ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันมีเบื้องหน้า..เบื้องหลัง ขำๆครับ
  • เบื้องหน้า

เบื้องหลัง
  • กัดไม่เลิกจริง ๆ ดุมาก อย่าลืมพาผ้าเช็ดตัวไปหาหมอด้วยนะค่ะ :)
  • น่ารักอีกแล้ว เจ้าพิซซ่า
  • ขอบคุณครับที่ยังจำกันได้ ตั้งแต่เจ้าพิซซ่าขามันอาการเริ่มค่อย ๆ ดีขึ้นเรื่อย ๆ ก็ชวนผมเล่นบ้าพลังตลอด พอมันเริ่มโตน้ำหนักมากขึ้น น้ำหนักผมก็เริ่มลดลงเช่นกันครับ ฮ่า ฮ่า ต้องขอขอบคุณคำแนะนำดี ๆ ของพี่มาร์คด้วยครับ คือช่วงที่ไปหาหมอรักษาอาการขาของเจ้าพิซซ่า ผมได้โทรคุยปรึกษากับพี่มาร์คด้วย และได้รับคำแนะนำให้พามันออกกำลังกาย พยายามให้มันเดินดึงเราให้เกิดมุมขา เพราะมันยังพอมีมุมขาอยู่บ้าง และมันยังเล็กอยู่ยังไม่โตเต็มที่ ประมาณเกือบหนึ่งเดือนต่อจากนั้นผมก็พามันออกกำลังกาย พาเดินทุกวัน และไม่ได้ไปหาหมอเพิ่มเติมแล้ว แต่เน้นพาเดิน วิ่ง ว่ายน้ำ ดึงเวลาเดินบ้าง ก็รู้สึกว่าอาการดีขึ้น ขามีกำลัง และแข็งแรงขึ้นครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจากพี่มาร์ค และขอบคุณสำหรับกำลังใจจากเพื่อนสมาชิกทุกคนครับ :)