ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เชิญสมาชิก Pitbull (Zone ทุกท่าน ร่วมสนุกกับงาน Chiang mai Half moon party
    27/7/2012 งานเริ่ม 5 โมงเย็นเป็นต้นไป
    งานนี้เราเชิญท่าน นำสุนัข pitbull ทุกสาย ร่วมกิจกรรมพร้อมกับงานของเรา
    ในงานมีการประลองและโชว์ต่างๆ
    พิเศษสำหรับสมาชิก pitbullzone เข้างานฟรีครับ
    สมาชิกที่สนใจนำสุนัขเข้าร่วมกิจกรรมกรุณาแจ้งล่วงหน้าด้วยครับ 081-287 8707image
    ไฟล์แนบ
    halfmoonparty.jpg 214K
  • น่าไปครับ
  • ไปโตยคนคร้าบอ้ายใหญ่
  • น่ามีรถ บัส ออกจาก กทม เนอะ อิอิอิ ไปเป็นคณะทัวร์ สนุกดีอ่ะ ชาว กทม ท่านใดไป ขอติดรถไปด้วยนะครับ :-D
  • ไปด้วย ค๊าบๆ ๆ
  • ธรรมดาต้องซื้อตั๋ว พิทบูลเมืองล้านนาขั้น VIP ครับ เข้างานปาร์ตี้ระดับนานาชาติ ยังเข้าฟรีกันทุกคน... :063: :020: :063:
  • น่าเสียดาย เพิ่งกลับจากพัทยา อีกนานเลยกว่าจะได้ไปเที่ยวอีก ฮ่าๆ
  • เตรียมตั๋วกั๋นม่วนๆๆๆเอาหมาไปอยากโชว์อะไร จัดไปเลยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC014512.jpg 85K
    303566.jpg 105K
  • อยากจัดแบบไหนบอกมาเลยครับ แต่งานนี้จัดยาวๆให้ค่าย ส.ส. มาประลองว่าจะยาวได้ถึงกี่โมงimageimage
    ไฟล์แนบ
    up cites x boombshell.jpg 255K
    up cites x lisa.jpg 152K
  • อ้ายๆ คำว่าสว่างคาต๋าเป๋นจะไดหาาาาาาา ท่าจะไดฮู้กะกำนี้ล่ะ 555
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC03257.jpg 109K
  • อย่าลืมเอาภาพสวยๆมาฝากนะครับ
  • ยาวคงบะไหวละก้าหาimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    299328.jpg 208K
    a.jpg 105K
    DSC_0016.jpg 152K
  • ซุ้มลำพูน มีอาวุธร้ายสีแดง ซุ่มไว้เพียบ น่ากลัวจริงๆ
  • ผมไม่รู้ว่าสว่างคาตาเป็นไง แต่วันนั้นน้องผมบอกว่าพี่จอห์นเดินชนประตูดัง ตูม ตู่ม ตู้ม!!! ฟ้ายังไม่สว่างเลย :-)) :-))
  • โดนน๊อคด้วยว๊อกก้า กร๊ากกๆๆๆๆ
  • 55พึงนึออกว่าโดนน๊อคด้วยหมัดอะไรใครนิต้นเรื่อง ต้องเอาตัวมาลงโทษ
  • ไม่ศุกร์นี้ก็อาทิตย์หน้าเจอกันครับ...
  • แก้วเดียวจริงๆ เดินชนกำแพง ไม่น่าเชื่อ
  • 555. ใครก็ไม่รู้
  • ไม่เหมือนเดิมแล้ว....ต้นเดือนหน้าเจอกันแน่ที่ดีวัน...จะไปล้างแค้น 5555+
  • เสียดายจริงๆ ถ่ายคลิปไม่ทัน ไม่งั้นมี ฮา ....
  • งั้นก็มางานนี้สีคร้าบ...เดี๋ยว.เอาให้นิ่งเลย หุๆ
  • ยอมแพ้ครับ เห็นหลายงานแล้ว กัปตันจอน ไม่รุมไม่ล้ม จริงๆ
  • Bully ล้านนา มากันเยอะนะครับ ทายาท ไซเตส เชียงใหม่หล่อไม่เบาเลย
    หมาเทพๆและดาวอีกหลายดวงที่ซุ่มๆอยู่ ถึงเวลาออกมาได้แล้วครับ
    ถ้างานระดับอินเตอร์ไม่มากัน แล้วจะรออะไรอีกครับ
    หรือว่ารอป๋าๆยกทีม ขึ้นมาเยือน???
    ........................
    :-))
  • mma show นี่แข่งจริงหรือโชว์ครับ? แล้วคนอื่นๆ คนธรรมดาที่มางานลงแข่งได้ไหมครับ?
  • บอกน้ำหนักมาเลยครับ งานนี้ ไม่มีการแข่ง แต่ประลองได้ทุกอย่างครับ
    MMA,MouyThai กีฬาต่อสู้ รูปแบบใหม่สำหรับคนใจถึงเท่านั้น อยากประกบคู่โทรแจ้งที่เบอร์086-0777400
  • ถ้าสักสองร้อยโลนี่คงต้องขับรถขึ้นไปชมสักหน่อยแล้ว
  • ไม่ต้องจัดให้ป๋าก็ได้ ไปลุ้นเอามันส์กว่า ว่าได้ไรบ้าง งานนี้แจ่มมีเพรียบครับลูกครึ่งลูกเต็ม
    งานนี้ถ้าพลาด ให้ไปดูความหมายของคำว่า เสียดายมากๆครับ
  • งานนี้เน้นการประลองทุกรูปแบบครับ
    ทีม ส.ส จะ ประลองได้ถึงกี่โมง. เอ้ย!กี่โลครับ.
    จับตาดูดีๆนะครับว่า หมาแดงกะบูลลี่ ใครจะเกมส์มากกว่ากัน? (เสี่ยสวนยางจับไหนดี)
  • อยากเห็นหมาเทพมากกว่านะ
  • ถ้าเอาหมาไปเที่ยวงานเฉยๆ เสียค่าบัตร ไหมครับ
  • สมาชิกพิทบลูโซนเข้าฟรีครับ กรุณาแจ้งให้ทราบล่วงหน้าด้วย จะได้จัดให้ได้เต็มๆ
    เอาหมามาด้วยยิ่งดีครับ 1 ตัวแลก1ดริ้งครับ
    หญิงเทพๆรอป๋าเพรียบเลย โกอินเตอร์เลยป๋า
  • ว๊ากๆๆๆๆ เดียวผู้จัดการทีมเก่ง จะเข้าไปดูสถานที่ ว่าจะทำไรได้มั่ง
  • เสียดายจัง...อยากไปจังเลยคับ
    ฝากความคิดถึงชาวล้านนาหมาแดงด้วยนะคับ
  • ผมไปนะค๊าบบบ แต่ไม่เอาดริ๊ง เพราะดื่มไม่ใด้ฮะ ยะหู้วว
  • ผจก.เก่งไปสำรวจแล้วลงความเห็น ควรเอาบิ๊กซีไปลากหญิงให้เจ้าของ... :-D
  • งานน่าสนุกนะครับ อยากไปจัง ขอไปขนเบียร์กลับมาก่อนได้ป่าวครับ :-D
  • ด้วยความยินดีครับท่าน ปธ.หนุ่ม แต่ถ้าจะมาขนส่งเบียร์คงต้องใช้กำลังมากหน่อยนะครับ :-D
  • อยากลองสัมพัส แต่คงไม่มีวาสนาในงานครั้งนี้ รอโชคชะตามาเสริมก่อนคงได้เจอเมือง ชม.
  • ขอบคุณครับพี่รังสันต์ แต่คิดๆดูแล้ว รอกินอยู่ขอนแก่นดีกว่าครับ อิ อิ

พี่ไพฑูลย์ครับ ถ้ารอโชคชะตานิไม่รู้ว่าเมื่อไหร่นะครับ เอาเป็นต้นปีหน้าได้ไปแน่ๆครับ " แข่งลากรักษาแชมป์ "
  • หมาผม2เดือนไได้ป่ะครับ
  • พรุ่งนี้เจอกันคับ ไปกันเยอะๆ สร้างกระแสๆ 5555
  • ขอเพื่อน ๆ ที่รู้จักทางไป งาน

ช่วยบอกแผนที่ ให้ด้วยครับ

เริ่มต้นจากตลาดสด แม่เหียะ ตรงไป

แล้วไปเลี้ยวซ้าย เข้าซอย ที่่ตรงใหน ? ?
  • ประธานหนุ่ม งานเชียงใหม่พี่ไพทูรย์ คงไม่ได้รักษาแชมป์แน่ เพราะตอนนี้กำลังหลงแสงสีวงการมายา มีสาวๆรุมล้อมมากจนไม่มีสมาธิซ้อม อาจจะพลาดท่าทำแชมป์หลุดมือ แค่ที่ขอนแก่น 5555

งานเชียงใหม่ กรามล๊อค อายุถึงเกณฑ์อีก งานคงหนัก โอกาสกลับมายิ่งยาก ฮา .........
  • ประธานหนุ่ม งานเชียงใหม่พี่ไพทูรย์ คงไม่ได้รักษาแชมป์แน่ เพราะตอนนี้กำลังหลงแสงสีวงการมายา มีสาวๆรุมล้อมมากจนไม่มีสมาธิซ้อม อาจจะพลาดท่าทำแชมป์หลุดมือ แค่ที่ขอนแก่น 5555

งานเชียงใหม่ กรามล๊อค อายุถึงเกณฑ์อีก งานคงหนัก โอกาสกลับมายิ่งยาก ฮา .........
    --55555555555งานเชียงใหม่ถึงไม่เชิญ ก็ไปอยู่แล้วครับ เพราะน้องๆๆทางเชียงใหม่ยังติดค้างเงินอยู่ 10 บาท(สิบบาท) เป็นใคร เจ้าตัวคงรู้อยู่แล้ว และต้องไปป้องกันแชมป์ด้วย
    - ส่วนนักกีฬาลากหุ่นนายแบบ"กราม...ล๊อค" ยังต้องถูกล๊อค และต้องหาประสบการณ์อีกเยอะ ถ้าแอบปลี้มเจ๊ทโด้ 55555
  • เยาวชนหมาลากอย่าง กรามล๊อค ไม่เจ้าชู้ ไม่หลงแสงสี เกิดมาเพื่อสิ่งนี้ รับรองไม่เกเรเหมือนเจ็ทโด้แน่นอนครับ

ชอบจริงจริงชื่อนี้ คิดได้ไง เยาวชนหมาลาก ฮ่าๆๆๆ
  • สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น.....ไม่ลิ้มลองแล้วจะรู้รสชาติได้อย่างไร.....
  • เห็นหลายตัวทำน้ำหนักหนีเจ๊ดโด้ไปแล้ว สนามนี้บิ๊กชีลดน้ำหนักลง พูม่าเพิ่มน้ำหนักขึ้น เพื่อที่จะได้อยู่รุ่นเดียวกัน
    คงมันส์น่าดู นะครับอาทลูศรี(เอาใจเจ้าภาพหน่อยอิอิ)
    image
    ไฟล์แนบ
    300936.jpg 172K
  • พูม่าร์ต้องการอีกหนึ่ง Win เพื่อเข้าไปอยู่ในทำเนียบ Top Ten 1-10 อันดับแรก บิ๊กซีก็หวังเป็นหนึ่งในสิบสุดยอดหมาลากของเมืองไทยเช่นกัน ที่น่าห่วงก็คือ ซูปเปอร์สตาร์เจ็ทโด้นี่ละครับ จะรักษาอันดับไว้ได้หรือไม่ ????
  • นั่นแน่................กรามล็อค............จะทันลุงโด้..........มั้ยหล่ะครับพี่มาร์ค

ด้วยเป็นห่วงครับ เวลาเดินซ้อมลากยางกับกรามล็อค ควรหามือน้ำมาคอยอยู่ใกล้ๆนะครับ พี่มาร์ค ....555 :m93:

ส่วน " บิ๊กซี " และ " พูม่า " ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงครับเพราะของเค้าทำมาดีอยู่แล้วครับ จริงมั้ยครับทั่น :065:
  • ครับท่านประทานหนุ่มดีนะดีอยู่ แต่ยังดีไม่พอ 555