชาวสุรินทร์ที่พร้อมและใกล้เคี้ยงมาครับ
    ลืมไปอาจจะมีกองทุนสำหรับกลุ่มเราขึ้นมา
    ใครมีอะไรเสนอหรือค้านก้มาเสนอได้เลยครับ
    ถ้าสนใจติดต่อสอบถามได้ 081-4431540 คิมครับ
  • จะเอาหมาด้วยก้ได้ครับ
  • ยอดเยี่ยมเลยครับ จัดไป
  • ขอบคุณครับ
  • เชื่อว่าคูณทำได้ครับผม สู้ๆครับโคราชบ้านเองครับ
  • ยินดีด้วยครับเฮีย ร้อยเอ็ดเอาใจช่วยเด้อคร๊าบ
  • จัดไปครับ คนสุรินทร์เหมือนกันครับ
  • ขอให้สำเร็จ :006:
  • น้องอู๋ไง(อู๋สุรินทร์)พาพรรคพวกรวมตัวหน่อยซิ เบ่งกล้ามหมาเอ๋ยกล้ามคนโชว์หน่อย คนบ้าพลังเลี้ยงพิตฯเป็นไง...5555
  • สู้สู้ เอาใจช่วยครับ
  • ขออภัยด้วยนะครับ พอดีหมาโดนรถชน ช่วงนี้เลยไม่ค่อยมีเวลาเท่าไหร่
  • ขอให้รวมตัวกันสำเร็จนะคับ เอาใจช่วยคับ
  • สถานที่สนามช้างครับเวลา16.30ครับพี่น้อง
  • คนเยอะปะ คีม. เสียดายติดเปนพ่อลูกอ่อนกระดิกมะไดเลย รวมตัวไว้เยอะๆเดียวค่อยเจอกัน