ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถ้าไม่มีพิตบูล.....
  • ถ้าไม่มีสุนัขอเมริกัน พิตบูลเทอร์เรีย สมมุติว่าไม่มีพิตบูลอยู่ในโลกนี้สุนัขพันธุ์ไหนที่คุณอยากเลี้ยงกันบ้างครับ
  • Cane corso บอร์กโดซ์ bandog ประมาณนั้น
  • บีเกล่อน ไชบีเรีย ชิวาว่า
  • ไทยหลังอาน :o027:
  • ไฮยีน่า!!!ต้อง.ไฮยีน่า.คับ!!!ที่สุดของหมา!!!
    ...(เก็บตังสักสิบปีก็ยอมคับ)...
  • ทิเบตตัน
  • Boxer ลายเสือ ไม่ก็หลังอานแดงเม็ดมะขาม
  • 1. Dogo argentino
    2. Doberman
    3. Bull mastiff
    น่าลอง... :013:
  • ผมคงเลี้ยง อลาสกัน แบบ บิ๊กๆ ไปเลยครับ
  • ไจแอ้น อลาสก้า มาลามูส. น่าฟัดมากคับ
  • ร็อตไวเลอร์ คับ :-D
  • Bulldogแบบโบราณอะครับตัวสูงๆ กับ Komodor :o027:
  • ก็คงไม่คิดที่จะเลี้ยงอะครับ
  • ไจแอ้น อลาสก้า ตอนนี้ก็เลี้ยงอยู่กับ พิทบลู ครับ มีคนชอบเหมือนเรา 2 คน อิอิ
  • ร็อตไวเลอร์
    ฟิล่า
    คังกาล
    บูลมาสตีฟ
    เซ็นทรัล เอเชี่ยนด๊อก
    อลาสก้า
    เยอรมันเชพเพิคร์
    เบลเยี่ยมมาลินอย์
    คอลลี่
    อาคิตะ
    หมาในฝันที่อยากจะเลี้ยง ถ้าไม่ตายเสียก่อนจะเอาให้ครบ555+
  • Buffdogs เป็นอีกพันธ์ที่ผมอยากเลี้ยง :021:
  • ไม่อยากเลี้ยงเลย..นานจนจำไม่ได้แล้วที่รู้จักมัน สายกัด สายโช บลูลี่ จบที่เรดโนส
  • พี่ engin_pit ไจแอ้นอลาสก้า พี่ซื้อมาแพงมั้ยอ่ะคับ. ขอนอกเรื่องนิดนึง. :013:
  • บูลด๊อก เพราะขนาดยังมีพิบูล คนเรายังอยากจะทำพิบูลให้ไปเหมือนบูลด๊อกเลย^ :-D ^
  • Buffdogsครับ. สุดๆไปเลย :o037:
  • เลี้ยงอีเห็นครับคล้ายหมาดี :-))
  • เคยมีคนถาม พี่โป่ง หินเหล็กไฟว่า"ถ้าโลกนี้ไม่มีดนตรีร็อคพี่จะทำอะไรอยู่ตอนนี้?"
    พี่แกตอบว่า "ผมนี่แหละจะทำให้มันเกิดดนตรีร็อค" ผมชอบคำตอบจังเลยว่ะ
  • ผมชอบ บูลดอกซ์ บัฟฟ์ดอกซ์ เฟรนด์บูลดอกซ์ ตามลำดับความชอบ แต่ตอนนี้อยากได้ เฟรนด์ มาเลี้ยงเล่นๆสักตัวก่อน
  • คุณ Peak Peak ผมได้มา 25000 ครับ ราคาโดนใจมากๆครับ ซื้อมาจากน้องยีน วันหลังลงรูปให้ดูครับ ใช้แท็ปเล็คลงรูปไม่ได้ครับ
  • อยากถามเพื่อนสมาชิกว่า บูลด๊อกรุ่นเก่าอะครับตอนนี้ยังมีอยู่ไหมหรือสูญพันธุ์ไปหมดแล้วผมว่าน่าจะยังเหลือมั้งละน้า ชอบหุ่นกับทุกองค์ประกอบดี เท่เหลือร้าย
  • ขอบคุณคับอยากเห็นเหมือนกัน
  • คอเคเชี่ยน คับ ต้องพันธุ์ นี้ คับCaucasian Mountain Dog
    ไฟล์แนบ
    kavkaskaia-ovtcharka.jpg 71K
  • เห็นในงานไทยแลนด์ด๊อกโชว์ล่าสุดขายกัน เกือบแสน - -
  • บลูด็อก
  • ผมจะเลี้ยงไฮยีน่าครับ
  • ไม่เลี้ยงดีกว่าครับ เพราะเลี้ยงมาเยอะ แล้วครับปวดหัว ไม่เหมือนพิตบูลซักตัว
  • งั้นผมขอเลี้ยง หมาไน ละกันครับ............
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    0PAG0CAJ58WYZCA9I3IH8CA79PR7SCAQ2BF4TCAZMZNAGCAX9G4FJCATQEJQKCAN5MM2CCAVQK50XCANXUHECCAMY6EU3CA8GV7KNCAOMN5YVCABYWXACCAYBUTAOCA8U0M2ICATPZ1P4CAZKY6MECANSGGZ8.jpg 9K
    EB932CA5G391PCA83XEL2CAUVJZSBCAAN9MSECAT6UNNZCAUE20MNCAIKJ1SKCAXO8BV9CA4QHPCYCAVLSJNLCAQB6KFMCAIEGZGCCAUARQUVCADOE87HCA24JI18CAUXW976CA4OY7WGCA6R8DN2CA7SLYKS.jpg 9K
    images.jpg 9K
  • อเมริกัน บูลด็อกคับท่าน
  • บูลด็อก :o034:
  • image
    2 เดือน นิดๆครับ คุณPeakPeak
    ไฟล์แนบ
    578217_2808951923310_191970486_a.jpg 9K
  • ถ้าไม่มีพิตบูล ชิวาวา น่าจะคล้ายพิตบูลที่สุดแล้วครับ อิอิอิ ...
  • เท่ดีคับเอามายั่วงี้ได้ไงกำลังอยากได่เลย. 5555
  • มันไม่มีไรที่แรงขับเยอะเท่าพิตแล้วหรอเนี้ย - - อยากรู้จริงๆ
  • สรุป อเมริกันบูลด๊อก(ออริจินัล) ยังมีอยู่ไหมครับ
  • บลูเทอร์เรียคับ บลูด็อก