ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การแข่งกระโดด(น้ำ)ไกล
  • ้้holdmyown ^:)^

์ืNavyBull :063: สั้นๆ แต่ได้ใจความครับ (ไอ้ที่สั้นหมายถึง ความคิดเห็นนะครับ คริ คริ :-)) อย่าคิดลึก)

งาน 3 วัน นี่ จัดเป็นแรลลี่ ย่อยๆ หรือ ใหญ่ๆได้เลยนะครับ พี่มาร์ค

คงเป็นงานใหญ่ไม่เบา สุดยอด มันส์แน่นอน:013: :033:
  • คิดร้ายหวังให้ไปลับ ก็ขอให้มันกลับไปโดนที่ตัวคุณและคนที่คุณรัก
    ผมจะอยู่หรือจะไปไหน กี่ปีผ่่านไป คนก็ยังถามหาทั้งหมาและคนเสมอ
    ไม่เหมือนคุณเสนอหน้ามาสิบกว่าปี เป็นผู้นำยังหมดปัญญา มีดีแค่เนี้ย...

ไปจริงๆ ล่ะ กะว่าจะรอวันคริสต์มาส แม้!!! เสียดาย ไม่ทัน... 555
  • เกรียนโอ้ ยังหน้าคิดถึงมากกว่านะ 555 มันโม้มันเกรียนแต่มันมีผลงาน แต่... โว๊ะ....
    ไปกินลูกชิ้นเต็กก่อดีกว่าครับ ทุกๆท่าน ดีก่ามานั้งดมขี้ฟันเต็กกี้ ...โว๊ะ
  • บทสรุปของคนที่มีพร้อมทุกอย่าง ขอบคุณที่ทำให้รู้ว่าเงินซื้อทุกอย่างไม่ได้!! สง่าหรือสวะ(คำที่มันเอาไว้ใช้ด่าคนที่ไม่เห็นด้วยกับมัน) คำตอบมันอยู่ตรงตอนจบครับ :)
  • สบายดีพี่โป้ง เคลลี่กับดีเซล ยังหล่อเหมือนเดิมเลยนะครับ
  • @aek_es_bkk ก็หล่อเหมือนเดิมนะครับ วันไหนเอาหมาไปว่ายน้ำกัน!!
  • ทุกข้อความที่เขาพิมพ์มา มันแสดงให้เห็นถึงคุณภาพของสมอง ฮ่าๆๆๆ

ไปเถอะครับ ไม่ต้องห่วงอะไรทางนี้หรอกครับ ผมหมายถึงถ้าเล่นที่นี่แล้วไม่มีความสุขที่นี่ก็ไปหาที่อื่นเล่น เลือกเอาที่สบายใจ แต่ไม่ได้แช่งให้ไปตายครับ โปรดมองอะไรในทางสร้างสรรค์บ้าง :003:
  • ไปแล้ว ไปลับเถอะฮ่ะ ไอ้เต๊ก อย่ามาอาศัยเวปนี้หาแดกอีกก้อแล้วกัน :066:
  • เสียสติจริงๆ อายุเท่าไรเเล้วคุณเต๊ก... ผมว่าชักจะเหมือนคนติ้งต๊อง.....

เป็นคนใหญ่เเต่ทำปัญญาเหมือนเด็กก็ไม่ไหว....... ไม่มีมารยาท ไม่มีเกียรติ ไม่มีศักศรี เลยจริงๆ

ติดตามถึงตอนจบถึงได้รู้.... คนเลวกลับตัวยังมีคนให้อภัย เเต่ถ้าเลวเเล้วยังไม่รู้ตัวก็ไม่มีใครคบหรอกครอกครับ....

พิตบูลมันไม่ได้โม้นะครับ.. ถ้ามันเอามันเอาจริงเลย.. ไม่ยอมเลิกด้วย จนกว่าจะรู้เรื่องกันไปข้าง
    คิดว่าเหมาะกับการเลี้ยงพิตบูลป่าวครับ
    คนโม้ผมว่าเกลียดเเล้ว... คนทับถมคน คนไม่รู้กาละเทสะผมยิ่งเกลียด.. เเล้วยังอวดรวยอีก...เฮ้อ....
    จำเป็นด้วยหรอว่าต้องบอกว่าตัวเองขับรถอะไร เรียนที่ไหน.... จะอยู่เมืองนอกเมืองนาถ้าเป็นคนไทย สุดท้ายก็ต้องมาตายที่เมืองไทย...

บ้านผมเป็นหนี้ 2 เเสน มีรถเก่งเก่าๆขับยังผ่อนอยู่ เงินเดือน 7 พันบาท มอไซค์ไม่มีขับขายไปเเล้ว อยู่เเบบคนบ้านๆ เป็นหนี้เป็นสิน เลี้ยงหมาพิตบูล 1 ตัว เเต่ภูมิใจว่ะ 555+

จนก็จนดิ....เเต่รวยน้ำใจเเล้วกัน ไม่อายใครด้วย

รู้จักป่าวครับ... คนจนผู้ยิ่งใหญ่อะ คนจนยังมีอะไรมากมายอีกเยอะมีอะไรดีๆที่คนรวยไม่มีละกัน...

ผมเห็นที่พิมผมก็ปี๊ดเเตกเหมือนกัน........... ผมเชื่อว่าคุณไม่ไปไหนหรอก อย่างน้อยต้องเปิดดูทุกวัน อยู่ที่ว่าจะพิมหรือไม่พิมเเค่นั้นเอง... ผมอ่่านขาด.. ยืนยัน ฟันธง คอนเฟิร์ม.

• ผมก็เชื่อว่า ขณะนี้ก็แอบเข้ามาเปิดอ่าน รีเฟชหน้าขจอจนมือหงิก ไปไหนไม่รอดหรอกครับ
    เขามีคนรู้จักก็เพราะที่นี่ ดังนั้น เขาไม่มีทางหนีมนต์เสน่ห์ ของพิตบูลโซนได้พ้นครับ :-D
  • เอิ่ม พวกพี่ๆน้อง ใจเย็นกันก่อนครับ อย่าเพิ่งไล่ใครไปไหนเลย

ผมอยากดู การลากนน. สองตัน อยู่ครับ
  • หลับตาแล้วฝันเองง่ายกว่าเยอะ ฮ่าๆๆ
  • จบละ ?? ไวเกิ๊น :-W

ผมถ้า ปี้ มาราธอนแข่งกับผม มีใครสู้มั้ย 55 :-))
  • ผมสู้นะ ปี้มาราธอน
  • ปี้มาราธอน แข่งที่ไหน ขอลงด้วย 55555 ไม่ชนะก็ไม่เป็นไร ได้ลงแข่งก็คุ้มแล้ว
  • ผมนี่ละโว้ย ปี้ ตั้งแต่ 22.00น ถึง 19.00น ข้ามอีกวัน ข้าวไม่กิน เจ๋งปะละ ใครมีดีกว่านี้ เกทับมา :p
  • และแล้วความสงบสุข สนุกสนานก็กลับมาสู่บ้านหลังนี้ ฮิ้วๆๆๆ
  • ไม่เชื่อครับ อย่าโม้ครับเฮียเหลียง เอาวีดีโอมายืนยัน!!! ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มาเฟีย ปี้ แข่งกับ j.n มั้ย เต็ก ก็ได้ เอาป่าว ใคร อึด กว่ากัน ขี้ฟันทั้งคู่ 55 :">
  • พี่ต้องมีคลิปยืนยันนะ ไม่งั้นก็โม้อีก ขาดความน่าเชื่อถือ 55555
  • แข่งโม้ก่อนดีไม๊ครับ ฮ่าๆๆ

• ไม่ต้อง คลิป ใจถึง ลุยเลย คนละแท่ง เอาป่าว !!

ไปละ เดี๋ยวโดนหมายศาลอีก ข้อหาหมิ่น ไร้น้ำยา 55
  • เฉพาะไหว้ครูก็หนึ่งชั่วโมง ชกจริงอีกห้ายกก็ไม่ธรรมดาแล้วนะ ใครทำได้นานกว่านี้ ยอมแพ้จริงๆครับ
  • พูดไงก็ได้แต่เรื่องปี้ อย่างที่บอกผมไม่ยอมใคร มาๆๆๆ มาเฟียจัดงานเลยปี้มาราธอน ใครสนใจลงชื่อโลด
  • แล้วไอ่เรื่องปี้ๆเนี่ยะ มีกติกาว่าไงเฮียเหลียง ท่าเดียวทั้งคืน หรือ ฟรีสไตล์ หรืออะไร โด่ เอาให้ครบๆๆ

แต่ขอเสนอ ท่าเดียวทั้งคืน บังคับใช้ 5555555555555+++ :o028:
  • จะไหว้ครู กี่ท่า ก็ได้ ห้ามหยุด ใคร ปิ๊ด ก่อน ตกรอบ ลุกไปเยี่ยว รับโทรศัพท์ ตกรอบ

ว่ายน้ำอึด เจอ ปี้ อึด งง ดิ 55
  • คนสนใจลงแข่งล้นหลามแบบนี้ จะหาสนามที่ไหนมารองรับได้ละครับ 555
    จัดแข่งสวดมนต์นานดีกว่า ม้าง ฮา .....
  • ผมเข้ามาดูศึกษาข้อมูลจากเว็บพิบูลโซนมาสามปีกว่าแล้ว แต่เริ่มเข้าดูทุกวันมาประมาณปีครึ่งติดมากว่างเมื่อไหร่เปิดมือถือดูทันที ได้ความรู้ได้สาระการเลี้ยงดูและการฝึกสุนัข และเข้าใจในสุนัขมากขึ้น(โดยเฉพาะพิบูล) โดยส่วนตัวชอบหมาทำกิจกรรม ผมเตรียมนักกีฬาของผมไว้แล้วสามตัว รอโตอีกนิดคงได้ไปร่วมกิจกรรมดีๆกับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนแน่นอนครับ ไว้ว่างๆจะเอารูปมาลงนะครับ
    อันนี้ก็ความเห็นส่วนตัวนะครับผมชอบเวลา mafia ลงกระทู้ตอบความเห็นมากทุกคำแสดงออกถึงความจริงใจและเป็นผู้ใหญ่มากและอีกท่านนึงต้องยกให้ท่าน power_pitครบทุกสาระและความกวน ^:)^ :013: :013:
    ส่วนคนอื่นผมว่าสังคมคงเป็นผู้ตัดสินเองครับดีก็อยู่ไม่ดีก็ไป
  • ครบทุกรสชาติ พิทบูลโซน 5555
  • "ผมจะอยู่หรือจะไปไหน กี่ปีผ่่านไป คนก็ยังถามหาทั้งหมาและคนเสมอ"

ก่อนไปยังหลงตัวเองไม่เลิก คิดว่าจะมีใครถามเหรอ อ่อ ๆ ๆๆ ๆ น่าจะมีนะ คงจะถามว่า ไอ้ขี้โม้ 2 ตัน ไปไหน ป่านนี้มันทำได้ยัง หรือไปนั่งจิบโคโรน่า กอดต้นกระบองเพชรอยู่วะ แต่แนะนำให้จิบใต้ต้นมะนาวดีฝ่า จะได้เด็ดมะนาวมาแกล้มได้เลย สด ๆ นี่แหละสัจธรรม การศึกษา ฐานะ ชาติตระกูล ไม่ได้ทำให้สมองคนพัฒนาได้เลย ถ้าเมิงมาแบบเงียบ ๆ ซุ่มซ้อม แล้วมาเปิดตัว คนคงจะยกย่องกันตรึม แต่มาแบบนี้ ก็ขี้ฟันเน่า ๆ ละวะ ก็ยังดีนะที่ชิงไปก่อน ไม่งั้นก็หน้าแหก เพราะหมาเทพ แพ้หมา 9 เดือนละวะ ไม่สงสัยบางเหรอโก... ทำไมคนที่เมิงว่าอยู่วงการมา 10 กว่าปี เวลาโดนแต่ละที มีแต่คนออกมาช่วย นี่เห็นเมิงโดนแต่ละที ไม่เห็นมีใครมาช่วยซักคน
  • เขาให้เลี้ยงหมาหาเพื่อน เราใช้หมาเป็นสื่อให้เรามาเจอกัน เราใช้หมามากระเซ้าเย้าแหย่กันขำๆ
    แต่ถ้าเลี้ยงหมาหาเรื่อง เลี้ยงหมาอาละวาดฟาดงวงฟาดงา รีบไปให้ไกลๆเลย เครียดกับงานก็พอแล้ว
    มาปวดหัวกับคนอีกคงไม่ไหวจริงๆครับ ฮ่าๆๆๆ
  • เค้าไปแล้วอย่าทับถมเลยครับ ขอเป็นทวงถามการลาก 2ตัน ดีกว่าครับ ผมอยากเห็นจริงๆ
  • รอดูจากกรามล๊อคน่าจะมีโอกาสสูงกว่า แต่ขอคนช่วยเข็นด้านหลังด้วยนะ อิอิ

บรูตัสแชมแมกซ์เวทสองสนามซ้อน 1.8 ตันยังยากเลย ใครทำได้สองตันมันต้องโคตรเทพรถไถละครับ
  • หมาผมลาก วีโก้4wD สองคันนะครับ
  • ทางราบสองตันไม่ยากครับ แต่ลากขึ้นเนิน 5 เซนต์ไม่หมูจริงๆนะ
  • ลากไม่ไปครับ หันกลับมา เห่าด่า
  • มันน่าจิงๆ ฮ่าๆๆ
  • สงบแล้ว5555
  • เอารูปหมาโดดน้ำมาลงต่อครับ ฟิตซ้อมไว้ มีเวลาอีก 4 เดือน แต่ช่วงนี้จะพยายามจัดนอกรอบให้ทุกวันเสาร์ที่ดีวันครับ
  • หมาแถวบ้าน ผม 18 ล้อลากไป ตั้งไกล ยังไม่เอามาคุยเลยครับ :o037: อิอิอิ
  • เรื่องไร้สาระจบแล้ว กลับเข้าเรื่องหมาโดดน้ำสักที ที่ใหนเมื่อไรบอกด้วยนะคับ จะตามไปดู
  • @kanoon

ช่วงนี้ อยู่ในช่วงจุดเปลี่ยนของชีวิต อยากไปเล่นด้วยใจจะขาด แต่ยังไม่พร้อมซักเท่าไหร่
    ไว้มีโอกาศ จังหวะ และเวลา จะไปสนุกด้วยนะณัฐ ตอนนี้กำลังหาที่ซ้อมแถวบ้านเบาๆไปก่อน
  • ไม่ต้องห่วงเรื่องสถานที่ซ้อมครับ ปีนี้ข่าวว่าพายุมาหลายลูก อาจจะมีสนามซ้อมที่หน้าบ้านเองก็ได้ ฮ่าๆๆ
  • พี่ก้อว่าไป บ้านอยู่บางบัวทองด้วยซิ 555 [-O<
  • โดนจากชั้น 2 เลย 55555 หรือต้องโดนจากหลังคาหว่า
  • ไม่ยักรู้ว่ากระทู้นี้ มันส์... :-D
  • 555 พี่มาร์คก็ว่าไป ผมเสียวนะ
  • เเบบนี้สิ..ถึงจะสุขใจ.... 5555+ ค่อยสดชื่นหน่อย....

• :) สาธุ สาธุ สาธุ

image

ไฟล์แนบ
    s53_1_207.jpg 33K