ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทดลองทำคลิปเล่นๆดู ติชมได้นะครับ
  • เอ้าจะดูซิว่า หมา หรือ คน จะหมดก่อนกัน อิอิ

แจ่มคับ พี่เอก :063:
  • สุโคย่ครับ กำลังคิดจะทำเล่นอยู่แต่แบบนี้ได้ออกแรงทั้คนทั้งหมาเลย
  • คนนี่เหนื่อยก่อนหมาอีกนัคับ :-D
  • แวนโตมันเล่นได้เป็นชั่วโมง ผมอะตายก่อน ต้องฟิตตัวเอง สู้กับมัน อิอิ
  • แต้งครับบูม
    surveyor ขอบคุณครับ
  • จิ๊ดจ๊าด ดีคับ พี่เอก :063:
  • เหนื่อยแทนเลยครับ
  • ในที่สุดคนก็ต้องยอมหมาจนได้5555 สุดยอดคับพี่อนาคตใกลคับ :063:
  • สัก3เดือนกล้ามมาแน่ๆครับ ^ ^ สุดๆกันเลยครับ เป็นผมไปตั้งแต่นาทีแรกแล้ว :063: :-D
  • พี่เอกครับ..อยาลืมดื่มแบรน์นะครับ.. :063:
  • ผมเล่นแบบนี้กับมันตั้งแต่เด็ก ตอนนี้2ขวบกว่า เมื่อก่อนไม่ไหวก็เอายางในมอไซด์มาใช้ แต่มันไม่ชอบ มันชอบดึงกับผมเองมากกว่า ก็เลยต้องเล่นมันมัน ก็ได้แรงไปอีกแบบครับ ใครว่าบลูลี่ทำไม่ได้ ผมไม่เชื่อ 5555
    แวนโต้มันยังทำอะไรได้อีกเยอะครับ ไว้ถ้ามีเวลาจะถ่ายคลิปมาให้ชมกันอีก ขอบคุณที่เข้ามาดูกันนะครับ
  • :063: :063: :063:

=D> =D> =D>
  • ใช่อะไรให้เค้ากัดหรอคับ
  • สุดยอดครับ :006:
  • ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาดูครับ
    @Siry ผมใช้ผ้าเสื้อยืดหนาๆม้วนให้เป็นเส้น แล้วถักเป็นเปียครับ
    เมื่อก่อนทำเสื้อยืด เศษผ้าเยอะก็เลยใช้ตัวนี้ครับ
    แต่ตอนนี้ว่าจะลองใช้กระสอบข้าวสารทำสปริงโพลให้เค้าเล่นดูเผื่อเค้าจะยอมเล่นบ้าง
    เพราะบางทีถ้าผมไม่ดึงไว้ให้ตึง เค้าจะพุงเข้ามากัด แล้วมันพลาดมากัดโดนผมเข้า
    หลายครั้งที่เชี่ยวจุด 2 ห้อยผมไป เสียวววว :o003:
  • ไอ้แว้นท์ในคลิปนี่โคตรน่ารักเลยครับคุณเอก ฮ่าๆๆๆ ไม่ยอมเจ้านายเลย :-D
  • ขอบคุณครับคุณตั้ม มันบ้าพลังมากครับ ไม่เคยยอม ต้องให้หมดกันไปข้างนึงอะครับ
  • น่ารักอ่ะ กัดไม่ปล่อยเลย จะเหวี่ยงให้ตายข้าก็ไม่ปล่อย :063:
  • ขอบคุณครับ คุณ chock108
  • คุณเอกแข็งแรงมากเลยอ่ะ เจ้าแวนโต้ก็สนุกใหญ่เลย ^..^
  • ขอบคุณครับคุณหนุ่ย แวนโต้มันเห็นผ้าอันนี้ไม่ได้เลยครับ ไม่ยอมเลิกเลย
    เรื่องที่ถามไว้ในกระทู้คุณหนุ่ย เดี๋ยวถ้าได้เริ่มจะเอาลงมาโชร์นะครับ
    ตอนนี้ยังไม่ได้เริ่มเลย ^ ^
  • ระวังหน่อยนะคับ กลัวหลุดไปโดนเสา :006:
  • ถ้ากรามมันล็อคแล้ว ไอ้นี่ไม่มีหลุดครับ แต่ก็ขอบคุณนะครับที่เป็นห่วง :-D