ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แวะมาเยี่ยมครับ ช่วงนี้งานยุ่งๆ นานๆเข้ามาที ยังคึกคักกันเหมือนเดิม
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_8977re.jpg 235K
  • พี่น้องคอกนี้ถ้าว่างก็มาโชว์ตัวกันบ้างนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_8970re.jpg 198K
  • ฟิตร่างกายทุกวัน
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_8978re.jpg 258K
  • เผื่อไปกทม.จะขอเบียดกรามล็อคหน่อย ฮ่าฮ่า

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_8973re.jpg 199K
  • :-bd แจ๋วๆหมาแดงเพลิงอีกตัวววว
  • เด็ด จริงๆ :063:

สายใต้จะมีหมาลากมั๊ย ก็ต้องลุ้นคุณโดมนี่แหละ ฝากฝังนะครับ

อยากยกขบวน เด็กๆที่บ้าน ลงไปเที่ยวจังเลย เชียร์ ๆๆ :-bd :-bd
  • ทีเด็ดประจำสัปดาเลยนะพี่โดม
  • ขอบคุณครับ เรื่องหมาลาก กำลังทำอยู่แล้วครับ แต่ไม่ค่อยมีโอกาสขึ้นไปแข่งกับทางภาคกลาง ภาคเหนือ
    ส่วนใครสนใจมาเที่ยวเชิญได้เลยครับ ยินดีต้อนรับ
  • ไปหาดใหญ่แล้วจะไปชมนะครับ สายใต้น่าจะมีการลากบ้างนะ
  • พี่ทำหมากล้ามไปถึงไหนแล้วครับ อัฟเดทมาดูการเปลี่ยนแปลงบ้างนะครับ หรือว่าซุ่มอยุ่ ยังไม่พร้อมเปิดตัวครับ ยังงัยผมรอดูอยู่นะครับ กดดันไปป่าวไม่รู้นะ อิอิ :033:
  • :063: หล่อจริงๆๆ
  • DELOรายงานตัวครับพี่โดมimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0029.JPG 22K
  • ขอบคุณครับ เรื่องหมากล้ามเดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ กำลังหาสถานที่ถ่ายแบบอยู่
  • เจ้า Delo ตัวใหญ่จัง ขอดูแบบเต็มๆหน่อยได้มั้ยครับ คิดถึง
  • ว้าวววว ครับรอชมครับพี่ :063:
  • ว้าาาว ! หมากล้าม ถ่ายแบบด้วย สุดยอดดดดด :063:

ฟิตจนเหนื่อยและท้อๆ ขอแรงบันดาลใจด่วนเลยครับ ช๊อบ ชอบ :-bd =D>
  • โห เราข้ามกระทู้นี้ไปได้อย่างไร มีพาดพิงถึง กรามล๊อคหมาเทพด้วย ฮ่าๆๆๆ

ยินดีด้วยนะท่านโดม หมาสวยมากครับ
  • จัดเต็มเลยครับพี่โดม
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0070.JPG 290K
    DSC_0033.JPG 204K
    DSC_0076.JPG 297K
  • ช่วยติชมด้วยครับ
  • ใหญ่+หน้าโหดมาก