ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเชิญพี่มาร์ค/ทุกๆท่านร่วมงาน ASIA TOUR
  • ผมเอาหมาไปประกวด ด้วยได้เปล่าคับ
    มีใบของ UKC ได้ไม่คับอยากรองดูคับ :m15:
  • ปิดรับสมัครเมื่อไหร่ค่ะพี่กอล์ฟ สมัครที่หน้างานได้ใช่ไหมพี่
  • ต้องมีใบ ABKC จากอเมริกาครับ ถ้าไม่มีสามารถทำได้หน้างานเพียง 350 บาทสำหรับสุนัขที่เข้าประกวดและสามารถนำสุนัขลงประกวดได้ที่หน้างานครับ ผม
  • เจอกันน้างานคับบบพี่น้องงงง งานนี้จัดเต็มมมม
    image
    ไฟล์แนบ
    320392_377590698974602_1016109060_n.jpg 46K
  • พี่บอยเท่ห์ตลอดเลยนะคร๊าบ
  • 5555555 ขอบเตียงมาก เอย! ขอบใจมากกาบบบไอ้น้องรัก 5555555
  • พี่บอยผมจะต้องไปให้ได้
  • บลูลี่สายลากมีบ้างมั้ยครับ หรือไม่ก็ประเภทบลูลี่นักกล้าม คงจะสวยงามมาก เพราะรูปร่างเตี้ยล่ำกระดูกใหญ่ ลำตัวหนาๆ มีกล้ามเนื้อชัดๆคงจะหาตัวเปรียบยาก ใครทำหมาอย่างได้ที่ว่าหรือเป็นเจ้าของคงภูมิใจมากๆ เพราะบลูลี่รูปร่างดีอยู่แล้ว
  • กรรมการ ABKC : Marco Suarez แล้วกรรมการ FUN SHOW ตกลงยังเป็น CRUZ ไม๊ครับ อยากทราบ
  • สถานที่จัดอยุ่ตรงไหนอะพี่ นึกไม่ออกอะคับช่วยอธิบายหน่อยคับจะไปอะ
  • ตกลงกรรมการ FUN SHOW เป็นใครครับ ผมก็อยากรู้ เห็นว่าครูซ กับ เดฟ ก็ไม่มาแล้ว แล้วใครเป็นกรรมการ FUN SHOW ครับ ตอบด้วยจะดีมากครับ คนที่จะไปจะได้รู้ครับ
  • วันนี้ช่วงบ่ายจะแวะไปเดินเล่นครับ จะเอาเอกซ์ตรีมบูลลี่ไปสนับสนุน
  • กำลังเตรียมตัว เตรียมของ แล้วเด๋วเจอกันครับผม!!!!!
  • ขอขอบคุณพี่ๆผู้จัดงานทุกท่าน ที่ให้โอกาศศูนย์ฝึกสุนัขดีวันได้ไปโชว์ในงานครั้งนี้ ถ้าโชว์เกิดผิดพลาดประการใด ก็ขออภัยด้วย งานดีและสนุกมาก ขอบคุณครับ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training4++.jpg 227K
    ไจแอนท์ D-1 Training.jpg 44K
  • -- ศูนย์ฝึก D1 นี้สิตัวจริงของแท้ เยี่ยมเลย ขอบคุณมากคร๊าบๆๆ --
  • ผ่านไปได้อย่างงดงาม ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
  • เสียดายมากไม่ได้ไป อยากเห็นภาพบรรยากาศในงานจังเลย เอามาแชร์ให้ดูกันหน่อยน่ะค่ะ :013:
  • ไจแอ้นหล่อมาก \m/
  • ขอบคุณพี่มาร์คมาเฟีย ชายเล็กหัวใจใหญ่ ที่ให้เกรียติมาร่วมงานที่พัทยาครับ วันนี้ทุกอย่างได้พิสูจน์ด้วยกาลเวลาและความผูกพันธ์ สายป่านความสัมพันธ์ ไม่มีอะไรที่จะกระชากให้มันขาดได้ รอยยิ้ม แววตา การสวมกอด ในวันที่ได้รับในงานพัทยา ทำให้ผมคิดถึงอดีตเมื่อสิบปีที่แล้ว มันเป็นการสวมกอดที่มีความสุขจริงๆ

วงการพิทบูล-และบลูลี่ ถึงเวลาแล้ว ที่ทุกอย่างจะต้องถูกหลอมให้เป็นหนึ่ง

มาร์ค มาเฟีย คอลโทรลพิทบูล(กระหึ่มและเร้าใจ ให้ฝรั่งตาค้างซักที ว่าพิทบูลเมืองไทย ลากได้เป็นตัน)

เฮียใหญ่ นำทัพ หมาแดง โชว์ความอลังการ บอกให้โลกรู้ ว่าเมืองไทยก็มีที่สุดของเรดโนส

วิลลี่ เคนเนล ถึงเลาแล้วที่ต้องใช้ประสพการณ์ที่สั่งสมมา ก้าวขึ้นมาเป็นกรรมการตัดสิน ฟันโชว์ ในส่วนของบลูลี่

สามเหล่าทัพจะมาผนึกกำลังในงานบลูลี่สุดอลังการช่วงไฮซีซั่น

บลูลี่-พิทบูล-เรดโนส-โอลสคูล บรีดเดอร์ ทุกอย่างจะถูกหลอมรวมให้เป็นหนึ่ง

โครงการนี้เป็นโครงการในฝันของผม รวมทั้งหมดเข้าด้วยกัน พี่น้องกลับคืนสู้เหย้าอีกครั้ง

ไฮซีซั่นนี้พบกันครับ ด้วยความเคารพ

• image
    ขอบคุณมากครับ..สำหรับผู้ให้การสนับสนุนและผู้ร่วมงาน ASIA BULLY CONNECTION 2012

งานที่ผ่านมานี้ผมในนาม ABA (ASIA BULLY ASSOCIATION) ขอขอบคุณจากใจที่ทุกท่านให้ความร่วมมืออย่างดีเยี่ยม เราทำงานหนักมาเต็มๆ1เดือน หายเหนื่อยจริงๆ
    ทุกอย่างถ้ามีอะไรขาดตก หรือ บกพร่องเราพร้อมที่จะปรับปรุงเพื่อส่วนรวมครับ

ขอคุณสปอนเซอร์หลักอย่าง
    PATRIOT BULLIES
    39 EAST
    AYUTTHAYA DREAM BULLY
    HATYAI BULLIES
    ฺBROWN KENNEL (Mr. TIMMY) - Trophy support.
    NEWLINE KENNEL -ผู้สนับสนุนถ้วยรางวัล
    ที่ให้การสนับสนุนในงานนี้อย่างมากมายจริงๆ

ขอบคุณผู้ร่วมเปิดบูธในงานทุกท่านที่ีให้การสนับสนุนอย่างดีเยี่ยม
    ขอบคุณป๋าอู๊ด D1 สำหรับการแสดงที่ผู้ชมในประเทศและต่างประเทศต้องปรบมือกันไม่หยุด
    ขอบคุณเฮียใหญ่ที่ตัวเองติดภาระกิจ แต่ยังมีน้ำใจมาเปิดบู๊ตและส่งพี่น้องราสามและเรดโนสสวยๆมาสร้างสีสรรค์ครับ
    ขอบคุณ เหลียง และ ยุทธ สำหรับการเก็บบรรยากาศในงาน

และขอบคุณพี่-น้องใน ABA และพี่-น้องใน BB ทุกคนที่งานนี้พวกคุณสุดยอดจริงๆ เห็นครับงานนี้ทุกคน PERFECT ไม่มีข้อติคุณคือตัวจริง..!!

กราบขอบคุณจากใจอีกครั้ง สำหรับการผู้สนับสนุน และ ผู้ร่วมงานอย่างมากที่ทำให้ผมเห็นได้ว่า ใครคือผู้ร่วมสร้างสรรค์ และผลักดันวงการนี้ให้ก้าวหน้า คุณสุดยอดครับ

ABA (ASIA BULLY ASSOCIATION)
    ไฟล์แนบ
    33 copy.jpg 74K