ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามการทำรางลากครับ
  • อยากถามว่ารางลากความยาว ความกว้าง สูงเท่าไรครับตอนนี่ผมกำลังจะหาแบบทำอยู่ครับหรือใครมีแบบก้ขอดุหน่อยครับ รางลากมาตรฐานเท่าไรครับ
  • กว้าง 4 ฟุต ยาว 32 ฟุต รถลาก 4x4 ฟุต ความลาดชัน 5 เซนต์ วัดจากล้อหน้าถึงจุดสิ้นสุด 15 ฟุต
  • ด้วยความที่สุนัขผมเป็นหมาแสนรู้ จึงสร้างรางความกว้างเพียง 87 เซ็นติเมตร ความยาวที่ 9 เมตร ส่วนรถลากนั้นกระทัดรัดไม่ถึงเมตร ที่สามารถต่อเติมความยาวเป็น 8 ล้อ เพิ่มนํ้าหนักได้ในอนาคต สําหรับยามเปอร์ฟอร์เม้นท์ทะลุ 2 ตันครับ อิๆ

ถ้าสร้างใกล้เคียงแบบมาตรฐานอย่างที่พี่ Mark เค้าบอก เวลาแข่งขันก็จะได้เปรียบเพราะคุ้นเคย...:015:

image
    ไฟล์แนบ
    Burgh Ledge.jpg 136K
  • กำลังสนจัยอยู่เหมือนกันพี่คิม มองหานักลากอยู่ ยังไม่ได้เลย( มานพ แป็ดริ้ว )imageตัวนี้ก็เพื่อนเอาไปซะแล้ว :m17:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7046.jpg 189K
  • ตอนนี่ผมกำลังปั้นอยุ่2ตัวครับอนาคตจะได้มีทีมสุรินทร์ให้ใครได้รู้จักกันมั่งครับ
  • จัดมาเลยครับทุกคนต่างรอดูอยู่ครับ ไม่จำเป็นต้องเก่งที่ 1 หรอกครับแค่เป็นนักกีฬามันทำเต็มที่ของมันก็พอแล้ว ผมคิดว่ามันสุดยอดแล้วครับ คุณkim001image
    ไฟล์แนบ
    DSC05592.JPG 129K
  • ถ้าสุรินทร์ได้มีคนรู้จักแล้วไม่แน่สนามใหญ่ๆคงอาจจะได้รวมกับทีมอีสานหวังว่าอีสานจะไม่น้อยหน้าใคร
  • ผมไม่ต้องการเป็นที่1แต่เพี่ยงต้องการมิตรภาพ
  • อยากเห็น2ตัวนั้นจัง คิมลงให้ดูที เผื่อพีจะได้หาสายกิจกรรมกะเขามัง
  • เเบบแดงๆนะ
  • แดงๆยังไม่มีมีแต่ลายเสืออายุ3เดือน และสีขาวอายุประมาณ1ขวบครับกำลังปั้น
  • เสือตัวใหม่ โชหน่อยอยากเห้น