ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สองคนนี้เค้ากิ๊กกันตลอดน่ะครับ :-D :-D
  • น่าสนใจทุกตัวเลยครับ ลูกสาวผม (โอเลี้ยง+จาบู)image
    ไฟล์แนบ
    i-pad.jpg 119K
  • สองคนไหนครับพี่หนุ่ม :-))

สนใจมาได้เลยครับคุณ dekpe
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6724ok1.JPG 268K
    IMG_6721ok1.JPG 267K
    IMG_6724ok2.JPG 268K
  • Freakzilla เป็นหมาประกวดจะให้มันจี๊ดเป็นแบบหมาแดงทั่วๆไป มันก็คงไม่กวาดถ้วยรางวัลมามากมายหรอกนะ
    คงเข้าใจนะว่ามันถูกฝึกมาเพื่อประกวด L-)
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6759.JPG 280K
  • Freakzilla Vs Steroid สองหมาแดงผู้ยิ่งใหญ่ของโลก :-j :-ss

images by free.in.th

(รึใครจะเถียง) b-( :-))
  • บูมกะคิง น่ะคราบ :-D
  • Iron Lady (สตรีเหล็ก) ลูกสาว Red Boy
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9450.JPG 285K
  • คิงครับช่วงนี้ถ้าเป็นตัวเมียแนวกว้างๆช่วงนี้มีชุดไหนบ้าง อย่างตัวบนราคาประมาณเท่าไรรับผม พอดีพี่ผมเขาสนใจครับ
  • จะเอาแนวนี้มาทำลากดูบ้าง :-))
  • ชอบแบบ Iron Lady อะเพ่ๆ :o022:
  • เป็นเกียรติมากๆเลยครับที่ ยีนชอบ ถ้าชอบก็จัดเลยมั้ย มีบริการส่งถึงบ้านฟรีนะครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่กอล์ฟที่สนใจ แนะนำชุดนี้เลยครับราคา 2X,XXX ชุดนี้ตัวผู้ลงสนามลากแน่นอนครับ ;-)
    Lennox Lewis X Cheetah
    image
    ไฟล์แนบ
    catsok.jpg 237K
  • ผมก็ชอบเหมือนยีนเลยอะพี่ ห้ามแรงนะ 55555555 สวยโดนใจจริงๆ
  • KING_PITBULLPOWER กรกฎาคม 23 Permalink
    ขอบคุณมากครับพี่กอล์ฟที่สนใจ แนะนำชุดนี้เลยครับราคา 2X,XXX ชุดนี้ตัวผู้ลงสนามลากแน่นอนครับ
    Lennox Lewis X Cheetah

ว้าวๆๆๆ รอชมผลงานในสนามลากครับคิงส์ :-D

ขอสัก 2 ตันน่ะ :-))
  • ยุทธสั่งชุดลากให้1ชุดชิ ใชด์เดียวกับ ไบเลย์ นะ
  • คิงครับวันนั้นขอโทษมากๆที่ไม่ได้รับสายพอดีอยู่กับแม่ครับถ้าคุยเรื่องลูกหมาเดียวเจอบ่นอีกเลยไม่สะดวกรับครับ ขอชมตัวเมียที่จะแนะนำผมหน่อยครับ
  • เอ รอสั่งพร้อม น้องๆเลย หลายๆชุดจะได้ถูกๆ :065:
  • ครับ ยุทธ จัดไป :063:
  • ช่วยสั่งให้แจ็ครัสเซลสัก 1 ชุดด้วย จะหัดให้มันลากบ้าง
  • พี่กอล์ฟช่วงนี้ผมยังอยู่ใต้อยู่เลยครับ ถ้าผมกลับบ้านแล้วผมจะถ่ายให้ดูครับ :)

Red Boy X Penny produced Fire Power & Red Girl
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9471.JPG 230K
  • สวัสดีพี่ pitbullpower คับ
    ฝากรูปนี้ถึงพี่คิงคับ
    image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4327.jpg 240K
    dfdf.png 81K
    IMG_4399.jpg 107K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4365.jpg 147K
  • ลงรูปไม่ค่อยเก่งขออภัยด้วยคับ :001:
  • สวยทุกตัวครับ :063:
    นี้มันไอ้โล้นตัวเมียมาเกิดชัดๆ :-)) :-D

image
    ไฟล์แนบ
    307621.jpg 212K
  • ขอบคุณมากครับน้องโก้ ;-)

สกินเฮดตอนวัยละอ่อน
    image

ปัจจุบัน
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    M1-1j.jpg 190K
    IMG_9403ok1.JPG 274K
    IMG_9413ok.JPG 237K
  • เราทำเพื่อครอบครัวของเรา พิทบูลพาวเวอร์
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7654ok.JPG 242K
  • ปีศาจ + เรดโน๊ต = ไอ้โล้น :L

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_58001.JPG 172K
  • เอะนี้มันตัวอะไร สุดๆจริง ปีศาจทั้งนั้นเลยครับค่ายนี้
    พี่คิงครับผมไม่มีเวลารบกวนเวลาไปดูเด็กพี่ซะทีเลยครับใจอยากกลับมาก็ ทุ่ม สองทุ่ม แล้วครับ
    ไปค่ำๆก็เกรงใจนะครับ ทำงานเกิบ 7 วันครบเลย :o068:
  • สวยจังครับ
  • อาทิตย์หน้า ได้เวลายืดเส้นยืดสายกันแล้ว พร้อมแล้วเจอกันบ้านเต้น่ะครับ CHEERS :-D
  • จัดไปครับพี่ยุธ CHEERS :-D

image
    ไฟล์แนบ
    276612.JPG 226K
  • Brawler น้องชาย ReD Boy

image
    image
    ไฟล์แนบ
    bar2.jpg 268K
    Bar1.jpg 290K
  • งามแท้เหลา
  • 2 เสืออยู่ถ้ำเดียวกัน 8-X

images by free.in.th
  • นี่มันเสือหรือหมูครับ....555...อยากได้แบบนี้บ้างจัง..ชอบ
  • :-)) ใครไม่ชอบแต่พวกเราชอบครับ Hot Hot :052: :052: :052:

image

ทำหมาแดงให้กร่างๆกว้างๆนี้แม่งทำยากฉิบหายเลยโว้ย .... :-(( (แต่เราทำได้ครับ) B-)
    ไฟล์แนบ
    246131.JPG 240K
  • ชอบเหมือนกันครับพี่...
  • ชอบก็จัดไปครับ ;;)

image
    ไฟล์แนบ
    tumblr_m3zs1xFjRk1ruri98o1_500.jpg 203K
    200413.jpg 203K
  • พี่ช่วยอัพเด็กๆที่เหลือหน่อยครับเพื่อการตัดสินใจ....ชอบครับโดนใจ...ขอบคุณนะครับ
  • โดนๆอีกแล้ว
  • M1 Lennox x Hoods ของพี่เอ๋ ครับ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    M2-3.JPG 277K
    M2-2.JPG 293K
  • เสร็จแว้วววว 8->
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6237.JPG 250K
    IMG_6225.JPG 255K
  • เบื้องหลังแห่งความสำเร็จ ต้องขอขอบคุณพ่อใหญ่ใจดีของพวกเรา ^:)^
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6192.JPG 276K
    IMG_6212.JPG 234K
  • พวกเราไม่ได้ทำเพื่อใครคนใดคนหนึ่ง แต่พวกเราทำเพื่อ PITBULLPOWER
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6198.JPG 278K
    IMG_6186.JPG 265K
    IMG_6213.JPG 245K
  • คนเราเวลาได้ ทำในสิ่งที่รักแล้วมันมีความสุข จริงๆ ดูจากรอยยิ้มก็คงรู้นะครับ ว่า พวกเราทุกคนมีความสุขมากแค่ไหน ไม่จำเป็นต้องซื้อหมาหรือผสมหมาของเราเพื่อให้ได้เป็นเพื่อนกันหรอกครับ ขอแค่ความจริงใจกันก็พอ
  • ขอบ คุณ ครอบครัว PITBULLPOWER เห็นภาพแล้วมีความสุขจริงๆ :)

ทุกอย่าลงตัวเป๊ะ เสาร์ นี้เขาไปครับ SET รางพร้อมลุยครับ

ขอเปิด ตัว สมาชิกใหม่ 2 ตัว เสาร์ นี้เลยครับ ใครเป็นตากล้องได้หว่า

โคมไฟแบบนี้ ซ้อมได้ทั้งคืนเลย :-)) :-)) :-)) หรูหรามีระดับ
  • ทักทาย สวัสดีครับพวกพี่ๆ อยากทราบว่าพวกพี่ๆอยู่จังหวัดอะไรกันเหรอครับ

สุราษฎร์หรือเปล่าครับ