ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~~~~~~~~ We breed for what We like ~~~~~~~~~~~~~~~
  • Fire Power 25 Day Old

image
    ไฟล์แนบ
    Fire Power 25 Dayok.jpg 232K
  • http://www.pitbullpowerthailand.com/index.html

http://www.facebook.com/PITBULLPOWERThailand

E-Mail : pitbullpowerthailand@yahoo.com

Fire Power 3 Month 10 Day Old
    image
    ไฟล์แนบ
    Fire Power 3.5 Month.jpg 276K
  • ABKC paper
    4 Generations in Pedigree 3X CAMELOT'S THE DUKE 1X CAPPO'S TONKA 1X MLPB'S RED MAXIMUS 1X RED LION'S STEROID
    http://www.bullypedia.net/americanbully/details.php?id=161169&gens=5
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 212K
    Red Boy x Penny ok.jpg 291K
    Red Boy x Penny ok1.jpg 276K
  • แต่ละตัวงามๆเจ็บๆทั้งนั้น :063:
  • :o037: ซี๊ดดดดดดด!เลยครับ
  • ราคาเท่าไรคับ
  • อยู่จังหวัดไรคับ
  • Nice breeding Mr.King....
  • Xตรีมเรดโนด...สุดสุดมันมันสวยคับ
  • คู่บนตัวหลังเจ็บเลย คิง
  • ไอ้ตัวหลังตามันห่างดีจัง ท่าทางจะหัวใหญ่
  • อย่างเหมือนพ่อเลยครับ สุดๆ
  • ขอบคุณมากครับพี่กอล์ฟ
    ขอบคุณมากครับคุณ Mofy
    ขอบคุณมากครับคุณ bell_boy ราคาไม่อยากขายครับ 80,000 บาท:022: ลูกหมาอยู่รังสิตครับ มาดูตัวจริงได้เลยครับไม่ซื้อไม่หาไม่ว่า ขอแค่ชอบพวกเราก็ดีใจแล้วครับ ถ้ามาดูตัวจริงแล้วชอบลดให้ 5,000 แต่ดูแค่รูปแล้วตัดสินใจ บาทเดียวก็ไม่ลดครับ :)
    ขอบคุณมากครับพี่โต
    ขอบคุณมากครับคุณ Aoe
    ขอบคุณมากครับพี่อาร์ต ตัวหลังขอซุ่มไว้ก่อนครับ ;-)
    ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค พี่ดูได้ขาดมากเลยครับ ปัจจุบันหัวมันใหญ่กว่าตัวหน้าเยอะเลยครับ
    ขอบคุณมากครับพี่หมวด (ถ้าติดผู้กองแล้วขออภัยครับ) :)
  • ลืมบอกเบอร์โทร 086-4903823
    ไอดอลที่ไม่ตัดหู
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7628.JPG 264K
  • อลังการดีครับตัวนี้ :063:
  • อลังการดีครับตัวนี้ :063:
  • ค่ายนี้ดังทั้งประเทศจริงๆครับ ออกมาแต่ละตัว :021:
    เอาเข้าไฟร์แนนได้ไมครับ อิอิล่อเล่นนะครับ สวยตามราคาจริงๆ
  • เทพครับคิง =D> ราคาตามคุณภาพ
  • แดงๆ บ้านนี้ :063: :063:
  • คิงไอ้ตัวใส่สายลากนี่มาอยู่เมืองไทยหรือยัง
  • อ้าวตกลงขายเหรอวะ ตัวนี้ นึกว่าจะเก็บ ไปชะแล้ว ไอ้ฟาย ตู :022:
  • ตอบ แทน คิง แล้วกันนะครับ พี่มาร์ค Mafia
    ไอ้ LENNOX มาประจำการที่เมืองไทย แล้วครับ แต่ไปชุ่มเก็บตัวอยู่ที่ สุราษๆ ครับ จะขึ้นมากทม. เฉพาะโชว์ตัวหรือมีคิว ผสม
    แต่ขอบอกใว้ก่อนนะพี่ ลูกๆไอ้ LENNOX จะเข้าสู่วงการลากแน่ๆๆ โดยการนำของนักลาก มือฉมัง ที่พี่รู้จักดี :030:
  • แบบนี้ หมาในฝันเลย
  • ขอบคุณมากครับพี่เอ ลูกไซโครนของพี่งามๆเลยครับ
    ขอบคุณมากครับคุณ paxza เราไม่ได้อยู่แค่ในประเทศครับ เราออกไปโลดแล่นบนเวทีระดับโลกบน website unitedrednoseworld หมาของเราก็ได้รับโหวตให้ไปอยู่บนป้ายแบนเนอร์ของเว็บไซต์ด้วยครับ ไปเล่นอย่างภาคภูมิใจโดยไม่กลัวฝรั่งหรืออายเลยแม้แต่น้อย เอาหมาฝรั่งมันมาทำแล้วต้องกล้าเอากลับไปให้พวกมันดูด้วยมันถึงจะสุดยอดอย่างแท้จริง:-D
    ขอบคุณมากครับพี่ตั้ว ดีใจมากครับที่พี่เข้ามาชม
    ขอบคุณมากครับพี่ชาญ บ้านพี่ก็เยี่ยมไม่แพ้กันครับ
    ตอนนี้มีลูกๆมันสองชุดแล้วครับพี่มาร์ค แล้วเจอกับ PITBULLPOWER บนสนามลากแน่นอนครับพี่ :-))
    ขอบคุณมากครับคุณ deepool
    ขอบคุณทุกๆท่านทุกคลิ๊กที่เข้ามาชมมากๆครับ เพียงแค่พวกท่านชอบพวกเราก็ดีใจมากแล้วครับ:013:

image
    ไฟล์แนบ
    221184.jpg 114K

• สุดยอดไปเลย

อยากได้ตัวเมียสักตัว แต่กิ๊กที่บ้านไม่อนุมัติ
  • ขอบคุณมากครับพี่ป๊อบ ต้องมีกิ๊กเพิ่มอีกคนเผื่ออนุมัติครับฮ่าๆๆๆ :-)) ผมชอบจักรยานมอเตอร์ไซค์ของพี่มากเลยครับ

Lennox Lewis Very cute
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9252q.JPG 284K
    DSC_0320.JPG 236K
  • ทุกตัวที่มีในรูปงามมากๆครับพี่ ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ติดตามผลงานของพี่บอกได้คำเดียว =D> เป็นกำลังใจให้นะคร้บ ผมอยากเห็นประเทศไทยมีหมาแดงสวยๆเยอะๆ แบบว่าเร๊ดโน๊ตไทยโกอินเตอระอ่ะครับ!!!
  • โหแบบนี้วงการลากต้องสั่นสะเทือนแน่ๆเลย ใครกันหนอที่จะเอาสายนี้มาปั้น กระซิบหน่อย
    เดี๋ยวพี่มีพื้นที่เพิ่มจะแอบไปเอามาลองปั้นเล่นสักตัว อย่าคิดแพงมากนะ ตังค์น้อย อิอิ
  • ขอบคุณมากครับคุณ WESTLINE ใช่ครับถ้าคิดว่าตัวเองดีจริงต้องพาโกอินเตอร์ให้ชาวโลกรับรู้ :)
    เจ้าตัวจะมาเปิดตัวเร็วๆนี้ครับพี่มาร์ค สำหรับพี่ถ้าหมาของเราได้ไปอยู่ในมือพี่พวกเราจะภูมิใจและเป็นเกียรติอย่างยิ่งเลยครับ :)
  • คิงไม่แน่หรอกครับ พี่อาจจะมีหมาแดงเทพมาปั้นเพิ่มอีกสักตัว อยากได้แบบบะลักกั๊ก อลังการณ์จะเอาไปลุ้นแมกซ์เวทกับท่านกัปตันจอน มีเด็ดๆก็กระซิบกันบ้างนะ เพราะกรามล๊อคดูแล้วไม่น่าเกิน 35-38 โล มันจึงยังไม่ใช่ระดับเฮฟวี่เวทครับ
  • สายเลือดคู่นี้สุดยอด......ไอ้ตัวแดงตัวแรกกร่างโครตตตตตต
  • ได้เลยครับพี่ สำหรับพี่ต้องแบบสุดๆ ;-)
    ขอบคุณมากครับพี่นฑี
  • อั้ยย่ะ จะเป็นลม สวยขนาด :028:
  • โอ้ !!! เห็นแล้วอยากครอบครอง :O
  • นิสัยมันจี๊ดไม่ท่าน
  • เห็นแล้วยอมจริงๆ ค่ายนี้ แนวนี้ :063: :063: :063:
  • ขอบคุณมากครับพี่ปุ๊
    ขอบคุณมากครับคุณ one_pit
    ขอบคุณมากครับพี่เก้วของพี่ก็ขุมกำลังงามๆเพียบเลยครับ
    ประมาณนี้ครับพี่มาร์คตามลิ้งค์เลยครับ

http://www.facebook.com/photo.php?v=241347775957609&set=vb.100002471646791&type=2&theater

http://www.facebook.com/photo.php?v=241393929286327&set=vb.100002471646791&type=2&theater

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7778.JPG 246K
    IMG_7637ok.JPG 286K
  • เห็นหุ่นมันแล้วอยากลอง วันไหนมีโปรแกรมบรีดกับแม่เด่นๆ ช่วยบอกหน่อยนะครับ
  • มีครอดออกมาแล้วครับสองแม่ แต่สำหรับพี่ไม่รู้จะเด่นพอหรือป่าวครับ :)
    Lennox Lewis x Cheetah
    http://www.bullypedia.net/americanbully/details.php?id=177476&gens=5
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    catsok.jpg 237K
    Pedok.jpg 285K
  • ไฟล์แนบ
    cats.jpg 223K
    Ped1.jpg 300K
  • ไม่รู้จะชมอะไรคะมาทักทายเฉยๆละกันนะค่ะ :-D สวยมากค่ะ wowww
  • ชอบโครงสร้างแม่ล่างน่าจะแมตได้ลงตัวกับพ่อหมานะ แต่เสียดายสีไม่แดง ถ้าลูกออกมาแดงล้านมีเฮแน่พี่น้อง
  • ค่ายนี้ดูเท่าไรก็ .... นะอยากได้แท้ๆ พี่คิงว่างผมขอไปดูได้ไมครับแค่ดูก่อนเพื่อจะหยุดน้ำลายไหลได้บ้างดูก็พอและเรื่องซื้อไว้เอาคนไปดูตัดสินใจ ทำไมเมียเราต้องตัดสินใจเรื่องเงินด้วยหว่า :o004: เซงแปด
  • ตั้งใจเอามาให้ชมคับคิง

Red bazuka in RAYONG ฮิimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0587.JPG 145K
    280792.jpg 295K
    E-RED 2222.jpg 298K
  • ติ่ง อี บาชูก้า จะไม่ตัดหูใช่ไหม :-D
  • ว่าจะไม่นะเพ่ แต่ก็ไม่ชัวส์
  • อยากได้สาวๆนามสกุลPitbullpowerมาเลี้ยงจัง..............
  • หมาบ้านนี้แต่ละตัวสวยปวดใจวัยรุ่นจริงๆๆ
  • ลูก เรดบอย ชื่อกาแฟ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6132.JPG 104K
  • ขอบคุณมากครับพี่ติ่งที่อัพให้ชมกัน
    มาดูที่บ้านเลยครับพี่รง
    ขอบคุณมากครับพี่โต้ง